Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà Bình Thới P9 Q11
Nhà kết cấu 1T1L, 3
Sổ riêng, bao sang tên công chứng
Nhà gần chợ, Coopmart Phú Thọ,
Tiện ích xung quanh không thiếu bất cứ thứ gì.
Giá: 1,88 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 30,82 Triệu/m2
649095
Mua bán
Chính chủ bán nhà Bình Thới P9 Q11
Nhà kết cấu 1T1L, 3
Sổ riêng, bao sang tên công chứng
Nhà gần chợ, Coopmart Phú Thọ,
Tiện ích xung quanh không thiếu bất cứ thứ gì.
Quỳnh Như
Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
14 tỷ
88 m2
Đường 12, Phường 3, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
42 m2
Đường 3/2, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
84 tỷ
198 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
3 tỷ
24 m2