Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay căn Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 63 m2 27,78 triệu/m2
      Tôi đang có dự định ra nước ngoài định cư 1 thời gian nên cần bán nhanh căn hộ chung cư đang ở tại căn hộ chung cư HH2G Xuân Mai Complex Dương Nội,...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2 tỷ 56 m2 35,72 triệu/m2
      Tôi đang cần bán chung cư 2 PN:- chung cư tầng trung tại khu S2 vin Ocean Park.- Thiết kế: 2 PN, 1  phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1 nhà bếp.-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Athena Complex, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,68 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.68 tỷ 69 m2 24,35 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn 69 mét vuông 2ng 2vs tại Athena ComPlex Phương canh giá chỉ 1.680 tỉ.chung cư thiết kế 2ng 2vs, hướng cửa chính nam, logia...
      Dự án Athena Complex, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.95 tỷ 68 m2 28,68 triệu/m2
      bán nhanh 3 suất ngoại giao căn 2 phòng ngủ tòa N02 Và N03 giá từ 1.89 tỉ, DT 68 mét vuông 80 mét vuông và 74 mét vuông.- View...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,88 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.89 tỷ 68 m2 27,71 triệu/m2
      chung cư Melody Residences giá sau thuế giá trị gia tăng 27,7 tr/ mét vuông bàn giao nội thất luxury.Tên dự án: Hanoi Melody Residences.chủ ...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,58 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      1.58 tỷ 40 m2 39,5 triệu/m2
      Mô tả.+ Căn tập thể Khương Thượng, đi từ hướng Tây Sơn vào rất gần, đi sâu vào chợ dân sinh đông đúc, an sinh xã hội đỉnh cao vô cùng.+ Thiết kế: DTSD...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 52 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.11 tỷ 52 m2 21,16 triệu/m2
      chào bán căn hộ mini Khương Đình, Thanh Xuân - ngay Artemis Trường Chinh - 2N1K giá từ 1.1 tỉ- Bán căn hộ mini Bùi Xương Trạch, Khương Đình, Thanh Xuân,...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị sinh thái Xuân Phương Tasco, 2 phòng ngủ

      1.6 tỷ 58 m2 27,59 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền KD bán nhanh chung cư 58 mét vuông với 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất căn hộ Viglacera Xuân Phương bìa đỏ chính chủ giá...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp chung cư Vinpearl Beachfront Condotel Nha Trang, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 40 m2 38,75 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán gấp căn hộ chung cư Vinpearl Trần Phú Nha Trang.Thiết kế 1 PN, sudio.DT: 40,5 m2.giá đã giảm 1,2 tỉ so với giá gốc.giá: 1,55 tỉ...
      Dự án Vinpearl Beach Front Condotel, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 65 m2 26,93 triệu/m2
      KH bỏ cọc cần ra gấp một căn 65 mét vuông 2 phòng ngủ Dream Home Riverside Q. 8.Dự án chuẩn bị nhận nhà vào cuối năm 2023.hotline em Dũng: 0938...
      Dự án Dream Home Riverside, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 43 m2, hướng Nam, giá 1,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.9 tỷ 43 m2 44,19 triệu/m2
      Căn 1N 43 mét vuông view hồ cuối cùng có giá 1,9 tỉ Tặng thêm voucher mua xe Vinfast 70 tr đồng bán vội đc 50 tr - Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, sổ hồng...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,46 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.46 tỷ 64 m2 22,82 triệu/m2
      Gia đình cần nhượng lại cho ai thực sự thiện chí căn hộ chung cư với thông tin sau:+ DT: 64m2+ Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh+ Hướng cửa: hướng Tây Nam,...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 67 m2 21,65 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng 18 toà B1.3 HH03B khu đô thị Thanh Hà, s 67 mét vuông nhà làm nội thất cẩn thận, đầy đủ nội ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,69 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.69 tỷ 46 m2 36,66 triệu/m2
      Duy nhất căn 1 phòng ngủ rẻ nhất thị trường, giá hơn 1.6 tỉ tại căn hộ cao cấp The Zenpark vin Ocean Park Gia Lâm.anh/chị hotline đi xem sớm nhất căn...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,5 tỷ tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.5 tỷ 46 m2 32,61 triệu/m2
      Hot! căn hộ chung cư loại nhỏ 1,7 tỉ cực hiếm dự án HT Pearl, nhận nhà 2023 - cách giga mall 10 ph di chuyển!Rổ hàng nội bộ loại căn nhỏ:Loại...
      Dự án HT Pearl, Đường Tân Hòa, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,9 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.9 tỷ 63 m2 30,16 triệu/m2
      căn hộ chung cư s2.160620.DT 63m2.Hướng logia hướng Đông Nam, view vinuni.Đã có sổ.call ngay để lên thực tế thăm quan: 0969 214 ***. Em Hiền.

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ nghỉ dưỡng Fusion Suites Đà Nẵng, 1 phòng ngủ

      1.55 tỷ 38 m2 40,79 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Fusion Suites, MT Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, Đà Nẵng.- Ngay công viên Cá Voi, biển Mỹ Khê, bãi tắm Mân Thái.- căn hộ góc Studio...
      Dự án Fusion Suites Da Nang Beach, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Phúc Đạt (Phuc Dat Green City), 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 49 m2 25,11 triệu/m2
      Bán căn hộ Phúc Đạt Connect - Phú Lợi. TDM.- Căn 2 phòng ngủ, 49 mét vuông.- Nhà trống view lầu cao thoáng mát.- Đã có sổ, hỗ trợ bank.- Giá...
      Dự án KĐT Phúc Đạt, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.