Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.631 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2 tỷ tại Đường Tên Lửa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      * 10 suất ngoại giao mua dự án Moonlight Centre Point CĐT Hưng Thịnh - Căn 2  phòng ngủ tầng cao view Q. 1 ngắm pháo hoa.- TT nhanh chỉ còn 2 tỉ (TT...
      Moonlight Centre Point, 9, Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư MT Eastmark city giá min bàn giao xịn mịn khỏi chê.Vị Trí VàngTọa lạc tại vị trí độc tôn Cận Thị Cận Lộ Cận Giang. Tiếp giáp 3 vùng...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Green Bay Premium Hạ Long, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,5 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      1.5 tỷ 65 m2 23,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại tòa Green Bay Premium.- căn hộ chung cư: 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh + nhà ...
      Dự án Green Bay Premium, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Đặng Xá 1, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,12 tỷ tại Gia Lâm

      1.13 tỷ 56 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ gủi bán căn 56 mét vuông toà AD Đặng Xá. Giá chỉ 1,120 tỉ . L/H e Lộc xem nhà 0397 041 ***- Đã ngăn sẵn 2 ngủ 2 vệ sinh .- Tầng trung hướng...
      Dự án Khu đô thị Đặng Xá 1, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,9 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.9 tỷ 53 m2 35,85 triệu/m2
      Cần bán căn view trực diện biển dự án Vũng Tàu Pearl, số 28 Thi Sách, P. Thắng Tam, TP Vũng Tàu.Căn view biển duy nhất giá mềm nhất từ chủ đầu tư Hưng...
      Vũng Tàu Pearl, số 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ 1 toilet ký kết HĐ trực tiếp từ CĐT.DT 55m2.Tặng Voucher Vinfast 150tr.LH em Hiền: 0969 214 ***
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,6 tỷ tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 38 m2 42,11 triệu/m2
      Sở hữu nhà Thành phố Hồ Chí Minh giá chỉ từ 1,6 tỉ/căn, đóng chỉ từ 286 tr trong 2 năm.-------------------------------- Căn 36m: Giá 1,6 tỉ - Ký hợp ...
      Dự án 9X An Sương, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,35 tỷ tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.35 tỷ 46 m2 29,35 triệu/m2
      Phải thật nhanh không chủ bán mất.căn hộ mini 2 phòng ngủ sổ riêng siêu hiếm! Vay NH thoải mái - giá 1,35 tỉ.Ngõ 90 Chính Kinh - Thanh Xuân, DT...
      Ngõ 90, Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,47 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.47 tỷ 74 m2 19,87 triệu/m2
      * Căn số 1: DT 73m2, 2  phòng ngủ, 1 toilet,- căn hộ góc, nhà thoáng đãng, 2  phòng ngủ nhiều nắng và sáng cả ngày.- chính chủ chuyển nhà...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Thắng Nhất, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 29 m2, giá 1,39 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.39 tỷ 29 m2 47,94 triệu/m2
      - Chỉ 1,39 tỉ cho chung cư Studio với DT lớn lên đến 29 mét vuông duy nhất còn lại tại khu chung cư cao cấp The Tonkin (TK2).- Vị trí trung tâm nằm...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 1,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.3 tỷ 28 m2 46,43 triệu/m2
      Ký trực tiếp chủ đầu tư chung cư studio giá chỉ từ 1,3 tỉ, căn Studio cuối cùng toà TK2:* Thông tin chung cư:+ Thiết kế 1 PN, phòng khách, bếp,...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,85 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      1.85 tỷ 57 m2 32,46 triệu/m2
      Tôi cần chuyển căn to hơn nên có nhu cầu bán căn hộ chung cư 57,3m2 (2 phòng ngủ, 1  toilet) thuộc tầng trung tòa A. Đặc điểm:- Đây là căn 2...
      Dự án Xuân Mai Tower - CT2 Tô Hiệu, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị mới Xa La, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.3 tỷ 53 m2 24,53 triệu/m2
      Nhà đông con, bắt buộc phải chuyển 3 ngủ, nay tôi đã tìm đc căn 3 ngủ bên tòa CT6 nên muốn nhượng gấp căn hộ cao cấp 53m tại tòa CT4 Xa La để vào tiền...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,64 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.64 tỷ 49 m2 33,39 triệu/m2
      + Căn 1 ngủ + 1: DT tim tường 46 51.6 mét vuông, DTTT 43.1 - 47.9 mét vuông. chung cư ngoài 1  phòng ngủ hoàn chỉnh còn có thêm một không...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 47 m2 31,92 triệu/m2
      Bán chung cư toà CT2 X2 Bắc Linh Đàm, toà nhà 15 tầng.DT: 47 mét vuông.1 phòng khách, 1 bếp, 1 ngủ và 1 toilet.bìa đỏ chính chủ.Giá: 1,5 tỉ bao...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,15 tỷ tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      1.15 tỷ 30 m2 38,34 triệu/m2
      Mô tả;Thông tin thật 100 phần trăm.Trước nhà oto.Vị trí nằm ngõ 190 Lò Đúc.Nhà tập thể tầng 3 30 mét vuông, gác sét 12m.Tổng 2 ngủ, 1 khách,...
      Ngõ 190 Phố Lò Đúc, Phường Đồng Nhân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,5 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      Chỉ 400 tr là con của bạn không phải ở trọ mà đi học trường Đại học FPT. Cách trường đại học FPT 5 ph, ngon, bổ, rẻ, không mua hơi phí.Quy mô: xây dựng...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Ehome 3, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,45 tỷ tại Bình Tân

      1.45 tỷ 50 m2 29 triệu/m2
      Thông tin:chung cư: block căn hộ A3 Lầu 5.DT: 50 mét vuông.Thiết kế: 1 phòng ngủ + , 1 toilet.Nhà có sẵn SHR - Sang tên ngay.Giá sang...
      Dự án EHome 3, Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      )
      Tăng Minh Mừng ( Nam Long ) Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.