Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.618 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu lô đất nền 165 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 165 m2 10 triệu/m2
      Chính sách giỏ hàng:- Chỉ 1,65 tỉ sở hữu ngay đất nền vịnh biển - Vịnh An Hòa City.- TT theo tiến độ 12 tháng (3 đợt).- bìa đỏ sẵn sàng công chứng ngay khi...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Huệ - Sông Cầu, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Vị trí mặt biển Từ Nham, Xuân Thịnh, Sông Cầu, Phú Yên. Bãi biển xanh ngắt cát trắng chưa bị khai thác nhiều, khu vực làng chài dân xây nhà đẹp như TP,...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Xuân Thịnh, Sông Cầu, Phú Yên

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 24 m2 tại Đường Lương Khánh Thiện - Ngô Quyền, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 24 m2 49,59 triệu/m2
      Nóng cách mặt đường Lương Khánh Thiện cách 10 bước chân.Nhà 24m2, 2 tầng, full công năng, 2  toilet.sổ đỏ chính chủ, vuông đét.Giá: 1 tỉ 190 tỉ gia...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Lương Khánh Thiện, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hải Thanh - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp hai mảnh đất tại xã Hải Thanh, huyện Hải Hậu, tỉnh Nam Định. DT 100 mét vuông oto đỗ cửa cách đường QL chỉ 200m. Bác nào có nhu cầu...
      Đường 21, Xã Hải Thanh, Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán nhà shr 1 tầng, 125 m2 tại Đường Tỉnh lộ 824 - Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 125 m2 14,8 triệu/m2
      Bán dãy trọ đức hòa KDC Tân Đức Long An.DT 5x25m.SHR.Giá 2 tỉ 100 nay hạ còn 1tỉ 850 tr.Gồm 5 phòng trọ.Đang cho thuê 9 tr.Mua sang tên công chứng nhanh.KDC...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh miếng đất 992 m2, mặt tiền 22m tại Giồng Trôm - Bến Tre, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 992 m2 1,42 triệu/m2
      Chủ cần Ra gấp nền cực đẹp giá siêu mềm Sơn Phú 992m2(ngang 22mx40m), nở hậu 24m;- Thổ cư 50m2; qui hoạch đất ở toàn bộ, đường 3m ô tô tới đất thuộc xã...
      Đường Tỉnh Lộ 887, Xã Sơn Phú, Giồng Trôm, Bến Tre

      Sở hữu ngay đất dự án Khu dân cư Khang An - Phú Hữu, 80 m2 tại Quận 9, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Vị trí: Gần cao tốc Long Thành - Dầu Giây, liên kế tuyến đường Vành Đai 3 đang đc nâng cấp mở rộng.- DT: 80 mét vuông.- pháp lí: Sổ riêng.- Giá tt...
      Dự án Khang An, Đường Vành Đai 3, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Trường Lưu Riverside, 90 m2 tại Quận 9, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      * Tọa lạc ngay vị trí đắc địa trên MT đường Trường Lưu.* DT: Đa dạng, có lô MT đường 30m giá hợp lý.* MT đường: 15m - 30m, điện, nước âm, vỉa hè 2m - 6m....
      Dự án KDC Trường Lưu, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 1A, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Nhà đẹp - giá mềm - chính chủ cần bán ngôi nhà khu trạm cân Lộc Hoà Vĩnh Long.DT: 90 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm Ngang 4m5 dài 20m.giá:...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Lộc Hoà, Long Hồ, Vĩnh Long

      Bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      - Nhượng lại 3 nền đô thị Nha Trang cách BIỂN 2 kilomet, CHỈ 1.25 tỉ.+ Nằm trên MT đường 2/4, KDC sầm uất, 2 kilomet đến bãi tắm Hòn Chồng+ Đường...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Chỉ với 14,8tr/ mét vuông sở hữu ngay đất nền biển phía bắc Nha Trang.DT: 84 mét vuông ngang 6m, đường nhựa hiện trạng 12m.Vị trí: Nằm trong khu...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      KĐT sát biển duy nhất giá chỉ 1tỷ250tr tại Nha Trang.- Toạ lạc ở khu vực gần biển, cách bãi tắm Nha Trang 2 kilomet và gần các tiện ích.- DT 84m2, MT...

      Cần bán nhanh đất dự án 150 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 150 m2 12,14 triệu/m2
      Giỏ hàng giới hạn chỉ 10 sp cùng quà tặng xe oto Honda 600 tr hoặc gói nội thất luxury 500 tr dành cho 10 KH duy nhất sở hữu không gian sống tại The...
      Dự án The Trident City, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Lạc Xuân - Đơn Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 108 m2 14,82 triệu/m2
      Tin đc không tại trung tâm Lạc Viên gần nhà thờ bán nhà c4 siêu đẹp.DT: 108m2, có 100 phần trăm thổ cư (12 x 9)m.Gần nhà thờ, trường học, các tiện...
      Xã Lạc Xuân, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 348 m2, mặt tiền 14m tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,01 tỷ

      1.01 tỷ 348 m2 2,9 triệu/m2
      Đất MT QL 49A tại TP Huế chỉ 4,9tr/m2.Vị trí: Cạnh bên bưu điện Hương Thọ, ngay trung tâm xã Hương Thọ - Tp Huế.Đất cao ráo.MT rộng thỏai mái.Giao thông...
      Xã Thủy Bằng, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhanh đất 150 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 150 m2 12,14 triệu/m2
      Duy nhất 10 sp đô thị quốc tế Trident City với mức giá hấp dẫn dịp cuối năm.- Tặng ngay ô tô Toyota giá 600 tr và gói nội thất 500 tr.- CK 10 phần ...
      Dự án The Trident City, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 156 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 156 m2 10,77 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ 300tr ra nhanh lô Vịnh An Hòa.- Đường 10m5 thông vịnh chỉ 1,68 tỉ, đã có bìa đỏ.- DT: 156m2, ngang 6m.- Đã có bìa đỏ, công chứng sang tên...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 159 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,91 tỷ

      1.91 tỷ 159 m2 12 triệu/m2
      1 lô duy nhất Cl - 71 Đường 10m5 thông ra mặt vịnh giá sập sàn rẻ hơn thị trường 100 tr.Vị Trí siêu đẹp mặt vịnh An Hòa, cách sân bay chu lai 10 ph, gần...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.