Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.618 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 72 m2, hướng Nam tại Đường Tỉnh lộ 9 - Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 72 m2 26,39 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố, 1 trệt 1 lầu đã hoàn công.- DTXD: 4x18m hướng Nam.- Giá: 1 tỉ 900 tr.- Nhà có 2 PN, 3 nhà vệ sinh, có sân đậu oto.Vị trí Nhà...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 52 m2, hướng Tây tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 52 m2 29,81 triệu/m2
      - Chủ ngộp bank cần ra gấp ngôi nhà nằm trong khu dân cư Cát Tường Phú Sinh.- DT: 4x13m.- Thiết kế 1T, 1L nhà có 2 phòng ngủ, 2 toilet, đường...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường D18, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bán lô đất 1 m2, mặt tiền 60m, hướng Nam tại Xã Bình Hòa Nam - Đức Huệ - Long An, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1 m2 1000 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh 1184m2.Có 277m2 thổ cư.Và 907m2 đất trồng cây.Ngang 60x18m.Đường oto.Hướng Nam.Vị trí gần chợ gần uỷ ban xã Bình Hoà Nam ~ 800m.Giá bán ...
      Xã Bình Hòa Nam, Đức Huệ, Long An

      Bán gấp nền đất 910 m2, mặt tiền 26m tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 910 m2 1,98 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 2 MT trung tâm xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh giá rẻ.+ DT 910m2 có sẵn 252m2 thổ cư xây dựng tự do.+ MT đường nhựa Tỉnh Lộ 2 ngang 26m rộng rãi.+...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy Bds Khánh Hòa Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 74 m2 24,33 triệu/m2
      Bán nền đất tại TĐC Đất Lành - cơ hội đầu tư và an cư tuyệt vời.DT: 74m2 (Ngang 4m).Đường rộng: 13m.Vị trí đắc địa: Đối diện trường mầm non, tạo môi...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn chung cư Mường Thanh Khánh Hòa, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 60 m2 23,34 triệu/m2
      Tầng 40 Căn 2 PN 60 mét vuông , nội thất đầy đủ Giá 1tỉ 400 tr ( đã bao gồm thuế) logia hướng Tây Bắc, Cửa ĐN..giá chốt !!
      Dự án Mường Thanh Khánh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,2 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.2 tỷ 53 m2 22,65 triệu/m2
      Chính thức bàn giao nhà cho dân cư Splus Riverview đón Tết 2024 cùng nhau- Khu phức hợp Splus Riverview toạ lạc tại Vĩnh Phú 38, TP Thuận An, Bình Dương-...
      Dự án SPlus Riverview, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà 150 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Rạch Giá, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 150 m2 12,34 triệu/m2
      Bán lô góc E9 150m2 giá 1 tỉ 8xxxx.150m2 (ngang 9,8m dài 15,5m).hướng Đông Bắc, hướng Đông Nam.Đường Tố Hữu.Giá 1 tỉ 8xx (chính chủ - có thỏa ...
      Phú Cường, Đường Tố Hữu, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán nhanh đất nền 159 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 159 m2 12,51 triệu/m2
      - TT trước chỉ 40 phần trăm ~ 790 tr sở hữu ngay đất nền mặt vịnh Vịnh An Hòa City.- Nằm khu kinh tế mở Núi Thành gần sân bay Chu Lai - Cảng Chu Lai -...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền dự án 96 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Quảng Tân - Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 96 m2 12,5 triệu/m2
      Vị trí đẹp, thuận lợi, ngay gần TP, ĐH Hồng Đức. bìa đỏ trao tay.
      Dự án KĐT Quảng Tân, Đường Quốc lộ 1A, Xã Quảng Tân, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2 tại Xã Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      * Thông tin cơ bản*.- DT: 100 mét vuông đất đẹp vuông vắn.- Giá chỉ 18 tr/ mét vuông - đầu tư an toàn, sinh lời cao.- Đường trước đất rộng lớn...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường 47, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Vĩnh Long New Town, mặt tiền 4m tại , giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nền đất nền thuộc dự án Vĩnh Long Newtown.Dự án Vĩnh Long New Town.nền đất LK.1.7.16 hiện đã ra sổ, MT đường nhựa lớn 30m. Gần ngay vòng...
      Dự án Vĩnh Long New Town, Phường 5, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,77 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      1.77 tỷ 52 m2 34,04 triệu/m2
      Chính chủ gửi E. Lâm bán căn hộ chung cư 52m2 - Toà 5* đầu tiên tại Ecopark- Thiết kế 2 ngủ 1  nhà vệ sinh - Thông Minh- giá 1.770 tỉ. bao phí -...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Coco Center House , mặt tiền 5m tại Điện Bàn, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán KĐT 7b, điện ngọc sau lưng cocobay. Đã có sổ. Đường quy hoạch 7m5 lề 5m.- D39 và D28 S= 137.5 mét vuông ( 5x27.5) giá 1ty580- D22,...
      Dự án Coco Center House, Đường 7, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền 159 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 159 m2 11,95 triệu/m2
      Chính thức chào bán giỏ hàng với vị trí đắc địa tại Núi Thành.- Vị trí đắc địa đối diện khu nhà vườn kiểu Mỹ & trường cấp 3 Nguyễn Huệ.- Trục thông QL1A...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán đất nền dự án 159 m2, mặt tiền 10m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 159 m2 11,95 triệu/m2
      Chính thức chào bán giỏ hàng với vị trí đắc địa tại Núi Thành.- Vị trí đắc địa đối diện khu nhà vườn kiểu Mỹ & trường Trung học phổ thông Nguyễn Huệ.-...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,24 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      1.25 tỷ 54 m2 23 triệu/m2
      Tên dự án: THE DRAGON CASTLE Vị trí: Thuộc KĐT Kings Town, Khu 10, Bãi Cháy, Hạ Long CĐT: Công Ty CP Tổ Chức Nhà Quốc Gia (N.H.O) Tổng DT: 13.196 m² Số...
      Dự án The Dragon Castle, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất 156 m2, mặt tiền 17m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 156 m2 8,27 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần bán gấp nền đất Vịnh ngay sát đường biển Võ Chí Công chỉ 1ty29 - liên hệ ngay: 0901 967 ***- Ngay sát trục đường biển Võ Chí Công.-...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.