Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.618 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất dự án 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán lô kề góc ngã 4 Vịnh An Hòa - giá 1ty5 rẻ nhất thị trường.- DT 150 mét vuông.- Đường 7m5, Vỉa hè 5m.- Ngay mặt Vịnh, ngay trung tâm...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất Khu đô thị An Phú Quý ( Phú Quý Garden) tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      khu đô thị An Phú Quý - Điện Ngọc.Sau đại học Nội Vụ có 1 lô giá mềm.DT 4.2x16m, đường 5m5.Giá 1,15 tỉ (chỉ 600tr sở hữu ngay).cư dân đông, gần chợ và...
      Dự án KĐT An Phú Quý, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 140 m2 13,72 triệu/m2
      Bán mảnh đất đối diện công viên 15500 mét vuông tại TP Tam Kỳ.Giá 1 tỉ xx đã có SHR sẵn. Công chứng ngay sau 7 ngày.- Ngay trung tâm, gần khu TT hành...
      Dự án The Trident City, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 156 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 156 m2 8,34 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần ra nhanh lô Vịnh An Hòa chỉ 1,3 tỉ. liên hệ: 0901 967 ***- Ngay gần góc, đường 10m5.- DT: 156m2 - ngang 6m.- Giá chỉ 1,3 tỉ - giá siêu ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Em cập nhật thông tin 24/24 dự án Việt Hàn - TP. Phổ Yên - Thái Nguyên.- Với kinh nghiệm 5 năm tại thị trường Thái Nguyên và triển khai đón đầu dự án khu ...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường ĐT 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.
      H
      Hoàng Sơn Kđt Việt Hàn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      khu đô thị Tấn Đức Cen tral Park TP Phổ Yên Thái NguyênDiên tích từ 100 , 160, 200m bìa đỏ đã có từng lô, hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm. Là...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán ngay đất Khu đô thị Đất Quảng Riverside, 90 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn, giá 1,49 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,61 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay một lô KĐT One Word, Đất Quảng Riverside.DT 90 mét vuông.Đường 17,5m vị trí gần công viên cư dân sầm uất.contact để đc giá siêu mềm.
      Dự án Regal One World Regency , Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2, mặt tiền 10m tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      - Cặp căn biệt thự BT1 - 03; 04 Mặt đường tỉnh 316C Đào Xá hướng đi thị trấn Thanh Thủy.- Mặt đường tỉnh, DT 150 mét vuông, MT 10m.- Đường trước nhà...
      Xã Đào Xá, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hạ Long, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 2 tầng khu xóm mới Hà Lầm, Hạ Long.Nhà 2 tầng gồm: 2 ngủ, 2 vệ sinh, bếp, khách, p. Thờ, sân phơi.DT: 55,4m2 ngang 4,5m.Đông Bắc.Vị trí gần chợ...
      Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư view trực diện biển Mường Thanh Viễn Triều.Dt: 70 mét vuông.Giá: 2 ty (bao hết phi).Căn 2 phòng ngủ 2 nhà...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 59 m2 23,73 triệu/m2
      Cần bán chung cư tầng 624 toà nhà 2A Mường Thanh Viễn Triều - Lợi thế: cách bãi biển chỉ 10 bước chân, bãi tắm an toàn an ninh, có lực lượng cứu hộ và...
      Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ

      1.62 tỷ 59 m2 27,46 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư view hướng Đông Nam toà OC2B Mường Thanh Viễn Triều.- DT: 59m2.- Giá: 1,62 tỉ(bao hết phí).- Căn 2 phòng ngủ...

      Sở hữu ngay đất 54 m2, mặt tiền 8m tại Thanh Khê Đông - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 54 m2 34,26 triệu/m2
      Đất Kiệt oto Trần Cao Vân Ngan 8m Xây nhà quá đẹpmở bán mảnh đất kiệt Trần Cao Vân. DT 53.4m2, ngang 8m quá đẹp, Tây Bắc. Mua xây nhà ở quá đẹp ạ! oto...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay miếng đất 2 m2, mặt tiền 38m tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 2 m2 850 triệu/m2
      Cần bán nền đất vườn MT 7m5 Hoà Phú- DT: 1650 mét vuông ngang 38m- MT đường nhựa 7m5 thông TĐC Hoà Phú- Đất đã cắm cột mốc, bằng phẳng sạch đẹp-...
      Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà 1 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Ngũ Hành Sơn, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 50 m2 29 triệu/m2
      Nhà 2 MT. Tây Bắc. 1 phòng ngủ. 1pk. 1 bếp. Kiệt 2m5. Sau lưng UB P. hòa hải. Gần bãi tắm non nước. Giá chỉ 1 tỉ 450 có tl ít. Quá rẻ. Nhanh tau
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Pruksa Town, 2 phòng ngủ, giá 1,09 tỷ tại An Dương - Hải Phòng

      1.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ Hoàng Huy An Đồng DT 63 mét vuông (tầng 3 khu vừa xây), nội thất đẹp. Giá 1 tỉ 090tr.+ giá đầy đủ nội thất, khách chỉ...
      Dự án Hoàng Huy Pruksa Town, Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      1.9 tỷ 57 m2 33,34 triệu/m2
      Bán căn Hoàng Huy Commerce nhận nhà ngay.- DT: 57 mét vuông.- View đường Võ Nguyên Giáp.- Thiết kế: 2 PN, 1 vệ sinh, bếp, phòng khách.- Giá: 1.9 tỉ có...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, 41 m2, mặt tiền 5m tại Phường Đồng Hòa - Kiến An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 41 m2 48,3 triệu/m2
      Căn Trung Tâm Đồng Hòa _ Ngõ oto Tránh Nhau - Chưa Đến 2 tỉ *** Bao Đẹp ***- DT : 41mv , ngang 5m , hướng Tây Tứ Trạch , sổ đỏ chính chủ ,- Thiết kế mới...
      Phường Đồng Hòa, Kiến An, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.