Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.618 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán lô đất nền 159 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 159 m2 11,95 triệu/m2
      Chính thức chào bán giỏ hàng với vị trí đắc địa tại Núi Thành.- Vị trí đắc địa đối diện khu nhà vườn kiểu Mỹ & trường Trung học phổ thông Nguyễn Huệ.-...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền 196 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,86 tỷ

      1.87 tỷ 196 m2 9,5 triệu/m2
      Giá Hot cho Đất MT khu dân cư Đức Hoà 3 Đầy Đủ Tiện Nghi Dự án: khu dân cư Daresco Đã có sổ hồng từng nềnVị trí : MT - Đức HoàDT : 7 x 28 Giá:...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Thông tin dự án Yên Thủy - Hòa Bình.Tổng quan dự án.KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Yên Thủy sở hữu vị trí đắc địa, hệ thống tiện ích toàn diện về cơ...
      Dự án DHome Yên Thủy, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Vì tình hình kinh tế đang khó khăn, tôi đang vay NH số tiền lớn nhưng không có khả năng chi trả, tối cần cắt lỗ chuyển nhượng mảnh đất nền gần dự án sân...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền Khu dân cư An Thuận (Victoria City), mặt tiền 5m , giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp lô 93,8 mét vuông, Đông Nam trên đường N7, đường chính đi từ Tỉnh Lộ 25B qua QL 51 vị trí đẹp, sát bên chợ và gần cổng trường Đinh Tiên...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường N7, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2 tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Hạ kịch sàn.Nhà bán chỉ bằng giá đất.100m2 góc 2 mặt đường hơn 5m Vĩnh Thạnh.Có nhà 1 trệt 1 lầu (tặng luôn), View đồng lúa.giá chốt nhanh chỉ 1 tỉ...
      Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 213 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 1A - Nha Trang, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 213 m2 8,93 triệu/m2
      Nhà 2 MT - Ql1A, xã Vĩnh Phương * Hợp kd buôn bán hoặc cho thuê *.--------Hiện trạng.Có sẵn nhà trên đất (2 phòng ngủ, 2 toilet, 1p thờ, 1pk,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất 159 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 159 m2 10 triệu/m2
      TT trước ~ 790 tr sở hữu ngay đất nền mặt biển siêu đẹp!Nằm ngay KĐT Vịnh An Hoà City - Núi Thành - Quảng Nam.- DT từ 150m2 đến 160m2 ngang 6m.- Hạ tầng...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 117 m2, mặt tiền 5m tại Phường Xuân Hòa - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 117 m2 15,81 triệu/m2
      Quá hot - cơ hội sở hữu đất nền bìa đỏ khu đô thị mới Xuân Hoà giá chưa từng có.Bán miếng đất nền sẵn bìa đỏ sang tên khu đô thị mới Xuân Hoà - điện,...
      Dự án Khu đô thị mới Xuân Hòa, Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị mới Phú Mỹ , 125 m2, mặt tiền 12m , giá 1 tỷ

      1 tỷ 125 m2 8 triệu/m2
      Sức hút của viên kim cương mang tên khu đô thị HUD Phú Mỹ.- Là một trong những khu đô thị ngự trị trên quỹ đất vàng trung tâm TP Quảng Ngãi.- Hội đủ...
      Dự án Phú Mỹ Quảng Ngãi, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 59 m2 22,04 triệu/m2
      chung cư mường thanh viễn triều vị trí ngay eo biển Hòn chồng đẹp nhất TP Nha Trang, gần biển tiện đi lại tắm biển- chung cư 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,75 tỷ tại Nha Trang

      1.75 tỷ 67 m2 26,12 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư CT2 - VCN Phước Hải.DT: 67 mét vuông - 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Nội thất như hình.giá: 1tỷ750tr (bớt lộc mau...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,83 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Quy Nhơn - Bình Định

      1.83 tỷ 70 m2 26,15 triệu/m2
      Thông tin chung cư.Vị trí: căn hộ Phú Tài Residence Quy Nhơn.pháp lý: sổ hồng riêng lâu dài.Công năng: 2 PN 2 phòng vệ sinh, 1 khách, 1 bếp, 1...
      Dự án Phú Tài Residence, Đường Lê Đức Thọ, Phường Hải Cảng, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,53 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.53 tỷ 51 m2 30 triệu/m2
      Bán chung cư gần Làng ĐH 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh giá 1.53 tỉ có nội thất cơ bản.DT: 51 mét vuông. căn hộ góc GIỮA- Kết cấu:...
      Dự án Bcons Plaza, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Thúc Tịnh - 12 - Gò Vấp, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 48 m2 26,67 triệu/m2
      do làm ăn k thể xoay đc nên cần thanh lý ngôi nhà này Chính chủ kẹt tiền bán nhà nguyên căn Đỗ Thúc Tịnh, Gò Vấp. ngay trung tâm Q. gò vấp cho a chị nào...
      Đường Đỗ Thúc Tịnh, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 57 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 57 m2 24,92 triệu/m2
      do làm ăn thua lỗ kẹt tiền nên c Chính chủ bán nhà đường Nguyễn Sơn, Tân Phú. gần trường học và AEON Tân Phú . chợ tự phát Kết cấu: 1 trệt 1 lầu,...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Định - 1 - Gò Vấp, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 62 m2 26,13 triệu/m2
      do đứa con quậy nợ nên muốn gấp Chính chủ bán nhà đường Lê Quang Định, Q. Gò Vấp. ngay khúc phạm văn đồng gần vin com phan văn trị Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 62 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 62 m2 25 triệu/m2
      do làm ăn thua lỗ kẹt tiền nên bán nhanh nhà MT đường Lý Thường Kiêt . Q.10 gần AEON sư vạn thạnh gần bệnh viên trưng vương cho ai KD quán ăn uống xá khu...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.