Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.618 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 56 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 56 m2 27,15 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán nhà đường Phạm Văn Hai, P3, Q. Tân Bình.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Nhà hẻm ô tô,Gần chợ Phạm...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 61 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 61 m2 20,82 triệu/m2
      làm ăn thua lỗ kẹt tiền nên Chính chủ bán nhà đường Bùi Quang Là, Q. Gò Vấp. đối diện bách hoá xanh trường tiếu học tân sơn khu vực KD quán ăn uống ok vì...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 49 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 49 m2 27,76 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Lê Trọng Tấn, Q. Tân Phú. , gần lotte cộng hoà , khu vực có thể mua ở đầu tư đều đc vì vị trí thích hợp cho a/c KD quán ăn uống khu...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 1 tầng, 51 m2 tại Đường Trần Văn Ơn - Tân Phú, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 51 m2 27,85 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Trần Văn Ơn, p. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú. gần chợ trường học cho a/c nào tiện KD quán ăn vì khu này xung quang là quán nhậu ăn uống...
      Đường Trần Văn Ơn, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 44 m2 tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6, giá 2 tỷ

      2 tỷ 44 m2 45,46 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đẹp oto vào tận nhà đường Hậu Giang Q.6-DT: 4m x 11m-kết cấu: 1 trệt, 1 lầu (đc xây full DT)-Tiện ích: nhà gần chợ Phú Định, gần trường học Mạc...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 56 m2 30,72 triệu/m2
      Chủ bán nhà Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú- DT: 4 x 14m (56 mét vuông).- đc: Thoại Ngọc Hầu, Phú Thạnh, Tân Phú.- Nhà nhỏ dễ mua dễ bán, không quy hoạch, lộ...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Tân Phú, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 62 m2 16,94 triệu/m2
      Phá sản bán ngay nhà 1 trệt 1L Tô Hiệu TP gần chợ, DT 62m, sổ hồng riêng. LH lâm 0708 438 *** để xem.- DT 62 mét vuông (5m x 12.4m) nở hậu phía...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng tại Đường Duy Tân - 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Thông tin mô tảchính chủ cần tiền chữa bệnh bán nhanh nhà Duy Taba, P15, Phú Nhuận- Vị trí: cách Nguyễn Văn trỗi 10m- DT: 21,2 m2 ( 4,1 x 5,17)- Kết cấu: 1...
      Đường Duy Tân, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 13 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 13 m2 130,77 triệu/m2
      #BÌNH_THẠNH #ANHEMGROUPBán nhà nhỏ đường ĐIỆN BIÊN PHỦ (kế bên ủy ban nhân dân P22) Bình Thạnh- DT công nhận 12,9m2 Trệt Lầu 2 phòng ngủ 2 nhà...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Marina Tower, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Thuận An

      1.8 tỷ 72 m2 25 triệu/m2
      Cần tiền xuất ngoại nên chính chủ gửi bán nhanh căn 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh chung cư Marina Towerđc: Đường Vĩnh Phú 10,P. Vĩnh Phú, TP....
      Dự án Marina Tower, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ Căn hộ Compass One, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      2 tỷ 87 m2 22,99 triệu/m2
      - Căn 87m2 2 phòng ngủ hàng hiếm, đã có sổ hồng riêng sẵn- Hỗ trợ vay bank- Tặng kèm nội thất luxury 350 tr- Vị trí trung tâm: P Chánh Nghĩa,TP....
      Compass One, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ The East Gate, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,73 tỷ tại Dĩ An

      1.73 tỷ 65 m2 26,62 triệu/m2
      The Eastgate chỉ còn 04 căn 2 phòng ngủ giá CĐT, nhà mới chưa qua sử dụng.DT: 44m, 65m2 và 70m2 dạng căn 2 phòng ngủ - 2 toilet.giá: 1.2 tỉ...
      Dự án The East Gate, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      Bcons Polaris với cam kết thuê lại từ chủ đầu tư lên đến 12tr/thángBCONS POLARIS không chỉ mang đến những căn hộ chung cư hiện đại và đẳng cấp mà còn...
      Dự án Bcons Polaris, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,6 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.6 tỷ 49 m2 32,66 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1 PN 1 toilet DT 49 mét vuông Happy One Central của CĐT Vạn Xuân Group.- Trả trước 200 tr qua tết nhận nhà ở, TT...
      Dự án Happy One Central, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn Khu chung cư Charm Plaza, 2 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.55 tỷ 0 m2
      Cần bán căn 2pn1 nhà vệ sinh DT 70m Tầng 22 View hồ bơi - Giá 1,550 tỉ Tl- hotline 0906 916 ***
      Dự án Khu chung cư Charm Plaza, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn Ocean Vista, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,1 tỷ tại Thành phố Phan Thiết

      1.11 tỷ 37 m2 29,73 triệu/m2
      Đang có một số căn giá mềm quý 4/2023 cần chuyển nhượng:View vườn 1,1 tỉ (37m).View biển 1,6 tỉ (37m).View biển 2,2 tỉ (48m).View biển 2,8 tỉ (76m).View...
      Dự án Ocean Vista, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Huyện Đức Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 56 m2 21,43 triệu/m2
      Bán nhà 4x14m - 1 trệt + 1 lầu - sổ hồng- Hoàn công - 1 tỉ 200 tr- Nhà có 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp , 2wc- Có sân trước 2m, sân sau 2m, logia- Đường nhựa...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Huyền Quang - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      1.7 tỷ 57 m2 29,83 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư 1.5 phòng ngủ Dự án Park View City giá chỉ 1.7 tỉ.- DT 57 mét vuông.- Hướng logia hướng Đông Nam.- chung cư nội thất cơ...
      Dự án Park View City Bắc Ninh, Đường Huyền Quang, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.