Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.618 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Đất nền khu đô thị Hoàng Phú - phía Bắc TP Nha Trang.Cách biển chỉ hơn 2 kilomet.DT: 84 mét vuông (ngang 6m).Mặt đường 12m.HDMB Công chứng...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      GĐ này bất động sản chỉ có bán rẻ và rất rẻ mới đc khách quan tâm.Chỉ hơn 1 tỉ sở hữu miếng đất đô thị 84m2 khu đô thị khép kín, đầy đủ tiện ích nội...

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Cần bán lô Vịnh An Hòa, sát góc 3MT - Thông đường võ chí công chỉ 700tr - hỗ trợ trả trước 40 phần trăm - sổ sẵn.contact: 0901 967 *** không trung ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Chỉ còn 3 lô thôi a/c nhanh sở hữu đất Nha Trang sát biển siêu hot - KĐT quy hoạch chỉn chu - đặc biệt cao ráo như hoa hậu không ngập lụt.Đất Nha Trang...

      Cần bán ngay đất dự án tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Vân Đồn phiên bản 2023 đã đạt kỷ lục về lượng khách du lịch khi- Trục đường 58m đã thông toàn tuyến- Cảng quốc tế Ao Tiên đã đi vào hoạt động- Sắp có hotel...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      24 lô ngoại giao khu đô thị compound rẻ nhất TP Nha Trang.0764 105 *** E Tuấn Hoàng Phú.Giá chỉ 1,250 tỉ/ nền.HĐMB công chứng ngay.DT 84m2 (ngang 6m dài...

      Cần bán gấp nền đất Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Hoàng Phú Nha Trang - Vị trí đắc địa, sát biển gần bến du thuyền Nha Trang.- Vị trí: MT đường 2/4, cách trung tâm TP 5 kilomet.- Đi 5 ph đến bãi tắm...

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường ĐT 768 - Vĩnh Cửu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Chính chủ ngộp cần bán nhanh ngôi nhà:- Gần tái định cư Bửu Long.- Cách khu du lịch Bửu Long 10 ph xe máy.- DT: 100 mét vuông.- Đường oto thoải...
      Dự án Tân Triều Riverside, Đường ĐT 768, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai.

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường 768 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 90 m2 15,56 triệu/m2
      - Vị trí: Cách trung tâm Biên Hoà 5 ph đi xe máy, gần công ty Changsin.- DT 90 mét vuông.- Giá 1ty399 tr.- SHR thổ cư hỗ trợ vay NH.- cư dân đông...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà 64 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Dư Hàng - Lê Chân - Hải Phòng, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 64 m2 27,5 triệu/m2
      Bán đất tặng homestay 64 mét vuông lô góc lại còn nở hậu ngay Dư Hàng.- DT: 64 mét vuông.- Sân cổng bao la chứa 20 xe máy, trồng rau nuôi cá cực...
      Phường Dư Hàng, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,1 tỷ tại Nha Trang

      1.11 tỷ 63 m2 17,47 triệu/m2
      Bán căn 2  phòng ngủ CT6 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung.Nhà đẹp, CĐT nội thất xịn. Khai thác cho thuê tốt.DT: 63 mét vuông gồm 2 phòng ngủ,...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh shophouse 3 tầng, 130 m2, giá 1,2 tỷ tại Xã Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước

      1.2 tỷ 130 m2 9,24 triệu/m2
      Chuỗi nhà phố thương mại tại Cát Tường Phú Hưng còn khuynh đảo thị trường BĐS với tiềm năng hiếm có nhờ: TT trước 25 phần trăm Vietcombank hỗ trợ...
      Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 85 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 85 m2 20,59 triệu/m2
      - Nhà nằm ngay ngã 4 Tân Bình Vĩnh Cửu.- Giá: 1tỷ750.- sổ hồng thổ cư.- DT: 85 mét vuông.- NH hỗ trợ 70 phần trăm.- Đường oto vào tận nhà.-...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn nhà 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Minh Tân - Thủy Nguyên, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 90 m2 13,89 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm xã Minh Tân.chính chủ chuyển nhà gửi bán ngôi nhà vừa xây tâm huyết.Vị trí: Thôn Quang Trung, xã Minh Tân.DT: 60 m2, Đông Nam.Tiện ích:...
      Thôn Quang Trung, Xã Minh Tân, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn Mường Thanh Khánh Hòa, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,75 tỷ tại Nha Trang

      1.75 tỷ 68 m2 25,74 triệu/m2
      - DT: 68m2.- chung cư view sông, gồm 2 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách rộng rãi, full nội thất.- Vị trí tòa nằm bên cạnh cầu Trần Phú, có nhiều...
      Dự án Mường Thanh 04 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Saigonres Tower, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,95 tỷ tại Vũng Tàu

      1.95 tỷ 72 m2 27,09 triệu/m2
      * Bán 04 căn hộ chung cư loại 2 PN tại căn hộ Saigonres Tower (Nguyễn Kim Vũng Tàu).- DT: 72m2 - 77m2 - 82m2 - 117m2 Gồm 2 PN 2 toilet.- căn hộ ...
      Dự án Saigonres Tower, Đường Lê Hồng Phong, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh căn Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,85 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      1.85 tỷ 58 m2 31,9 triệu/m2
      chung cư 58m2 tòa Park1 AquabayThiết kế 2N+1WClogia view sân golf 18 hốNhà bìa đỏ chính chủNội thất gần đủ đồcall ngay: 0948 205 ***
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,4 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.4 tỷ 43 m2 32,56 triệu/m2
      chung cư sở hữu lâu dài tại TP. Nha Trang - CT1 Riverside Luxury.* Bàn giao Quý I /2024.* Loại phòng: Từ 1 PN đến 3 PN.- Căn 1 PN: 43m - 45m.- Căn 2 PN:...
      Dự án CT1 Riverside Luxury Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.