Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.617 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      mảnh đất tại xã An Ngãi, Huyện Long Điền, ở ngay trung tâm, cách Trung tâm Hành chính Huyện Long Điền 200m.DT 6.1 x 16.5 = 100 mét vuông, có...
      Đường 16, Xã An Ngãi, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Thủy, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      NHÀ TRỆT vừa xây TRỤC CHÍNH KHU ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN LINH ( QL 91B ) - TP CẦN THƠ - GẦN CÂY XĂNG SỐ 9- DT : 5m x 13,8m = 69m2- pháp lí sổ riêng, thổ cư 100%-...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Long Tuyền, Bình Thủy, Cần Thơ

      Bán mảnh đất 136 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 136 m2 14,71 triệu/m2
      Chủ đất thiện chí bán ngay miếng đất DT ngang 6 dài 23 Tổng 136,1m2Mục đích sử dụng đất: Đất ở tại đô thị 60 mét vuông, Đất trồng cây hàng năm:...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Bán lô đất sổ riêng 120 m2 tại Phường Mỹ Xuân - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 120 m2 10,42 triệu/m2
      Cần bán 120  mét vuông đất có 50  mét vuông thổ cư, giá cắt lỗ sâu chỉ 10 tr 416 nghìn / mét vuông - DT: 120 mét vuông __thổ cư...
      Phường Mỹ Xuân, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Quán Toan - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 75 m2 22,67 triệu/m2
      Bán nền đất trong khu phân lô Quán Toan, Hồng Bàng 75m giá chỉ 1,7 tỉ nền đất nằm trong khu phân lô Đống Hương, cơ sở giao thông quy hoạch đồng...
      Đường Hùng Vương, Phường Quán Toan, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 145 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 145 m2 9,51 triệu/m2
      mảnh đất ở MT đường Đoàn Văn Diệu xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc.Đất cách QL 50 chỉ 1 kilomet.DT đất 145 mét vuông ngang 5m dài 29m.Đất đã sang lấp cao...
      Đường Đoàn Văn Diệu, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      nền đất nằm tại dự án Xây Dựng Thủ đô Hà Nội - Toạ xã Long Thọ , Nhơn Trạch , Đồng Nai - Gần kề Cụm KCN , cảng Phước An , Cao tốc Bến Lức - Long Thành ,...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Thanh Bình Plaza, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 66 m2 23,49 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư Thanh Bình, nhà còn mới, đẹp chỉ 1tỉ550.+ Vị trí: Ngay trung tâm Biên Hoà, đường Cách Mạng Tháng 8, gần chợ, trường học, khu vui...
      Dự án Thanh Bình Plaza, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Thanh Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp miếng đất 128 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,79 tỷ

      1.8 tỷ 128 m2 14 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay nền đất tại Trác văn, Duy Tiên, Hà Nam.+ Sát cảng Yên Lệnh đường đối diện khu đất là quy hoạch cụm CN và trung tâm thương mại sầm uất...
      Đường Đào Văn Tập, Xã Trác Văn, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 72 m2 23,62 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2  phòng ngủ,2  phòng vệ sinh Toà OC3 mới hoàn thiện nội thất Căn 1106,1108 tầng 11 Số 06,08DT : 72  mét ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Hòn Chồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.9 tỷ 66 m2 28,79 triệu/m2
      ❌❌ Bán chung cư- Mường Thanh Viễn Triều. View trực biển siêu vip - Toà 0C3- DT 66m thiết kế gồm 2 phòng ngủ, 2ưC , 1 bếp.- full nội thất: TV, tủ...
      Đường Hòn Chồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,89 tỷ tại Đường Vạn Hạnh - Long Biên - Hà Nội

      1.89 tỷ 77 m2 24,55 triệu/m2
      THÔNG TIN CƠ BẢN căn hộ chung cư: + DT: 76m, 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, 2 logia, ĐB, căn hộ góc. logia hướng Đông Bắc + Tầng...
      Đường Vạn Hạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thái Bình, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 45 m2 37,78 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà Chính chủ, có bìa đỏ, nền thổ cư, 3. 5 tầng, 45 m2 ngõ đường Thái Bình, P. Trần Tế Xương, TP Nam Định.Nhà Đông Bắc, ngõ tương ...
      Đường Thái Bình, Phường Trần Tế Xương, Nam Định, Nam Định

      Cần bán mảnh đất 432 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 432 m2 4,17 triệu/m2
      CHỦ GIẢM SÂU TỪ 2 tỉ XUỐNG CÒN 1,8 tỉ Nhà Nóc Thái MT nhựa hậu dài miên man ( 2 MT) Dt 8x54. Giá 1,8 tỉ Đất Nằm 1/ Hương Lộ 1 chỉ 300m. cư dân đông Cách...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 30 m2 tại Đường Bến Cá - Ngọc Hiệp - Nha Trang, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 30 m2 61,67 triệu/m2
      💥💥NHÀ trung tâm thành phố NHA TRANG GIÁ RẺ💥Nhà 2 tầng mới + nội thất mới sang trọng. 👉Vị trí sát chợ Phương Sài ( Hẻm hiện trạng 3,5m , cách đường...
      Đường Bến Cá, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 500 m2 tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 500 m2 2,8 triệu/m2
      bán nhanh đất thị trấn Đinh Văn, Nam Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng. Chỉ nhỉnh 2 tr /m2, cơ hội có 1 không 2 cho NĐT thông thái.- Vị trí: Thuộc thị trấn Đinh Văn,...
      Thị trấn Đinh Văn, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 187 m2, mặt tiền 7m tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 187 m2 8 triệu/m2
      đc: Xã Lộc Thành, Huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng.DT: 187m.MT: 7.1m.MT lộ: 6.9m.Giá hấp dẫn: 8 tr/m có fix cho anh em thiện chí.Đất full thổ cư, SHR.liên lạc...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư New Life Tower Hạ Long, 2 phòng ngủ, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ 2 toilet tầng cao, căn hộ chung cư New Life Tower Bãi Cháy, Hạ Long, QN. Có logia ngồi cà phê hóng gió biển...
      Dự án New Life Tower, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
      N
      Nguyễn THị Huyền Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.