Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.617 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 0 m2
      Vị trí: gần biển căn hộ Mường Thanh Viễn Triều với tầm view biển cực đẹp, và là dự án tổ hợp gồm 5 tòa căn hộ và 1 tòa hotel cao 40 tầng, tọa lạc tại...
      Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư New Life Tower Hạ Long, 2 phòng ngủ, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tầng cao, toà B căn hộ chung cư New Life Tower Bãi Cháy, Hạ Long, QN. Có logia ngồi coffee...
      Dự án New Life Tower, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
      N
      Nguyễn THị Huyền Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 1 m2, mặt tiền 16m tại Huyện Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1 m2 1200 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1018 m2 đất view suối, xã Lộc Thắng, H. Bảo Lâm.Vị trí miếng đất:- Thuộc xã Lộc Thắng, huyện Bảo Lâm, đc bao bọc xung quanh bởi những...
      Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,55 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.55 tỷ 71 m2 21,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư CT2 VCN Phước Long 2.- TT theo tiến độ 7 đợt. Mỗi đợt cách nhau 2 tháng ( Hiện tại tiến độ 20 phần trăm giá trị căn hộ chung cư...
      Dự án Chung cư CT2 VCN Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 170 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 170 m2 8 triệu/m2
      * Thông tin chi tiết:- đc: Tầm Lanh, xã Hiệp Thạnh, huyện Gò Dầu, Tây Ninh.- DT: 170,4m.- MT: 5m.- Đất đã full thổ cư, SHR.- Vị trí tiện lợi gần TTTM, chợ,...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,6 tỷ tại Nhơn Trạch - Đồng Nai

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2
      Sở hữu chung cư chỉ cần TT 8,5 tr/tháng.Cách sân bay quốc tế Long Thành 4 kilomet.liên lạc Dũng 0784 863 ***Call / Zalo).Tiến độ TT lên đến 36...
      Dự án Fiato City Nhơn Trạch, Phố Tôn Đức Thắng, Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      * Nằm tại đường Dương Thị Giang, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, TPThành phố Hồ Chí Minh liên kế khu công nghiệp Tân Bình, ga metro số 2.* DT: 80-100m2 (...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 66 m2 29,1 triệu/m2
      Đất gần các tiện ích, cư dân đông, điện, nước âm đất, an ninh đảm bảo, có bảo vệ. Không liên lạc chạy quảng cáo cảm ơn.
      Khu dân cư Lê Phong An Phú 3, Thuận An, Bình Dương
      H
      Nguyễn Quốc Tuấn…n Väƒn Hæ°á»Ÿng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 69 m2 tại Đường Trường Chinh - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 69 m2 26,82 triệu/m2
      🔥🔥🔥💒💒💒Lh☎️:0901.97248 bốn • BÁN ĐẤT TẶNG nhà c4 KIỆT TRƯỜNG CHINH- Kiệt trước nhà 3m, gần đường chính- DT 68,5m2 - Ngang 7m sổ đẹp- Đông Nam- 2 PN,...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Thắng Lợi - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      📍Giá: 1Tỷ700. TLBán nhà c4 cách đường Lý Thường Kiệt 50m, p.Dĩ An, Tp Dĩ An DT: 83,5m2 (5,6x16m) tóp hậu 4.6m, thổ cư: 68m2Thiết kế: sân trước, phòng...
      Đường Thắng Lợi, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 150 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      Nhà mới gần chợ Mỹ Phước. Xây kiểu hiện đại bao gồm sân đậu xe, phòng khách, bếp hiện đại, 2 PN, tolet và sân phơi giếng trời phía sau.Nhà gần chợ, cách chỉ...
      Đường NH8, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      bán gấp căn hộ góc 28 căn hộ Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang.Tầng 3x.Có tủ bếp.DT tim tường 65m2.Thiết kế 2 PN, sửa lại thành 1 PN.Và vẫn để...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án Khu đô thị Hưng Hóa, 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tam Nông - Phú Thọ, giá 1 tỷ

      1 tỷ 75 m2 13,34 triệu/m2
      Cần Bán nền đất căn biệt thự {Hưng Hóa Phú Thọ} DT: 75m; ngang 5m; dài 15m. pháp lí: SHR chính chủ, đất căn biệt thự song lập, đc phép xây 1 hầm 1...
      Dự án Hưng Hóa City, Tam Nông, Phú Thọ

      Cần bán ngay đất dự án 77 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 77 m2 18,19 triệu/m2
      Nền hiếm view sông, nhận nền xây dựng ngay, bên kia sông là địa phận HCM
      Dự án Dragon Pearl, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      - quý khách đang có ý định mua đất tại newcity phố nối hưng yên cần biết những điều sau .- thứ 1 : pháp lí của dự án có đầy đủ rõ dàng theo quyết định 2212...
      Dự án New City Phố Nối, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bán gấp nền đất 138 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2 tỷ

      2 tỷ 138 m2 14,5 triệu/m2
      MT Phan Thanh Giản ( Trịnh Hoài Đức ) đường rộng 11.25m + lề mỗi bên 6m( đường 23.25m ) - Lô 1 : 6 x 20 = 120 m2 - Hướng Tây Giá 2 tỉ 050 - Lô 2 : 7 x 19.5...
      KĐT Số 1A, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp nền đất Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 160 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 160 m2 11,25 triệu/m2
      Chuyên nhận kí gửi - mua bán đất - xây dựng nhà tại Cát Tường Phú Sinh- xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hoà - Long An CẦN BÁN NHỮNG NỀN DT LỚN VỊ TRÍ ĐẸP như sau :-...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Huyện Đức Hòa, Long An
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất Khu đô thị Sun River City, 105 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Điện Bàn, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 105 m2 14,77 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất KĐT số 4 .Vị trí sát sông ,sát FPT giá đầu tưDT 105m2 Ngang 6giá 1.55 tỉ liên lạc 0906 465 *** hoặc 0935 266 ***
      Dự án Khu đô thị số 4, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.