Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.631 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu nền đất 1 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Xã Sông Ray - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 1 m2 1550 triệu/m2
      Đường DT764 ấp 6 Xã Sông Ray huyện Cẩm Mỹ - Đồng Nai.Bán 1 sào đất quy hoạch toàn bộ thổ cư phủ Hồng, DT 12x85m, MT đường bê tông, đường thông tứ phía......
      Đường ĐT 764, Xã Sông Ray, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Sở hữu đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 110 m2 13,19 triệu/m2
      Bán đất trong KDC Miền Đông. 18/1018- Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai. Gần công ty Changshin- 5x22, đường 16m- Hướng bắc- Có nước máy- Sổ riêng, thổ cư...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 114 m2, mặt tiền 8m tại An Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 114 m2 14,04 triệu/m2
      miếng đất của gia đình tại đất khu dân cư đường đường Hàn Thuyên , P. An Bình Đồng NaiDT 6.7m x 17m vuông vắn gần BigC Đồng Nai.Đường nhựa 2 oto né...
      Đường Hàn Thuyên, Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 105 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 105 m2 12,39 triệu/m2
      Bán đất hẻm Xóm Dừa. 26/560.- Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai. Gần chợ Thạnh Phú.- 7x15m, đường nhựa, oto đến đất.- Tây Nam.- Có nước máy.- Sổ riêng, thổ...
      Đường Xóm Dừa, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 120 m2 16 triệu/m2
      Tổng quan dự án Hoà Bình New Center.- Vị trí đắc địa trung tâm thành phố du lịch Hoà Bình - cư dân hiện hữu.- CĐT: Sao Vàng Hoà Bình.- Quy mô dự án: 45...
      Dự án Hòa Bình New Center, Đường An Dương Vương, Phường Thống Nhất, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2 m2, mặt tiền 6m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 2 m2 650 triệu/m2
      A chủ hạ giá bán nhanh 2,3 sào cây gáo. 2 MT, 1 mặt đường nhựa 1 mặt đường đấtĐất vuông vức quá đẹp. 35m MT đường nhựa, 43m đường đấtGiá chỉ 1,3ty 1 sàoLH...
      Xã Cây Gáo, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 75 m2 26,51 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán LK5 - view vườn hoa.DT 75m2, MT 5m.Hạ tầng xong xuôi.bìa đỏ sẵn sàng sang tên.Giá nhỉnh 26tr/m2. Có thể thỏa thuận trực tiếp.Gọi 0962...
      Dự án Phố Nối House, Đường D34, Xã Nghĩa Hiệp, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Sở hữu đất dự án 75 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 75 m2 18,51 triệu/m2
      Nhỉnh 1 tỉ sở hữu ngay 100 phần trăm đất tại Thị Trấn Văn Giang.Vị trí: Đan Nhiễm - Thị trấn Văn Giang - Văn Giang - Hưng Yên.DT 75m2.MT: 4,5m. Hậu:...
      Đường Tỉnh lộ 379, Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nền đất 726 m2, mặt tiền 34m tại Xã Ninh Trung - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 726 m2 1,41 triệu/m2
      bất động sảnThiênPhước: 0973 405 ***.Đất Ninh Trung.Vị trí: Tân Ninh - Ninh Trung Ninh Hòa Khánh Hòa.DT: 726m2 ngang hơn 34m dài 21m có 120m2 thổ. Đường...
      Xã Ninh Trung, Ninh Hòa, Khánh Hòa
      P
      Nhà Đất Thiên Phước Hơn 1 năm trước

      Bán căn trực diện biển mặt đường Trần Phú giá chỉ 1,7 tỉ

      1.7 tỷ 40 m2 42,5 triệu/m2
      chính chủ bán căn căn hộ nghỉ dưỡng mặt đường Trần Phú giá chỉ 1,7 tỉ.Căn view trực diện biển view đẹp.DT 40 mét vuông.Thiết kế studio nội thất...
      Dự án Vinpearl Beach Front Condotel, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn tầng cao tòa sát biển, view biển hướng ĐÔng Nam, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 37 m2 31,09 triệu/m2
      Tôi có việc cần tiền gấp nên bán nhanh căn tầng cao view biển. Giá cắt lỗ chỉ 1,15 tỉ. Giá trên đã bao gồm các chi phí sang nhượng môi giới. Tôi đã đóng...
      Dự án The Arena Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ Dream Home Palace, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,82 tỷ tại Quận 8

      1.82 tỷ 62 m2 29,36 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư thuộc dự án DreamHome Palace, MT Trịnh Quang Nghị, P7, Q8.DT: 62m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, Phòng khách, bếp,...
      Dự án Dream Home Palace, Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ cao tầng Tân Phú IDICO, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 62 m2 30,33 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ IDICO đường Lũy Bán Bích Q. Tân Phú. DT: 62 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, View đẹp gió mát mẻ, các PN thiết kế cửa...
      Dự án IDICO Tân Phú, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,72 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.73 tỷ 50 m2 34,5 triệu/m2
      * Cần bán thu hồi vốn giỏ hàng hơn 100 căn chuyển nhượng view đẹp giá cực rẻ dự án và 60 căn mua trực tiếp từ CĐT Pi Group.- Căn 49m (1 phòng ngủ +...
      Dự án PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Bcons Suối Tiên, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,1 tỷ tại Dĩ An

      1.11 tỷ 35 m2 31,43 triệu/m2
      + Vị trí: Xa Lộ TP Hà Nội.+ 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh giá chỉ 1.1 tỉ (bao hết thuế phí sang tên, phí trước bạ).+ NH bảo lãnh và cho vay...
      Dự án Bcons Suối Tiên, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,42 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.42 tỷ 58 m2 24,49 triệu/m2
      bán nhanh căn 1102 toà trung tâm thương mại Xa La, Hà Đông.DT 58m2. Chuẩn 2 ngủ 1 vệ sinh.Nhà mới tinh, sạch sẽ thoáng sáng.Giá đi nhanh 1.42 tỉ. Có hỗ...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,69 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      1.7 tỷ 38 m2 44,56 triệu/m2
      Bán chung cư mezza trần cao 6m - 1 - 2 PN Sky Oasis.- DT tim tường 38m2 - DTSD 33m2.- Tầng 2 có thể làm thêm 1 PN nữa.- Trần cao 6m.- Tầng 20 sở hữu tầm...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Mường Thanh Khánh Hòa, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,7 tỷ tại Nha Trang

      1.7 tỷ 68 m2 25 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư 2 PN, nội thất đầy đủ như hình.- Tầng 23, view phố biển siêu mát.- 68 mét vuông gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh.-...
      Dự án Mường Thanh 04 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.