Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.631 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Tân Hương Tower, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 71 m2 25,36 triệu/m2
      căn hộ gần chợ Tân Hương, trường học, BV. Trung tâm Q. Tân Phú, giáp khu Bàu Cát Q. Tân Bình...
      Dự án Tân Hương Tower, Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,59 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      1.59 tỷ 52 m2 30,58 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN và 1 vệ sinh khu Skyoasis Ecoparklogia Tây Bắc, hướng nhà hướng Đông Nam, view sông hồng, không bị khuất tầm...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ thông minh ven sông Sài Gòn Intela, 2 phòng ngủ

      1.42 tỷ 50 m2 28,4 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền vay bank nên cần bán gấp chung cư Hồ Chí Minh Intela - Bình Chánh.- Vị trí: khu dân cư 13E, Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, Bình...
      Dự án Sài Gòn Intela, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      Đ
      Trần Hoàng Minh Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 29 m2, giá 1,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.3 tỷ 29 m2 44,83 triệu/m2
      bán ngay căn Studio tầng cao giá chỉ 1.3 tỉ đầy đủ nội thất tại phân khu cao cấp The Tonkin 2.- Bàn giao đầy đủ nội thất liền tường cao cấp có thêm...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,98 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.98 tỷ 49 m2 40,41 triệu/m2
      Cập nhật thông tin, vị trí, mức giá tốt nhất tại dự án Picity High Park. Mua căn hộ chung cư Picity High Park đầy đủ pháp lí.giá & DT căn hộ chung ...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,65 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.65 tỷ 54 m2 30,56 triệu/m2
      Bán BCONS MIỀN ĐÔNG - contact Quyên: 0903 379 ***- Vị trí: MT đường Tân Lập, P. Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương (ngay KTX khu A làng Đại học Quốc Gia Thủ...
      Dự án Bcons Miền Đông, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      * Mua nhà ngay làng ĐH Thủ Đức chỉ 1,6 tỉ/căn 2  phòng ngủ.* Đợt đầu TT 30 phần trăm kí ngay hợp đồng mua bán ~ 600tr.* Các đợt sau cách 45...
      Dự án New Galaxy, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,55 tỷ tại Hoàng Mai

      1.55 tỷ 72 m2 21,53 triệu/m2
      Em chính chủ muốn bán căn hộ chung cư tòa HH1C Linh Đàm, căn hộ chung cư gồm 2 PN , 1 phòng khách, 2 WC, bếp, 1 logia ( là căn 2 ngủ rộng nhất trong...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,65 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.65 tỷ 75 m2 22 triệu/m2
      chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung - DT: 75m2 ( 2 PN - 2 toilet ) - logia view hồ bơi, cửa chính Đông Bắc#Giá: 1.650 tỉ ( đã bao gồm 2 phần trăm phí...
      Dự án Chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,3 tỷ tại Xã Hạ Long - Vân Đồn - Quảng Ninh

      1.3 tỷ 37 m2 35,14 triệu/m2
      Chính thức ra hàng đợt một căn hộ 5* view mặt Vịnh Bái Tử Long Crytal Holiday Habour Vân Đồn Với 5 Tòa tháp kim cương.Vị Trí: khu đô thị bến cảng Ao...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Xã Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 49 m2 37,76 triệu/m2
      * Cập nhật giá mới nhất căn hộ chung cư PiCity High Park tháng 03/2023 các căn hộ chung cư từ P1, P2, P3, P4, P5. NH hỗ trợ vay 70 phần trăm, ân...

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,95 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 53 m2 36,8 triệu/m2
      * Bán chung cư Prosper Phố Đông MT Tô Ngọc Vân, P. Tam Bình TP. Thủ Đức.- Dự án pháp lý chuẩn, tiềm năng tăng giá cao. - Dự án có trung tâm thương mại...
      Dự án Prosper Phố Đông, Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 2 tỷ tại Quận 7

      2 tỷ 54 m2 37,04 triệu/m2
      Q7 Saigon Riverside.căn hộ chung cư 54m2 như hình giá 2 tỉ, công chứng nhận nhà ngay Q7 Thành phố Hồ Chí Minh Riverside Complex.Hỗ trợ vay...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,24 tỷ tại Phường Cao Xanh - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.24 tỷ 45 m2 27,56 triệu/m2
      chung cư 1 ngủ + 1, DT 45m2, view bể bơi chéo biển, chung cư mặt biển The Ruby Hạ Long.
      Dự án The Ruby Hạ Long, Đường Trần Thái Tông, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh căn hộ Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,68 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.68 tỷ 55 m2 30,55 triệu/m2
      Tôi đang cần bán chung cư 2 PN:- chung cư tầng thấp tại khu S2 vin Ocean Park.- Thiết kế: 2 PN, 1  toilet, 1 phòng khách, 1 khu vực bếp.- logia:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,3 tỷ tại Xã Đông Hương - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      1.3 tỷ 64 m2 20,32 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu ở căn hộ nên bán lại cho khách thiện trí.- chung cư nằm trong KĐT Bình Minh. Khu đất vàng ở Thanh Hóa, xung quanh toàn căn biệt...
      Dự án Tecco Center Point, Phường Đông Hương, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Green House Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 72 m2 25,7 triệu/m2
      Vị trí: căn hộ chung cư CT17 Green House - khu đô thị Việt Hưng - Long Biên.Thiết kế: DT 72m2 2N 2 phòng vệ sinh 1bc tầng trung.Nội thất cơ...
      Dự án Green House, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị VCI Mountain View, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 69 m2 18,12 triệu/m2
      Bàn giao 5 căn nội thất cơ bản của CĐT.- DT:+ Căn 47,5 m2 giá 790tr.+ Căn 55,7 m2 giá 1 tỉ.+ Căn 60,4 m2 giá 1 tỉ 2.+ Căn 69,2 m2 giá 1 tỉ 250.+ Căn 75 m2...
      Dự án VCI Mountain View, Đường Trần Phú, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.