Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.618 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp mảnh đất 75 m2 tại Đường Bùi Trọng Nghĩa - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 75 m2 26 triệu/m2
      bán ngay miếng đất Gần Hồ Bơi Phương Nam Thuộc kp2 Trảng Dài Dt 75m2 (MT 15 mét)Sổ riêng thổ cư Đường nhựa 6 mét, oto né nhau thông thoáng vị trí gần...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 216 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Quảng Ninh - Quảng Bình, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 216 m2 5,93 triệu/m2
      SALE SẬP SÀN miếng đất QUÁN HÀU - DT: 12 x 18 full đất ở- Gần đường QL 1A và trung tâm hành chính huyện Quảng Ninh- G.I.Á giảm tới 50 phần trăm chỉ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Lương Ninh, Quảng Ninh, Quảng Bình

      Sở hữu ngay đất nền 270 m2, mặt tiền 8m tại Xã Diên Hòa - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 270 m2 5,19 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp - nền đất ngay sát bên Trường học, uỷ ban xã Diên Hoà - Chỉ hơn 5tr/m2 MT đường nhựa (QH 20m).Vị trí đắc địa, ngay mặt đường lớn rộng 10m...
      Đường Liên Xã, Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư Hiệp Thành City, 65 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 65 m2 22,93 triệu/m2
      Vị trí: MTĐ Nguyễn Thị Búp, P. Hiệp Thành, Q12.DT: 65 - 125 mét vuông tuỳ vị trí.pháp lí: Sổ riêng từng nền sang tên ngay.Hạ tầng: Đường trải nhựa,...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,2 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      1.2 tỷ 47 m2 25,54 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc dự án The Dragon Castle Hạ Long đã đi vào bàn giao 100 phần trăm tiện ích đã hoàn thiện.Sở hữu vị trí trung tâm, trong bán...
      Dự án The Dragon Castle, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nền đất Khu đô thị số 3 Điện Nam Điện Ngọc, 135 m2, mặt tiền 7m tại Điện Bàn, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 135 m2 13,71 triệu/m2
      mở bán 3 lô phân khúc dưới 2tỉ đáng đầu tư nhất tháng 12bìa đỏ đầy đủ, hạ tầng hoàn thiện 100%thuận tiện đầu tư, KD căn hộ chung cư cho thuê ...chỉ từ...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán lô đất 170 m2, hướng Tây tại Tân Mỹ Chánh - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 170 m2 7,06 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự 10m x 17m đã thổ cư đầy đủ- Bán đất ấp Bình Phong xã Tân Mỹ Chánh TP Mỹ Tho Tiền Giang (gần sân banh Cửu Long).- Cách đường Trần Thị...
      Đường Trần Thị Thơm, Xã Tân Mỹ Chánh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 270 m2, mặt tiền 18m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 270 m2 5,56 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ bán nền đất đã có bìa đỏ. căn hộ góc 2 mặt thoáng.DT 270 mét vuông. (60 mét vuông thổ cư) MT 18m chiều dài 15m. Chính...
      Xã Tiên Phong, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán miếng đất 300 m2 tại Phường 5 - Gò Công - Tiền Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 300 m2 6 triệu/m2
      Cần sang 3 nền đất đất thổ cư, chính chủ. 600tr/100 mét vuông (1 lô)
      Kp2, Phường 5, TX Gò Công, Tiền Giang

      Gia đình cần sang lại nhà vườn nằm ngay chợ Trảng Bàng cũ (dt400m)Sổ hồng chính chủ ,giá chào1ty250

      1.25 tỷ 400 m2 3,13 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm 1 / đường QL 22 Thị Trấn Trảng Bàng Tây Ninh, vào 500m , nhà vườn nằm view bờ kênh thoáng mát thích nghĩ dưỡng nuôi trồng rất là phù hợp.- DT:...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,95 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.95 tỷ 74 m2 26,36 triệu/m2
      1. căn hộ chung cư CT9 Vĩnh Điềm Trung - Tặng Lại nội thất như hình Giá 1 tỉ 950 tr - DT: 74 mét vuông, gồm 2 PN + 2 logia. logia hướng Bắc cửa...
      Dự án Chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ chung cư Mường Thanh Khánh Hòa, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,6 tỷ tại Nha Trang

      1.6 tỷ 68 m2 23,53 triệu/m2
      Bán căn 30 căn hộ Mường Thanh số 4 Trần Phú, Nha Trang.Bán chung cư số 30, tầng cao, kề căn hộ góc, View xéo Biển và Sông, cầu Trần Phú. Căn 2 PN,...
      Dự án Mường Thanh 04 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh miếng đất 80 m2 tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên gửi bán ngay nền đất 5x16 có 60m thổ cư ở Định Hoà. Gần đường Mỹ Phước Tân Vạn và Võ Văn Kiệt.Đường nhựa trước đất 6m, mua xây ở...
      Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nhà shr 1 tầng tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Giá : 1,85tỉBán nhà c4 cách đường Bình Chuẩn 17 chỉ 50m, p.Bình Chuẩn, Tp.Thuận An DT: 68,7 mét vuông (4x17,2m) thổ cư 60 mét vuông Thiết kế:...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn hộ Eco Xuân - Lái Thiêu, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 1,9 tỷ tại Huyện Thuận An

      1.9 tỷ 86 m2 22,1 triệu/m2
      + Bán căn 3 phòng ngủ mà giá chỉ bằng căn 2 phòng ngủ thội ạ. Căn 3 phòng ngủ 2 toilet tòa căn hộ C chuẩn bị nhận nhà. Eco Xuân kế...
      Dự án Eco Xuân - Lái Thiêu, Thành phố Thuận An, Bình Dương
      Đ
      Nguyễn Ngọc Kinh Đô Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Marina Tower, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,48 tỷ tại Thuận An

      1.48 tỷ 60 m2 24,67 triệu/m2
      Em Đoàn Bách chuyên chung cư Marina Tower update rổ hàng chuyển nhượng có SHR giá siêu mềm.đc tòa nhà: Vĩnh Phú 10, P. Vĩnh Phú, TP. Thuận An, Bình...
      Dự án Marina Tower, Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán lô đất nền Khu đô thị Golden Hills Đà Nẵng, 125 m2 tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 125 m2 14,32 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay miếng đất nền KDT GOLDEN HILL ĐÀ NẴNG. DT 125M2Đường 7m5Hướng hướng Đông NamCách đường NTT kéo dài chi 50 mSHR ccGiá hấp dẫn. LÔ 2DT...
      Dự án Golden Hills City, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán căn Eco Xuân - Lái Thiêu, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.8 tỷ 67 m2 26,87 triệu/m2
      + Ngộp NH bán lỗ giá rẻ căn 2 phòng ngủ Eco Xuân kế bên Lotte Lái Thiêu, Thuận An Bình Dương+ Giá: 1.8 tỉ. Bớt lộc cho khách thiện chí+ full nội ...
      Dự án Eco Xuân - Lái Thiêu, Thành phố Thuận An, Bình Dương
      Đ
      Nguyễn Ngọc Kinh Đô Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.