Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.618 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sông Công - Thái Nguyên, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán mảnh đất chính chủ - cắt lỗ - đã có sổ - không xây dự án Sông Công Park City - Cầu Trúc Thái Nguyên.Đông Nam.Vị trí gần mặt đường CMT 10, thi...
      Dự án Khu đô thị Cầu Trúc Sông Công, Đường Cách Mạng Tháng Mười, Phường Bách Quang, Sông Công, Thái Nguyên

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 207 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Rạch Giá, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 207 m2 7,73 triệu/m2
      Nhà nguyên căn còn mới, phân ra làm 8 phòng cho thuê gồm: 4 phòng có máy lạnh và 4 phòng thường, thu nhập mỗi tháng 10 tr, quản lý từ xa qua ứng dụng.. Phù...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường Vĩnh Quang, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Huy Quang, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 34 m2 42,65 triệu/m2
      * DT bìa đỏ: 34m2 - Mặt 3.4m.* Dân trí xung quanh: an ninh đảm bảo, dân trí cao.* Thiết kế: Nhà 3 tầng, thiết kế hợp lý, hiện đại, đầy đủ công năng,-...
      Đường Phạm Huy Quang, Phường Trần Lãm, Thái Bình, Thái Bình

      Bán nhanh nền đất 270 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Thành phố Đông Hà - Quảng Trị, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 270 m2 5,49 triệu/m2
      * khu dân cư Thanh Niên - một lô duy nhất giá cực rẻ thị trường - chỉ 1.4xx tỉ* DT 10x27m hướng Tây.* mảnh đất sạch đẹp không vướng cống trụ, hạ tầng...
      Đường Thanh Niên, Phường Đông Giang, Đông Hà, Quảng Trị

      Bán nền đất 420 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 420 m2 2,39 triệu/m2
      - Chính Chủ Ngộp Bán mảnh đất Thổ Vườn View Sông, Ngay Trung Tâm TX Trảng Bàng - Tây Ninh - DT Đất: 12m x 35m = 420 mét vuông (Có 200 mét vuông...
      Đường Quốc Lộ 22, Thị trấn Trảng Bàng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán căn hộ view biển Vinpearl Trần Phú tầng Trung 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 40 m2 36,25 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Vinpearl căn hộ du lịch Trần Phú tại số 78 và 80 Trần Phú Nha Trang.giá 1,45 tỉ.View biển tầng trung tuyệt đẹp.Gồm căn...
      Vinpearl Beach Front Condotel, 78 và 80, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay mảnh đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 1 m2 1750 triệu/m2
      Đất đẹp gần KiWuKi 500m, hẻm Tôn Thất Thuyết Đambri TP Bảo Lộc.- DT: 1043m2, (20x51m).- Giá chỉ còn 1tỷ7xx (Tổng hơn 6 sào có 4 lô DT từ 1 - 2 sào, nếu...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Miếu Hai Xã - Lê Chân, giá 2 tỷ

      2 tỷ 42 m2 47,62 triệu/m2
      🏧🏧 NHÀ XÂY MỚI, 42m 3T lô góc cực thoáng, trước nhà ngõ tương đối rộng 3m. Vị trí ngõ thoáng dễ đi, cư dân đông đúc, văn minh. sổ hồng riêng chính...
      Đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 49 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Chu Trinh, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 49 m2 40,62 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng Phan Chu Trinh thông Lương Văn Can.Vị trí: TTTP, an ninh tốt.DT: 49,0  mét vuông - DT sàn: 78,6  mét vuông.Đông Nam.Đường kiệt...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường An Cựu, Huế, Thừa Thiên Huế
      H
      Trương Thị Diệu Hòa Hơn 1 năm trước

      Chỉ 1 tỷ sở hữu căn hộ Flamingo Hải Tiến

      2 tỷ 44 m2 45,46 triệu/m2
      - Flamingo Hải Tiến - Thiên đường giải trí bậc nhất Thanh Hóa.- KDL 4 mùa, trở thành TP tiệc tùng xuyên đêm đầu tiên tại Thanh Hóa.- Siêu chung cư tại tòa...
      Dự án Flamingo Hải Tiến, Xã Hoằng Trường, Hoằng Hóa, Thanh Hóa.

      Bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất sẵn bìa đỏ.- Vị trí: ven biển, hotel Diamond, công viên thể thao, quảng trường nhạc nước xung quanh có nhà hàng, cà phê...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Đường 58, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán nền đất 58 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 58 m2 27,07 triệu/m2
      Nằm ở vị trí đắc địa, là giao điểm của 3 phương: P. Cao Thắng, P. Hà Lầm và P. Hà Khánh tỏa đi các hướng giao thông quan trọng. Cụ thể:Phía Tây & Bắc: Giáp...
      Dự án KĐT Lideco Bãi Muối, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư T&T Victoria, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,5 tỷ tại Vinh - Nghệ An

      1.5 tỷ 62 m2 24,2 triệu/m2
      Mua nhà nhận sổ ngay.Hiện tại e còn căn hộ chung cư T&T từ 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ.- 1 phòng ngủ: 43,6m2.-...
      Dự án T&T Victoria, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Vinh, Nghệ An

      Chính chủ cần bán đất rất ngộp 2500m2, giá 1 tỷ cả lô TP Bảo Lộc

      1 tỷ 2 m2 500 triệu/m2
      Không thể tin nổi luôn á trời.- bán nhanh 2 sào 2 thực tế 2 sào rưỡi Lộc Thanh, TP Bảo Lộc hẻm ô tô tới nơi.- Đất qui hoạch full thổ cư có vườn dâu, đang...
      Đường Nguyễn Trãi, Xã Lộc Thanh, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, hướng Đông tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 50 m2 38 triệu/m2
      bán ngay Nhà 1 trệt 2 lầu , 4 phòng ngủ 1pk 1p thờ 3 WC+ sân thượng. Nhà vừa xây Chủ ngợp tiếp tục hạ giá,đã lỗ 1/3 giá trị đầu tư rồi cô chú a/c...
      Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Marina Tower, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,3 tỷ tại Huyện Thuận An

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      Rổ hàng chọn lọc 20 căn View Đẹp Giá Rẻ đang chờ chủ mới. 1.3tỉ trở thành dân cư Marina ngay. liên hệ 0907 699 ***giá: 1,3x tỉ - Sang SHR đã bao gồm thuế...
      Dự án Marina Tower, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Marina Tower, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Marina Tower gần BV Quốc Tế Hạnh Phúc - gần TP Thủ Đức.DT: 60m. (Đã có sổ).giá: 1,3x tỉ - Sang SHR đã bao gồm thuế phí...
      Dự án Marina Tower, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 279 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Châu Thành, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 279 m2 3,95 triệu/m2
      - Giao thông thuận tiện: Cách ủy ban nhân dân xã 700m, trường học 700m, cách chợ 1,2km- Đường rộng oto đỗ cửa, cư dân đông, hàng xóm thân thiện.- Giá cả...
      Xã Phước Vinh, Huyện Châu Thành, Tây Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.