Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.617 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp căn Căn hộ Green Town Bình Tân, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,64 tỷ tại Bình Tân

      1.64 tỷ 53 m2 30,95 triệu/m2
      Em Nhi nhận căn trực tiếp từ chính chủ.Bán căn 53 mét vuông giá 1.635tỉ.- Căn 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh. Có logia thoáng mát trồng cây...
      Dự án Green Town Bình Tân, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Em Nhi Nhận Ký Gửi Mua|bán|cho Thuê Green Town Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Ehome 3, 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận Bình Tân

      1.85 tỷ 72 m2 25,7 triệu/m2
      Cuối năm bán nhanh, RẤT GẤP GIÁ ĐÃ GIẢM 0một căn hộ 1tỉ 850 tr. CHÍNH CHỦ cần bán nhanh căn hộ chung cư sàn gỗ 72 mét vuông, gồm 03  phòng...
      Dự án Khu căn hộ EHome 3, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Cao ốc Hưng Phát 1, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,98 tỷ tại Huyện Nhà Bè

      1.98 tỷ 70 m2 28,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ dt 70m2 có sổ hồng riêng vĩnh viễn tại Hưng Phát 1.MT đường Lê Văn Lương. KDC sầm uất.Bán tặng hết...
      Dự án Hưng Phát, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 220 m2 tại Đường Đào Văn Thử - Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 220 m2 6,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất thổ 220 mét vuông đường Đào Văn Thử, xã Tân An Hội, huyện Củ Chi. Từ QL 22 đi vào chỉ 2 ph di chuyểnDT: 5m x 43m (...
      Đường Đào Văn Thử, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất 80 m2 tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Vị trí đẹp, KDC KD sầm uất, đối diện siêu thị Co. Opmpart Phan Văn Hớn, ngay cạnh trường cấp 2 Nguyễn Ảnh Thủ, thích hợp làm văn phòng công ty, KD đa...
      Đường Tân Thới Nhất 17, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 80 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 80 m2 20,75 triệu/m2
      Tránh làm mất thời gian cho 2 bên xin cam kết những thông tin quý khách đang xem hoàn toàn đúng sự thật. Xin chịu hoàn toàn trách nhiệm nếu thông tin trên...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 1 tầng, 54 m2 tại Đường Vĩnh Hội - 6 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 54 m2 36,3 triệu/m2
      bán ngay nhà c4 MT Cư Xá Vĩnh Hội, P. 6, Q. 4, gần cầu Ông Lãnh- DT: 54m2 (3,8 x 14,2m)- giá: 1tỷ960- nhà c4 còn mới, có thể dọn vào ở liền- pháp lí: sổ...
      Đường Cư Xá Vĩnh Hội, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      Nhà bán một lầu DT lớn giá siêu mềm nhất khu vực.giá: 1 tỉ 150 tr (TL).DT: 3.2mx7m 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 2 WC.. logia thoáng mát. Gần sân tennic.Vị trí...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 1 tầng, 96 m2 tại Đường Vĩnh Lộc - Bình Chánh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 96 m2 15,11 triệu/m2
      Nhà gần UBND xã vĩnh lộc B gần chợ ấp 5 Gần trường Tiểu học.2.3 vĩnh lộc Nhà ngay trung tâm xã vĩnh lộc B Thuận tiện giao thông không bị ùn tắc Khu an ...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 40 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 18 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 40 m2 49,25 triệu/m2
      Vị trí: Nhà cách đường Đoàn Văn Bơ 50m, gần chợ Tân Thuận, Công viên Tôn Thất Huyết.- DT: 40m²(3,40x11,7m)- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2  nhà vệ ...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Thạnh Lộc 29 - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 0 m2
      CG nhà Thạnh Lộc 29 Q12.Ngay trung tâm chợ Cầu Đồng.DT 3,2x9 đúc 1 lầu.Giá 1tỷ180.2 PN,  toilet., phòng khách, bếp.Cách ngã 4 ga 1 kilomet.Hẻm 1/...
      Đường Thạnh Lộc 29, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất 100 m2, mặt tiền 10m tại Thuận An - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      THỜI BUỔI KINH TẾ KHÓ KGĂN ĐẤT MỚI CÓ GIÁ NÀY Đất Hưng Định, Thuận An, Bình Dương.Sát bên chợ búng đường ôtô thông.Lô ngang 5 đồng giá 1,85 tỉ.gọi ngay...
      Đường Hưng Định 7, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 12 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Thánh Tông - Tân Phú, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 12 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà trong khu vực an ninh, đang cho thuê tháng 4m. DT công nhận đầy đủ 12m2. diện tích sử dụng hơn 25m2. Ngang 3m dài 5m. sổ hồng riêng. Gần chợ và...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Tôi cần bán gấp 1 căn view núi Flamingo Cát Bà 40m2, giá full 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 40 m2 37,5 triệu/m2
      Cần tiền gấp sang nhượng căn ngoại giao căn hotel Flamingo Cát Bà, đầy đủ nội thất như hình, full giá chỉ 1,5 tỉ rẻ nhất thị trường.L/H: 0946 311 ***
      Dự án Flamingo Cat Ba Beach Resort, Thị trấn Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 72 m2 tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 72 m2 26,39 triệu/m2
      Chủ Giảm 250 tr Ra NhanhBán đất 1,9 tỉ (72m2) khu dân cư Phú Hồng Đạt, p.Bình Chuẩn, Tp.Thuận AnDT: 72m2 thổ cư 100 phần trăm ( 4X18m )Gần đường...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,8 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.8 tỷ 0 m2
      Thu Hồng gửi a/c KHchung cư FPT PLAZA 2 đầy đủ nội thất xịn xò, hiện đại:Sở hữu chỉ với 490 tr_ Mua trực tiếp từ CĐT_ CK lên tới 100 tr sau khi nhận...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 69 m2 24,64 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở nên chủ cần bán căn hộ góc FPT giá chỉ 1 tỉ 7, tặng nội thất tủ, kệ...DT: 69 mét vuông 2 phòng ngủ, 2WCView biểnGọi em Phụng để...
      Dự án FPT Plaza Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      P
      Phạm Vinh Quốc Phụng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,45 tỷ tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      1.45 tỷ 64 m2 22,66 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Phong Bắc tòa CT02 - Cẩm Lệ.- căn hộ góc 2 PN view đường chính- DT: 64m2- Có nội thất đầy đủ cơ bản- giá: 1.45 tỉLH: 0705 234 ***Ms.Trang)
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.