Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.618 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị Sentosa Riverside (Venice Riverside), 141 m2 , giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 141 m2 12,42 triệu/m2
      Cần bán gấp 2 lô liên kế Sentosa Riverside.Vị trí đẹp, gần sông, ven biển, khí hậu trong lành mát mẻ.Diên tích: 141 m2/lô (chiều ngang 6m).2 lô liên kế...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nền đất Đất nền khu đô thị Sun Gate City (Green Park City), 120 m2 , giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 120 m2 11,25 triệu/m2
      mở bán lô khu phố chợ Điện Ngọc GĐ II.KĐT Sun Gate City.DT 6 x 20m = 120 m2.Đường 11.5m.Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm.SHR trao tay.cư dân đông...
      Dự án Sun Gate City, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 135 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 135 m2 11,63 triệu/m2
      Giá siêu tốt cơ hội đầu tư tốt nhất tại Miền Trung vào cuối năm.Sở hữu đất nền Vịnh Biển ngay khu kinh tế mở Chu Lai, sát sân bay quốc tế.Chỉ từ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Đại Từ - Thái Nguyên, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      chào bán dự án Vạn Phú nhà phố thương mại shophouse GD1.1. Lô mặt đường tỉnh 36m:DT: 100m2 - 120m2.Giá từ 17 tr/m2.2. Lô chợ đường 15,5m:DT 100m2.Giá...
      Dự án Vạn Phú Shophouse Đại Từ, Đường 261, Xã Ký Phú, Đại Từ, Thái Nguyên.

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Em cập nhật thông tin 24/24 dự án Việt Hàn - TP. Phổ Yên - Thái Nguyên.- Với kinh nghiệm 5 năm tại thị trường Thái Nguyên và triển khai đón đầu dự án khu ...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường ĐT 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.
      H
      Hoàng Sơn Kđt Việt Hàn Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2 tại Phường An Phú - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      Tôi cần bán 2 suất ngoại giao cho KH thiện chí, chí khấu 10 phần trăm.KĐT quốc tế The Trident (An Phú) TTTP Tam Kỳ chỉ cần 950tr là sở hữu ngay bìa ...
      Dự án The Trident City, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán lô đất sổ riêng 65 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 65 m2 23,39 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vĩnh Thái, Nha Trang - lô sạch đẹp.DT 65 mét vuông ngang 4m.Đường nhựa 10m.Tây Nam.giá 1 tỉ 520 tr (bao sang tên).KDC đông đúc...
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà đẹp 250 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Xã Ninh Gia - Đức Trọng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 250 m2 8 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường bê tông 5m liên thôn Thiện chí - Kinh tế mới.- 8m x33m nhà kiên cố 2 PN như mới, sân bãi rộng điện, nước sẵn.- Cách chợ chỉ 300m...
      Xã Ninh Gia, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 40 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Vĩnh Hòa - Nha Trang, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 40 m2 49,75 triệu/m2
      - DT: 40 mét vuông.- DTSD: 80 mét vuông.- Nhà 1 trệt 1 lầu gồm: 2 PN, phòng khách, bếp, 2  phòng vệ sinh.- Đường oto 8m, quy hoạch 13m....
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 156 m2, hướng Nam tại Đường Quách Văn Tuấn - 5 - Tân An - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 156 m2 8,02 triệu/m2
      Cách trung tâm thành phố Tân An 5 kilomet cách vòng xoay lớn 2  kilomet. MT đường Quánh Văn Tuấn, P. 5, DT 156  mét vuông. KDC hiện hữu...
      Đường Quách Văn Tuấn, Phường 5, Tân An, Long An

      Cần bán nhanh nền đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      Đất thuộc dự án Lộc Tân Garden phù hợp nghỉ dưỡng, làm homestay. View đồi và view hồ. Đường lộ giới đã hoàn thành 11m.DT : 205.1m2giá : 1.3 tỉ gọi ngay :...
      Xã Lộc Tân, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà shr 120 m2 tại Xã Bảo Vinh - Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 120 m2 9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà vừa xây P. Bảo Vinh TP Long Khánh.DT: 6x20.1 phòng khách, 1bếp, 3 phòng ngủ, 1 toilet, sân đậu ô tô.Giá chỉ...
      Phường Bảo Vinh, Long Khánh, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 206 m2, hướng Đông - Nam tại Thị xã Gò Công, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 206 m2 7,53 triệu/m2
      + Nhà vườn xây mới, thiết kế đa công năng vừa ở, nghỉ dưỡng, kết hợp cho thuê homestay, duy nhất tại Gò Công - Tiền Giang, chỉ 1.55 tỉ, sổ riêng, sang tên...
      Xã Tân Đông, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 25 m2 tại Phường Vạn Thạnh - Nha Trang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 25 m2 56 triệu/m2
      Hot!! Chủ giảm giá 150tr cho ngôi nhà Ngay TT Chợ Đầm Tp Nha Trang. Từ 1,55 tỉ nay chỉ còn 1tỉ4Vị trí toạ lạc tại hẻm xe máy cách một căn đường oto Ngay...
      Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền tại Xã Long Phước - Long Hồ - Vĩnh Long, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      Khu đất sau lưng đền thờ Phạm Hùng, gần chợ, trường học, y tế. KDC đông đúc.
      Xã Long Phước, Long Hồ, Vĩnh Long

      Sở hữu lô đất 522 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Xuân Hưng - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 522 m2 2,11 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất chính chủ ngang 10,7x52m. Tổng DT 522m2 và có thổ cư 100m2, còn lại là cây lâu năm, mua xây nhà đc luôn, đất nở hậu 14m.Đất giáp 2 MT...
      Đường Xuân Lộc - Long Khánh, Xã Xuân Hưng, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1 tỷ tại Đường Hùng Vương - Việt Trì - Phú Thọ

      1 tỷ 35 m2 28,58 triệu/m2
      Vic Grand Square Phú Thọ.Hào Khí Văn Lang - Kiêu Hãnh Miền Đất Tổ..2 Tòa tháp mọc giữa lòng Vua Hùng đạt chuẩn 5* - Nơi thể hiện đẳng cấp.Quý khách, bạn bè...
      Đường Hùng Vương, Phường Gia Cẩm, Việt Trì, Phú Thọ
      M
      Lê Thị Thanh Tâm - Mđ Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Khu chung cư Charm Plaza, 3 phòng ngủ, giá 1,69 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.69 tỷ 0 m2
      - căn hộ góc - 92,59 mét vuông.- Tầng cao. Hướng Bắc.- 1,69 tỉ bao thủ tục.liên hệ ngay: 0906 706 ***
      Dự án Charm Plaza, Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá