Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.617 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay lô đất nền 130 m2, mặt tiền 7m tại Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 130 m2 8,47 triệu/m2
      Sở hữu SGO LaEmera Phú Yên trong khu Thương mại đẳng cấp Châu Âu chỉ từ 1.1 tỉ/nền TT Linh hoạt.Độc tôn giới hạn: View mặt biển, view con đường đại lộ duy...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 4m tại Phường 7 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 140 m2 14 triệu/m2
      đc: Đường số 5, KDC Tràng An, Bạc Liêu.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.1 phòng khách, 1 nhà bếp, 1 toilet, 3 PN.DT: 4,5x15,5m.MT lộ: 6m.Giá 1tỷ950 có thỏa ...
      Phường 7, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư khách sạn Mường Thanh Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 61 m2 29,19 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư 02 phòng ngủ RẺ NHẤT TOÀ MƯỜNG THANH THỜI ĐIỂM NÀY Sở hữu căn hộ chung cư view biển Đà Nẵng CHỈ 1tỷ780 tr.Bán căn hộ chung...
      Dự án Mường Thanh Sơn Trà, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà riêng 91 m2, mặt tiền 8m tại Đường 768 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 91 m2 18,69 triệu/m2
      Nhà Hoàn Thiện Sát TP Biên Hòa , G.i.á 1tỷ700tr, SHR Thổ Cư, Hỗ Trợ Vay NH 70 phần trăm- Nhà Xây Mái Thái 3 PN , 2 phòng vệ sinh , Phòng Thờ ,...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,25 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      1.25 tỷ 50 m2 25 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán ngay căn 2 ngủ tòa 1 dự án Dragon Castle+ DT: 50m2+ Bàn giao: Nội thất cơ bản: bình nóng lạnh thiết bị vệ sinh, sàn gỗ+ Hướng BC:...
      Dự án The Dragon Castle, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán chung cư Eco Xuân, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,62 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.62 tỷ 67 m2 24,18 triệu/m2
      Em Trinh xin phép cập nhật giá tháng 12 căn hộ chung cư Ecoxuan Lái Thiêu:Vị trí: Ngay trục QL 13 thuận tiện di chuyển mọi hướng. Sát siêu thị Lotte...
      Dự án Eco Xuân, Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,7 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 55 m2 30,91 triệu/m2
      Dự án siêu đẹp của Bcon Topaz nằm ngay đường Thống nhất mới 32 mét vuông .- DT: 50m -63 mét vuông. - Kết cấu: 2 PN 2 WC- Mua nhà đc tặng tủ lạnh...
      Dự án Bcons Plaza, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Charm Sapphire, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 1,95 tỷ tại

      1.95 tỷ 86 m2 22,68 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư Charm City Dĩ An Bình Dương ngay Vincom giá chỉ từ 1tỉ3. liên hệ ngay: 0908 328 *** ms. Tuyết - rổ hàng hơn 1000 căn gặp chính chủ...
      Dự án Charm City, Đường ĐT 743, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      DT đất 100 mét vuông/lôLô B2-38,39 Vị trí đẹp thuận tiện.Giá 1,750/lobìa đỏ chính chủ.call ngay: 0933 447 ***
      Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 1,7 tỷ tại Nha Trang

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      ❗️Căn CT6 VĐT Tầng cao nội thất đầy đủ 5*🔆 90 mét vuông 🔆 Hạ giá chỉ còn 1 tỉ 7chính chủ về nước, cần bán rẻ lại căn CT6 Vĩnh Điềm Trung:- Hoàn...
      Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 90 m2 tại Phố Bà Triệu - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà c4 gần nhà văn hoá, BV MT đường Bà tr, thị trấn Hóc Môn.- Vị trí MT đẹp, nơi đông dân, giao thông thuận tiện, có thể cho thuê mặt bằng...
      Đường Bà Triệu, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất tại Phường Cam Phúc Bắc - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 0 m2
      Bán nền thổ cư khu 293, đường nhựa oto ra tại Cam Phúc Bắc, Cam Ranh.- DT: 135,2m2 ngang 5,5 x 24,5m (đất ODT).- Đường nhựa 8m, hướng Bắc.- Giá chỉ 1,686...
      Phường Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ chung cư Nhà ở xã hội Becamex Hòa Lợi, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 57 m2 21,93 triệu/m2
      (1045) ngộp! block căn hộ A5d.- tầng một 57 mét vuông KD buôn bán tốt.- Giá bán ngay: 1,250 tỉ. (Bao làm SHR mới).- SHR. Sở hữu riêng. Sở hữu vĩnh...
      Dự án Becamex Hòa Lợi, Đường Lê Lợi, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Tân Tiến - An Dương, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 60 m2 29,17 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết...!Ngõ oto, sân sử rụng chung oto quay đầuDT từ 60m2Công năng: 3 PN, 3 toilet, pk, sân phơi, phòng thờ, . bếp.Giá chỉ 1,7xx tỉHỗ trợ...
      Xã Tân Tiến, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà đẹp mặt tiền 7m, hướng Tây tại Xã Hợp Thịnh - Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà tại Hợp Thịnh Hiệp Hòa Bắc GiangĐường rộng oto đỗ cổngGần chợ trường học
      Xã Hợp Thịnh, Huyện Hiệp Hòa, Bắc Giang

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 90 m2 16,12 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Phước Thái P. Tam Phước sổ riêng 5x18m thổ cư 100 phần trăm đường nhựa 5m vỉa hè 5m mỗi bên.Xung quanh có hồ bơi, trường mẫu ...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp miếng đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Bán nền đất tái định cư Gò Lăng 6 đường quy hoạch 5,5m có lề bài bản, đất sạch sẽ.DT 150 mét vuông ngang 7,5m x 20m dài, hướng Nam.Gần đường Trường...
      Đường Gò Lăng 6, Xã Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường An Phú - Thuận An - Bình Dương

      1.2 tỷ 62 m2 19,36 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư mới của Tecco phân khúc cao cấp, MT Đại Lộ Bình Dương ngay vòng xoay An Phú, nhận nhà ở ngay.- chung cư 2 PN 2  toilet có DT...
      Dự án Tecco Home An Phú, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá