Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.618 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 100 m2 tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Vị trí Gần MT Đường: DT835 Phước Lợi, Bến Lức, Long An, - căn nhà phố : 1 Trệt , 1 Lầu , 3P Ngủ ,2  phòng vệ sinh , Phòng khách, khu bếp, có logia...
      Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Trạch - Cần Đước, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 55 m2 22,73 triệu/m2
      Chỉ còn vài căn nên chủ xả lỗ.đc: Đường DT835 xã Long Trạch Huyện Cần Đước Tỉnh Long An.DT từ: 45 - 70 m2 đầy đủ DT.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2 - 3 PN 2 nhà...
      Đường ĐT 835, Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Xã Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Vị trí : Đường ĐT835B, Phước Lý, Cần Giuộc, Long An, - Kết Cấu : 1Trệt , 1Lầu , 3P Ngủ , 2 toilet , 1Phòng khách , 1Bếp - Tiện ích : Gần BV , gần chợ ,...
      Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay nhà lk 1 tầng, 60 m2, giá 1,32 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      1.32 tỷ 60 m2 22 triệu/m2
      Kẹt nợ trả NH, cần bán ngay ngôi nhà 60m2 đường ĐT830B thị trấn Bến Lức, huyện Bến Lức, Long AnDT 60m2 vuông vắn từ trước ra sau, nội thất ốp gỗ cao cấp,...
      Đường ĐT 830B, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An
      T
      Nguyễn Đức Thiên Thành Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2 tại Xã Đồng Việt - Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 90 m2 15,56 triệu/m2
      11 LÝ DO TẠI SAO NÊN ĐẦU TƯ : DỰ ÁN KDC NAM TIẾN -XÃ ĐỒNG VIỆT -HUYỆN YÊN DŨNG -TP BẮC GIANG. Đón đầu quy hoạch toàn bộ huyện Yên Dũng sáp nhập về...
      Đường 398, Xã Đồng Việt, Yên Dũng, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 110 m2 tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 110 m2 12,73 triệu/m2
      Chủ đang kẹt tiền bán ngay nền đất thổ cư 100 phần trăm tổng DT 110 mét vuông.DT: 5m x 22m.Giá 1,4 tỉ thỏa thuận ngay chủ.Đất nằm MT đường...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 85 m2 12 triệu/m2
      Cát Tường Park House sở hữu tiềm năng sinh lời vượt trội nhờ hội tụ hàng loạt lợi thế:DỰ ÁN XANH - BẢO CHỨNG QUỐC TẾ 10.000 mét vuông phát triển công...
      Dự án Khu dân cư Cát Tường Phú Thành , Huyện Chơn Thành, Bình Phước
      K
      Nguyễn Thị Bích Kiều Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 1 tầng, 70 m2, giá 1,3 tỷ tại Xã Long Trạch - Cần Đước - Long An

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      Vị trí nhà nằm ngay MT đường DT 835, ngay chợ Gò Đen , huyện Bến Lức , Long An- DT đa dạng từ 50-70m2- Kết cấu nhà : 1 trệt , 1 lầu , 3 PN , 2  phòng ...
      Đường ĐT 835, Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An
      T
      Nguyễn Đức Thiên Thành Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Xã Long Trạch - Cần Đước - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      -Vị Trí Nằm Ngay Đường: ĐT826, Long Trạch, Cần Đước, Long An, - Thiết Kế Đa Dạng: 1 trệt,1 lầu,2 nhà  toilet,3 PN, 1 khu vực bếp, 1 phòng khách, sân...
      Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thạnh Phú - Vĩnh Cửu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Khách không vay đc NH. bán ngay thanh lý 1 ngôi nhà lầu nằm ở cuối đường Đồng Khởi- Giá 1,7 tỉ- Đất sổ riêng full thổ cư 100 phần trăm.- cư dân ở...
      Đường Trục 16, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu mảnh đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 140 m2 9,29 triệu/m2
      bán nhanh nền đất ngay khu trung tâm TT Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An.Ngay KDC hiện hữu.Rớt nhựa 823 vô có 50m. MT đường đá xanh 6m, xe tải vô ngon lành.Đất...
      Đường 823, Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp lô đất sổ riêng 181 m2 tại Xã Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 181 m2 9,12 triệu/m2
      Tôi có nền đất ngay gần khu công nghiệp Nam Thuận, ngay sát dự án Làng Sen, mua năm 2018.DT 7,5x25m nằm ngay góc rất đẹp, đường 2 bên đổ bê tông đầy...
      Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Gò Hưu - Đức Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Bán Nhà Mỹ Hạnh Nam,1 sẹc Gò Hưu vào 200m, DT 90m2,nền thổ cư sổ hồng riêng, giá 1.7 tỉ.DT: 90m.Ngang 5m dài 18m.Giá 1 tỉ 700 triêu.Nhà ở khu vực cư ...
      Đường Gò Hưu, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất 170 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 170 m2 8 triệu/m2
      **Thông tin chi tiết:**- đc: Tầm Lanh, xã Hiệp Thạnh, huyện Gò Dầu, Tây Ninh- DT: 170,4m- MT: 5m- Đất đã full thổ cư, sổ hồng- Vị trí tiện lợi gần TTTM,...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 130 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 130 m2 15 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất mặt đường QL 6 với thông tin như sau:- Vị trí nằm cạnh ủy ban nhân dân P. Kỳ Sơn, TP Hòa Bình.- mảnh đất có hai mặt đường, phía...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Sở hữu ngay lô đất nền 187 m2, mặt tiền 7m tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 187 m2 8 triệu/m2
      đc: Xã Lộc Thành, Huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng DT: 187 mét vuông MT: 7.1m MT lộ: 6.9m Giá hấp dẫn: 8tr/ mét vuông Có FIX cho anh em thiện...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh nền đất Sala Garden, 48 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      Chinh chủ cần ban 2 Phần Gia Tộc DT 48m2Giá Cần bán là 1tỷ199trGiá trên đã bao gồm thuế giá trị gia tăng + Tặng 20 năm Phí Chăm Sóc bảo trìHiện tại Vị...
      Dự án Sala Garden, Huyện Long Thành, Đồng Nai