Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.617 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhà chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 59 m2 22,89 triệu/m2
      bán ngay Tầng 17. Căn 12. Tòa oc1b. 2  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh. 58,8m2.Giá 1 tỉ 350(bao hết giấy tờ). View xéo biển. logia hướng Đông ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      CĐT dự án KĐT Yên Thứ City - chào bán 5 suất ngoại giao giá shock - bìa đỏ từng lô - sang tên ngay trong 15 ngày:- Đất nền (không cần xây): 100  mét ...
      Đường 261, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Tôi - là chính chủ - cần ra gấp chung cư tâm huyết FPT Plaza 2 Đà Nẵng có: 2 phòng ngủ, 2 toilet, giá chỉ 1,4 tỉ Căn sát Góc 2 phòng ngủ,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh miếng đất 187 m2 tại Phường Núi Đối - Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 187 m2 8,29 triệu/m2
      ⛔ ĐẤT TRUNG TÂM THỊ TRẤN NÚI ĐỐI - GIÁ ĐẦU TƯ QUÁ RẺ..!- DT 187m2. Đường rộng 5m - oto tránh nhau đc.- Cách đường Thọ Xuân chỉ 100m. Cách BV Huyện chỉ...
      Đường Thọ Xuân, Phường Núi Đối, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Liên Ấp 2-3-4, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 68 m2 21,92 triệu/m2
      Nhà Vĩnh Lộc A.diện tích sử dụng 136m2.Hiện trạng: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 trệt 1 lầu, đường betong trước nhà 5m (cách đường nhựa Liên...
      Đường Liên ấp 234, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 35 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 13 - Quận 10, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 35 m2 50,86 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nhà đường Sư Vạn Hạnh, P. 13, Q. 10 35m2. Sổ sẵn.- DT: 3,5x10.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Hẻm rộng...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 17 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Hưng - Quận 7, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 17 m2 104,71 triệu/m2
      Chỉ hơn 1 tỉ có nhà sổ hồng riêng trung tâm Q. 7.DT xử dụng 35m2.Nhà mới đẹp. Đối diện siêu thị LOTTER MARTNhà căn hộ góc, thoáng, rất chắc chắn, 2...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,85 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 59 m2 31,36 triệu/m2
      Cơ Hội Độc Đáo: chung cư Westgate Chỉ 1.95 tỉ - giá mềm Nhất Khu Vực! TT 600 tr nhận nhà ở ngay, Ngân Hang viecombank hỗ trợ vay 70 phần trăm DT:...
      Dự án Westgate, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,88 tỷ

      1.89 tỷ 48 m2 39,21 triệu/m2
      Gia đình tôi có công việc, cần bán miếng đất DT 48 m2 ( 4X12) miếng đất 2 MT đường trước và sau nhà đều là đường thông. ô tô đỗ trước cổng.Vị trí đắc...
      Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Eurowindow Garden City (Eurowindow Park City), 2 phòng ngủ

      1.03 tỷ 54 m2 19,08 triệu/m2
      Do cần tiền KD cuối năm em bán lỗ căn hộ chung cư có full nội thất mới nguyên chưa qua sử dụng tại căn hộ chung cư cao cấp Eurowindow Thanh Hoá+ Nội...
      Dự án Eurowindow Park City, Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán lô đất sổ riêng mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán lại ô nền thổ cư tại P. Giếng Đáy.+ DT: 77.5 mét vuông.+ Hướng: hướng Tây Bắc.+ MT: 4.5m.+ Đường QH: Rộng 5m.+ Giá: 1.25 tỉ.Ô đất...
      Phường Giếng Đáy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu miếng đất 160 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Đại Lộc - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 160 m2 7,5 triệu/m2
      🔹Đất Sala Ái Nghĩa - Lô căn biệt thự ngang 7m5 nằm cách đường Nguyễn Tất Thành 100m+ Khu trung tâm gần trường THPT , Chợ ái nghĩa+ Đường rộng 5m5 , KDC...
      Đường ĐT 609, Thị trấn Ái Nghĩa, Đại Lộc, Quảng Nam

      Bán đất đầu tư , nghỉ dưỡng , định cư giá rẻ

      1.3 tỷ 5 m2 260 triệu/m2
      Bán Đất Giá Đầu Tư 770m có 150m thổ cư - ngang 10m. Giá:1.7tỉ625m có 100m thổ cư- ngang 8m. Giá : 1.4 tỉ547m có 100m thổ cư- ngang 7m . Giá : 1.3 tỉĐất...
      Xã Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cam Ranh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Nhà bán : TDP Phú Sơn , P.Cam Phú , TP.Cam Ranh..5x20m..99,2m2 - full thổ..Hướng ĐN..Với 2PK , 1PK , 1bếp , tolet , nhà còn ok chỉ việc dọn vào ở ,hiện...
      Phường Cam Phú, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 210 m2, mặt tiền 12m tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 210 m2 5,5 triệu/m2
      GREEN VALLEY - THUNG LŨNG XANH, NGHỈ DƯỠNG AN LÀNHĐơn vị phát triển và vận hành: Địa Ốc Gia Thành.Vị trí: Đường Nguyễn Văn Cừ, Lộc Ngãi.Khu nghỉ dưỡng nằm...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà 1 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Xã An Cơ - Châu Thành - Tây Ninh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1 m2 1600 triệu/m2
      cần bán ngôi nhà Vườn gần vòng xoay Châu Thành DT 15 x 80 nở hậu .. ( 1432m2 ) sổ riêng thổ cưNhà gồm sân ô tô -pk - 2 phòng ngủ - bếp vs , sân oto...
      Đường 788, Xã An Cơ, Châu Thành, Tây Ninh
      C
      Dương Thái Bds Tây Ninh Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, giá 2 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      2 tỷ 0 m2
      Nổi bật giữa bức tranh đại đô thị Meyhomes Capital Phú Quốc phát triển thịnh vượng, Meypearl Harmony là "kho báu của biển" mang đến những giá trị đầu tiên &...
      Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bấn Đất Mê Linh gần TP Đà Lạt giá rẻ

      1.15 tỷ 488 m2 2,36 triệu/m2
      Bán đất Mê Linh 11 x 47 có 100m thổ cưGần KDL Mê Linh garden, Chuồn Chuồn BistroCách chợ đêm Đà Lạt 18kmKhu đông cư dân và nhiều tiện íchThích hợp đầu tư...
      Xã Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.