Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.618 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp MELODY còn mới 1 PN , có logia, đ/c 149 Võ Thị Sáu, đi bộ ra biển Bãi Sau và quảng trường Cột cờ, ngay trung ...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      H
      Nguyễn Thị Thúy Huệ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      - nhà c4- sổ hồng- THỔ CƯ 60M2- MT 5,5 M- ĐƯỜNG BÊ TÔNG- NHẬN KÍ GỞI MÔI GIỚI NHÀ ĐẤT 0339 045 ***- GIÁ 1,25 tỉ CÓ SỔ RIÊNG, CÓ NHÀ ĐỂ Ở GẦN CÔNG VIÊN,...
      Đường Hắc Dịch - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      L
      HUỲNH MINH THIÊN KHÔI LAND Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại An Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 60 m2 24,17 triệu/m2
      - Trời ơi tin đc không- chào bán dãy nhà tại An Hồng. An dương, Quán Toan. Său đúng nhà mặt đường. oto đỗ cửa. Cách mặt đường nhựa đúng vài bước chân. ...
      Xã An Hồng, Huyện An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 42 m2 32,15 triệu/m2
      Hạ 200tr nay chỉ còn 1ty350 ( giá củ 1ty550) Bs 190 chủ gửi Bán ngôi nhà, 1 trệt 1 lửng, p tân vạn, biên hoà. Dt: 4,2x10= 42m2. Giá: 1tỉ 350bớt tí lộcL/H...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,52 tỷ tại Nha Trang

      1.52 tỷ 80 m2 19 triệu/m2
      * Bán chung cư tầng 7 căn hộ CT6B KĐT Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang.- DT : 80 mét vuông bao gồm 3 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách, gian bếp và...
      Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà 1 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 0 m2
      Bán đất Vĩnh Hòa Nha Trang, cách biển 1.7 kilomet giá chỉ 1 tỉ 450tr.- DT: 41.5 mét vuông (ngang 4m) 100 phần trăm thổ cư (tặng nhà c4).-...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 58 m2 29,32 triệu/m2
      KH vui lòng LH: 0986 144 *** để đc tư vấn thêm Quỹ chung cư bán tại ecopark .Thông tin căn mở bán : - chung cư thuộc tòa Sky, căn hộ Aqua Bay Ecopark -...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 59 m2 22,04 triệu/m2
      Em Đạt đang nắm quỹ 50 căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều, hôm nay em Đạt giới thiệu căn 04, toà OC1B với giá siêu cắt lỗ. KH lời ngay khi mua. Chỉ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ Nhà ở xã hội Bình Phú 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 70 m2 16,43 triệu/m2
      Duy Nhất căn hộ góc 70m2 (2 phòng ngủ) Có 2 logia View Biển, Phố, Nui nội thất đầy đủ Đẹp Giá Chỉ 1,15 tỉ L/H 0778 087 *** Cường Uno-------Vị...
      Dự án Nhà ở xã hội Bình Phú 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,4 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      1.4 tỷ 45 m2 31,12 triệu/m2
      Bán chung cư 1 phòng ngủ Đảo Swanbay giá mềm - DT 45m2- Thiết kế 1  phòng ngủ, 1  nhà vệ sinh, 1 phòng khách+bếp- Hướng Nam mát,...
      Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu căn Condotel Panorama Nha Trang, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,25 tỷ tại Thành phố Nha Trang

      1.25 tỷ 40 m2 31,25 triệu/m2
      Nguồn chính chủ 43 căn hộ chung cư tại toà Panorama Nha Trang Văn phòng làm việc tại toà nhà. Em Ngoan chuyện nhận ký gửi cho thuê và mua bán tại toà nhà...
      Panorama Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 80 m2 19 triệu/m2
      * Bán chung cư tầng 7 căn hộ chung cư CT6B KĐT Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang.- DT : 80m2 bao gồm 3 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách, khu vực bếp.-...
      Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phan Chu Trinh - Biên Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 36 m2 55,56 triệu/m2
      Nhà lầu mới đẹp, P. Quang Vinh, gần ngã ba thành chỉ 2 tỉ.+ Nhà gần Trung tâm dạy nghề Đồng Nai, cách đường Phan Chu Trinh chỉ 100m, đường ba gác rộng...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Quang Vinh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Đường 768 - Vĩnh Cửu, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 90 m2 18,34 triệu/m2
      Bán nhà 1 lầu 1 trệt cách trung tâm Biên Hoà 10 ph, giá rẻ 1 nửa so với Trung Tâm.- Trả trước 800 tr nhận nhà ngay.- sổ hồng thổ cư 100 phần trăm.-...
      Đường 768, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà đất 1 tầng tại Phố Nguyễn Văn Tố - An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Kẹt tiền bán lỗ 2 nhà P. An Hòa sổ hồng đất ở thổ cư 100 phần trăm giá còn bớt + bao hết thuế, phí, sang tên :1/ Nhà: 5.4m x 12m, 1 trệt 1 gác lửng...
      Đường Nguyễn Văn Tỏ, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 90 m2 18,34 triệu/m2
      Còn một căn duy nhất chủ bán lỗ giải quyết công nợ cuối năm.1 ngôi nhà vừa xây lúc mua 1ty850 nay cần tiền muốn bán gấp giá 1,65 tỉ.Nhà 1 trệt 1 lầu 4...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 42 m2 34,53 triệu/m2
      Hàng hiếm, căn 1  phòng ngủ tầng cao.DT: 42 mét vuông (1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, phòng khách, khu bếp, logia.. ).Mỗi tầng chỉ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,42 tỷ tại Nha Trang

      1.42 tỷ 70 m2 20,29 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT2 Phước Hải:1. Căn thứ nhất: DT 47 mét vuông, nội thất đầy đủ, tầng trung, logia hướng Tây Bắc, 2 phòng ngủ và...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.