Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.631 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp chung cư Căn hộ Bcons Suối Tiên, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,57 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.57 tỷ 50 m2 31,4 triệu/m2
      Bán chung cư Bcons Suối Tiên 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 50,4 mét vuông nội thất cơ bản giá 1,57 tỉhotline: 0962 357 *** để đi xem...
      Dự án Bcons Suối Tiên, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,07 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.07 tỷ 45 m2 23,78 triệu/m2
      Em chuyển chỗ làm cần bán để dồn tiền mua khu khác nên bán nhanh căn hộ chung cư 45m2 tòa HH2 LInh Đàm.KDC đông đục hiện hữu với bạt ngàn tiện ích,dịch...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,29 tỷ tại Thanh Trì

      1.29 tỷ 60 m2 21,5 triệu/m2
      Gia đình làm ăn đc lộc có điều kiện đổi sang chung cư DT lớn hơn nên cần bán ngay căn hộ góc 60 mét vuông tầng trung tòa 10 Đại Thanh, Thanh Trì,...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 53 m2, giá 1,76 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.76 tỷ 53 m2 33,21 triệu/m2
      Dự án chuẩn bị nhận nhà, view biển cực đẹp.Giá 1,76 tỉ (thỏa thuận).DT 53m2.liên lạc 0909 345 *** chính chủ.
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,27 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.28 tỷ 37 m2 34,46 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Thống Nhất, P. Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương (ngay làng Đại học Quốc Gia Thủ Đức).- Cần bán căn 1 phòng ngủ 1 toilet.- DT: 37m2...
      Dự án Bcons Plaza, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn hộ Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,47 tỷ tại Quận 8

      1.47 tỷ 56 m2 26,25 triệu/m2
      Siêu phẩm giá mềm duy nhất 1 căn giá rẻ hơn thị trường 150 tr.- bán ngay căn 56m2, Tầng 12, 2 PN, Tháp Eamerald chuẩn bị nhận nhà.- Giá hợp đồng 1,234...
      Dự án Dream Home Riverside, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Khắp - Dĩ An - Bình Dương

      1.5 tỷ 55 m2 27,28 triệu/m2
      Phú Đông chào bán dự án mới khu vực Bình Dương.* Tổng quan dự án:- Tên dự án: Phú Đông Sky One.- CĐT Công ty CP Địa ốc Phú Đông Phú Đông Group.- Quy mô...
      Dự án Phú Đông Sky One, Đường Nguyễn Thị Khắp, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,97 tỷ tại Quận 7

      1.97 tỷ 53 m2 37,17 triệu/m2
      Chúng tôi với đội ngũ dày dạn kinh nghiệm hơn 05 năm bán dự án, tường tận chi tiết về dự án cam kết đem đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý a/c KH.Công ty CP...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh
      G
      Công Ty Cp Bds 5stars Group Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất 100 m2, mặt tiền 20m tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay mảnh đất thuộc dự án Galaxy Hải Sơn, liên kế khu công nghiệp Hải Sơn, khu công nghiệp Tân Đức, khu công nghiệp Tân Đô,..- DT...
      Dự án Galaxy Hải Sơn, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh lô đất 117 m2 tại Xã Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 117 m2 9,41 triệu/m2
      Đất TX Phú Mỹ đối diện công viên cây xanh.- Em đang còn 1 miếng đất 117m2, đầu tư chắc chắn lãi 10 - 40 phần trăm trong vòng 12 tháng. Tiềm năng...
      Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Định - Cần Đước - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      khu dân cư Thuận Đạo Residence.- TT chỉ 330tr nhận ngay mảnh đất còn lại chia đều cho 24 tháng.- Giá 1tỷ2 (giá F0 từ CĐT).- liên kế Thị Trấn Bến Lức...
      Dự án Thuận Đạo Residence, Đường Phan Văn Mãng, Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 8m tại Đức Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 75 m2 24,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Ấp Mới 1, xã Mỹ Hạnh Nam, huyện Đức Hoà, tỉnh Long An.Giá thu hồi vốn 1ty850 còn bớt lộc. Bao hết giấy tờ sang tên.Nhà 3 PN, 2 WC. Nhà đầy...
      Đường Ấp Mới 1, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay miếng đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      Cần bán 1 nền vị trí đường số 1 24m trong dự án khu dân cư Lago Centro tại xã Lương Bình, Bến Lức.DT: 5*30m = 150 mét vuông thổ cư 100 phần ...
      Dự án Lago Centro, Đường Số 1, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất 215 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tam Phước - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 215 m2 6,05 triệu/m2
      HẠ GIÁ bán nhanh...Đất MT đường nhựa Tam Phước, Long Điền, BRVT.- DT: 5*43 (215,4 mét vuông), thổ cư 100.- Đất: đẹp, bằng phẳng, đã rào kẽm bao...
      Đường Số 10, Xã Tam Phước, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 5m tại Xã Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán đất trung tâm TX Châu Pha.DT: 121,5  mét vuông. Giá: 1,09 tỉ.Đường Châu Pha Bà Rịa.Hiện nay do cần tiền nên tôi cần bán ngay Đường...
      Đường Bà Rịa - Châu Pha, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất 141 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,76 tỷ

      1.77 tỷ 141 m2 12,5 triệu/m2
      Đất nằm ngay Tỉnh Lộ 44A, Long Điền.DT 141 mét vuông (thổ cư 90m).Hạ tầng hoàn thiện toàn khu. Điện âm, nước máy.Đường trước đất: 9m. Phía sau là hồ...
      Dự án Moon Lake, Đường Hương Lộ 44A, Xã An Ngãi, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất 120 m2 tại Đường 1 - Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 120 m2 11 triệu/m2
      khu dân cư với quy hoạch 1/500 siêu đẹp và tiện ích.Dân cu hiện hữu KD sầm uất.Đường nhựa nhà nước.liên kế đồi cừu suối nghệ, sân gold châu đức.Thuận...
      Đường 1, Xã Suối Nghệ, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền 124 m2, mặt tiền 5m tại Xã Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1 tỷ

      1 tỷ 124 m2 8,07 triệu/m2
      - Chính chủ ngộp NH cần bán nền đất đẹp ngay vị trí trung tâm xã Châu Pha, TX Phú Mỹ. Bà Rịa Vũng Tàu giá chỉ 1t.- Vì trị ngay MT đường nhựa thôn Tân Lễ...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá