Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.631 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,5 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      1.5 tỷ 53 m2 28,31 triệu/m2
      Fiato City Nhơn Trạch.NHận giữ chỗ có hoàn lại: 30.000.000/căn:Tổng quan dự án:- Vị trí MT 25B (Tôn Đức Thắng), thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng...
      Phố Tôn Đức Thắng, Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,53 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.53 tỷ 56 m2 27,33 triệu/m2
      Bán chung cư Bcons Garden giá 1.530 tỉ có bancon (bao sang tên sổ hồng riêng).chung cư lầu cao. View hướng mát. Có bancông. Nhà mới chưa qua sử dụng. DT...
      Dự án Bcons Garden, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 8

      1.5 tỷ 75 m2 20 triệu/m2
      - Căn 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh-Ban cngo - Loya đầy đủ chỉ từ 1.5 tỉ/căn- Dự kiến quý 4/2023 nhận nhà.Chuyên viên tư vấn: Mr. Đồng phòng KD...
      Dự án Dream Home Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,8 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.8 tỷ 74 m2 24,33 triệu/m2
      - Đầy đủ các tiện ích hồ bơi 800 mét vuông, khu BBQ, sân thể thao, nhà giữ trẻ, siêu thị...- Cách Aeon Thuận An 5 ph, TP. Mới Bình Dương 10 ph, đi...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      1.25 tỷ 35 m2 35,72 triệu/m2
      1. Vị trí:- Đối diện Lăng Bác, cạnh Công viên Bách Thảo không khí trong lành.- Khu trung tâm Q. Ba Đình, giao thông thuận tiện đi lại.- Tòa nhà nằm trong...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Samsora Riverside, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,05 tỷ tại Dĩ An

      1.05 tỷ 46 m2 22,83 triệu/m2
      căn hộ Samsora Riverside Tân Vạn, Dĩ An.Chủ chuyển về quê sinh sống nên muốn bán nhanh chung cư 46m2. 1 phòng ngủ. Phòng đa năng.giá 1.05 tỉ bao...
      Dự án Samsora Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Bình Thắng, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư 51 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 51 m2 31,38 triệu/m2
      căn hộ chung cư BCONS CITY - liên kế LÀNG ĐH, TP. THỦ ĐỨC.KÝ hợp đồng mua bán chỉ 20 phần trăm = 350 tr đến Nhận Nhà mới TT tiếp.NH hỗ trợ vay...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,68 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.68 tỷ 60 m2 27,92 triệu/m2
      chung cư cao cấp Legacy Prime - Kim Oanh Group.* Vị trí: MT đường Thuận Giao 25 - Vsip 1 TP. Thuận An, Bình Dương.Quy mô 10ha: Gồm 2 block cao 29 tầng.đc...
      Dự án Legacy Prime, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,85 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 65 m2 28,47 triệu/m2
      Kẹt tiền, chính chủ bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, view đẹp, tầng thoáng mát.- Vị trí đắc địa: Ngay ngã tư Bình Thái - trung tâm thành phố Thủ...
      Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,68 tỷ tại Quận 2

      1.68 tỷ 65 m2 25,85 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi ở mới nên cần bán nhanh căn hộ Citihome p.Cát Lái, Q. 2DT 65m, view sông, gồm 2 PN, 2 nhà vệ sinh hoàn thiện cơ bảngiá bán ...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ First Home Thạnh Lộc, 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,15 tỷ tại Quận 12

      1.15 tỷ 48 m2 23,96 triệu/m2
      căn hộ chung cư First Home Thạnh Lộc 1tỷ100 nhận nhà.Hot hot chính chủ cần tiền bán giá cực rẻ hiện nay căn hộ chung cư 48m2, 2 phòng ngủ,...
      Dự án First Home Thạnh Lộc, Đường Vườn Lài, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư khách sạn Mường Thanh Đà Nẵng, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 50 m2 33 triệu/m2
      Tổ hợp hotel và chung cư Mường Thanh, nằm ở 2 MT đường:270 Võ Nguyên Giáp Sơn Trà.Số 51 Trần Bạch Đằng, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn.Cách biển Mỹ Khê vài bước...
      Dự án Mường Thanh Sơn Trà, 270 Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức - Hà Nội

      1.7 tỷ 66 m2 25,75 triệu/m2
      Chính chủ Bán chung cư tầng 10 toà 18T The Golden - An Khánh giá 1.699 tỉ liên lạc 0961 333 ***2PN- 1 toilet - nội thất đầy đủ - SHR chính chủGiá...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,75 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 66 m2 26,52 triệu/m2
      căn hộ góc trên cùng, thoáng mát riêng tư.+ DT: Nhà 50m2 + gác lửng 16m2=66m2.+ Thiết kế: 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, phòng khách, 1 gác lửng...
      Đường Số 2, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      1 tỷ 53 m2 18,87 triệu/m2
      Dự án New Galaxy Nha Trang.Chương trình uy đãi chỉ trong tháng 3 này CK gần 40 phần trăm.- Căn 1 phòng ngủ (DT 53 mét vuông): Giá 2,5 tỉ =...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Trần Thị Bích Tuyền Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,7 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.7 tỷ 52 m2 32,7 triệu/m2
      chung cư độc quyền, duy nhất phân khu Pavilion - ốc đảo nghỉ dưỡng mang phong cách Singapore.- chung cư 1 phòng ngủ rộng nhất vin Ocean Park với DT...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,43 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      1.43 tỷ 55 m2 26 triệu/m2
      Cần bán chung cư 55m2 /2 ngủ 1 vs giá 1.43 tỉ.đầy đủ nội thất tủ bếp bình nóng lạnh giường ngủ tủ điều hoà.. sô pha bàn trà bếp từ hút mùi...Nhà...
      Dự án CT1 Yên Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Topaz City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,98 tỷ tại Quận 8

      1.98 tỷ 75 m2 26,4 triệu/m2
      chính chủ gửi bán gấp 02 căn TOPAZ CITY P4 - Q8 - Tiện Di chuyển Q. 1-4-5- 7 - 73m2, 2 phòng ngủ-2 toilet Nhà trống. giá: 2.03 tỉ - Nhà trống-...
      Dự án Topaz City, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.