Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.618 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu shophouses Chung cư Ruby Tower , 1 tầng, giá 1,9 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      1.9 tỷ 0 m2
      Duy nhất một căn nhà phố thương mại shophouse tầng 1, sảnh chính căn hộ Ruby, TP Thanh Hóa.Giá: 1.9 tỉ.Vị trí: Ngay mặt trước, mặt chính tòa căn hộ...
      Dự án Ruby Tower Thanh Hóa, Phường Lam Sơn, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 47 m2 27,24 triệu/m2
      - bán chung cư CT10A Đại Thanh- DT : 47,3m2- Hướng cửa: hướng Đông Nam , logia: hướng Tây Bắc - Thiết kế chung cư : đã sửa 2 PN, 1 vệ sinh- Nội...
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 42 m2 24,53 triệu/m2
      CT8B Đại Thanh- DT: 42.5  mét vuông- Hướng cửa hướng Đông Nam logia :Tây Bắc- Thiết kế căn hộ chung cư : 1 PN, + gác xép+1 phòng khách, 1 khu ...
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, giá 1,46 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.46 tỷ 0 m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh căn 1 phòng ngủ+1 giá 1 tỉ 460 logia hướng Đông Nam, tầng caofull đồ1 phòng ngủ+1, 46,5m2 tim tường 43m2 thông...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Lương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 39 m2 50 triệu/m2
      Nhà 4 tầng thiết kế đẹp, xây đc 3 năm, nhìn vẫn như mới. Trước nhà là sân chơi của cả khu, cư dân văn minh phù hợp gia đình trẻ.DT 39 mét vuông.gọi ...
      Phố Phú Lương, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 14 m2, mặt tiền 3m tại Đường 3A - Bình Tân, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 14 m2 117,86 triệu/m2
      ( Mã Số 65 ) ( P. Bình Hưng Hòa A ) ( Q. Bình Tân ) hot hot - CHỈ 1.X tỉ - sổ hồng - NỞ HẬU - 14m2 - 2 TẦNG - một căn RA MT+ Đường số 3A 1.65 tỉ Bình...
      Đường 3A, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 68 m2, hướng Tây - Nam, giá 1,6 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.6 tỷ 68 m2 23,53 triệu/m2
      Trả trước 800tr nhận nhà đón Tết Cần bán căn thương mại CT1, tầng thấp, View Biển, căn hộ chung cư Ori Garden Bàu Tràm, Liên...
      Dự án The Ori Garden, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 80 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 80 m2 16,88 triệu/m2
      Gia đình chị tôi chuyển về quê sinh sống nên cần để lại ngôi nhà cấp 4 vừa xây gần KDL Bửu LongDT 80m2 đất màu hồng thổ cư 100 phần trăm, đất sạch...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 66 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 66 m2 15,91 triệu/m2
      Chia TS bán nhà 66m2/giá cả thỏa thuận Âu Dương Lân Q8 gần ủy ban nhân dân P3 sổ riêng giá cả thỏa thuận - liên hệ ngay Anh Duy 0792 864 ***- Gần...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 168 m2 tại Đường Đào Tấn - Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 168 m2 11,02 triệu/m2
      sang nhượng nền đất thuộc KĐT 1B Cách trường đại học FPT 300m, cách đại học Mỹ - Thái Bình Dương 500m- DT: 153m Ngang 6m, Dài 25.5m- Đường quy hoạch...
      Đường Đào Tấn, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất dự án 330 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 330 m2 4,55 triệu/m2
      CC bán ngay 1 cặp kề góc ngã 4 trục đường 10,5 và trục đường 25m View Vịnh trục đường thông tại Vịnh An Hoà CITy Diện tích 330  mét...
      Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Green Bay Garden, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,25 tỷ tại Hạ Long

      1.25 tỷ 63 m2 19,85 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ căn hộ chung cư 17 tầng Green Bay Tower, Hạ Long.DT 63 mét vuông, bìa đỏ chính chủ.nội thất đầy đủ xịn sò.Giá 1.250 tỉ.gọi ngay...
      Dự án Green Bay Towers, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 159 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 159 m2 10 triệu/m2
      Lần đầu tiên đất nền mặt Vịnh An Hòa có giá chỉ 595 tr đồng.+ Vị trí vàng: Nằm khu kinh tế mở, khu vực sân bay, cảng Chu Lai - Núi Thành - Quảng Nam.- chào ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam.

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị mới Phú Mỹ , 125 m2, mặt tiền 12m , giá 1 tỷ

      1 tỷ 125 m2 8 triệu/m2
      - KĐT Phú Mỹ chào bán vị trí đối diện công viên.- Vị trí: Tọa lạc tại trung tâm TP Quảng Ngãi mở rộng về phía đông.- Là nơi kết nối giao thương các hoạt...
      Dự án Phú Mỹ Quảng Ngãi, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.11 tỷ 55 m2 20 triệu/m2
      Cần bán căn 2 ngủ view chính biển căn hộ Sunrise - Hạ Long.DT 55m2, 2n 1vs, full nội thất.Giá 1,1 tỉ.L/H 0969 376 *** để nhận tt chính xác.
      Dự án Ánh Dương, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán đất 160 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Quốc lộ 1A - Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 160 m2 7 triệu/m2
      Tin đc không đất nền Gần Q. Lộ 1A thị trấn Tân Phong Quảng Xương.Lô 2 - 2 MT.Giá chỉ từ 6tr/ mét vuông.Vị trí: Gần trạm cảnh sát Giao Thông huyện...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Uông Bí - Quảng Ninh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 90 m2 19,45 triệu/m2
      Chính chủ bán 2 miếng đất liên kế dự án Midtown 1 Uông Bí, Vị trí đẹp hiếm, 20m ra đường QL 18, Sát nhà phố thương mại của Dự án, KD tốt + Ở.DT:...
      Dự án Midtown One Uông Bí, Đường Quốc lộ 18, Phường Yên Thanh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bán nhà chung cư Khu đô thị VCI Mountain View, 2 phòng ngủ, giá 1,2 tỷ tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc

      1.2 tỷ 0 m2
      sang nhượng một số căn căn hộ giá sập sàn.- Căn 1 ngủ chỉ 850tr.- Căn 2 ngủ 1 vs chỉ 1 tỉ: 54 - 55,7  mét vuông.- Căn 2 ngủ 2 vs chỉ 1.1 tỉ: 68,3...
      Dự án VCI Mountain View, Đường Trần Phú, Xã Định Trung, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.