Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.617 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất nền 159 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,83 tỷ

      1.83 tỷ 159 m2 11,51 triệu/m2
      1 Suất ngoại giao rẻ nhất trục đường 10.5m thông thoáng QL1A, Võ Chí Công chỉ 1.82 tỉ tại Vịnh An Hoà City.- Cần nhượng lại 1 suất ngoại giao giá rẻ hơn thị...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền Khu đô thị Bảo Lộc Capital, 106 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lộc, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 106 m2 17,46 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán nền đất.DT: 6.5m x 17m full thổ cư.Đường nhựa 8 mét.Giá: 1.850 tỉ còn thỏa thuận.Vị trí: Capital Lộc Sơn, Bảo Lộc, đối diện bến xe...
      Dự án Bảo Lộc Capital, Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 120 m2 16,5 triệu/m2
      Em cần tiền ra hàng gấp nền Paragrus cắt lỗ luôn 1 tỉ, anh/chị quan tâm contact em báo mã nền nhé.Em cần nhanh gọn để thu tiền về lo công việc gia...
      Dự án Para Grus, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 17m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Cắt lỗ 500tr chủ ra nhanh cặp liên kế 300 mét vuông Vịnh An Hòa chỉ 1ty3 - view vịnh, ngay công viên, sát trục 33m - sẵn sổ.- Chủ đã cắt lỗ 500tr,...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp đất 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 96 m2 17,92 triệu/m2
      Gia đình tôi cần tiền gấp nên bán cắt lỗ miếng đất tại Dankhông City, Vị trí nằm ở đường 30m, Gần trung tâm thương mại và Cổng vào.DT 96 mét ...
      Dự án KĐT Danko City, Đường Quốc lộ 1B, Xã Cao Ngạn, Thái Nguyên, Thái Nguyên.

      Cần bán ngay miếng đất 106 m2 tại Phường Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 106 m2 17,46 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán nhanh ĐẤT FULL THỔ CƯ SHR TẠI CAPITAL LỘC SƠN-BẢO LỘCDt: 6.5m x 17m=106m2 full thổ cư Vị trí đắc địa, nằm tại capital Lộc Sơn, khu vực đông...
      Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất mặt tiền 8m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán đất ở MT, đường nhựa 4m, phong thủy cực tốt:- Ngang: 8m (bát).- Dài: khoảng45m (cửu).- Công nhận trong sổ: 361,8 mét vuông.- Thổ cư:...
      Xã Tân Thành, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 0 m2
      Cần bán miếng đất Đồng Nhơn - Vĩnh Trung - Đường thông Võ Nguyên Giáp.DT: 83,9m2, full thổ cư.giá: 13tr/m2.Đông Nam, ngang 5m.Đường oto tận nơi.L/H: 0907...
      Đường Đồng Nhơn, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy Bds Khánh Hòa Hơn 1 năm trước

      Bán nhà 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Phó Cơ Điều - 4, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 0 m2
      - Bán nhà khu Ngọc Vân P4 TPVL 1 trệt 1 lầu.- DT 68.3  mét vuông thổ 100 phần trăm.- Hướng Nam.- Giá 1tỉ 680.- Vui Lòng gọi đc.
      Đường Phó Cơ Điều, Phường 4, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán gấp lô đất vườn nghỉ dưỡng View Hồ Trị An Diện tích 1000 - 2000m2 sổ đỏ

      1.11 tỷ 10 m2 110 triệu/m2
      Cần tiền cần ra gấp nền đất vườn nghỉ dưỡng.Bán đất hồ Trị An view nhìn hồ cực đẹp, cực mát, 2 MT đường nhà nước.Cách Hồ Chí Minh 80 kilomet.Đất...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, giá 1,95 tỷ tại Nha Trang

      1.95 tỷ 0 m2
      Cần bán chung cư CT9 VCN Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.- Vị trí toà nhà ở trung tâm của KĐT đầy đủ tiện ích. căn hộ chung cư đưa vào sử dụng gần đây nên...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà 3 tầng, 20 m2 tại Đường Tân Ấp - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 20 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà 71 Tân Ấp 20m2 3 tầng 2 tỉ nhà đẹp ở luôn cực gần phố 0986 073 ***.Chỉ 2 tỉ có nhà 3 tầng, lõi thủ đô. Gần mặt phố. View thoáng vĩnh viễn, nói không...
      Đường Tân Ấp, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Cienco 5 Mê Linh, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      - LK 17 - 1x Khu A , bìa đỏ , hướng Tây , đường 15,5 m giá 25 tr/ mét vuông .- LK 6 - 3 x Khu mở rộng , hướng Nam , đường 15,5 m , giá 22.5...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 306 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trần Văn Mười - Hóc Môn, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 306 m2 6,21 triệu/m2
      Chủ nhượng gấp dãy trọ 8p ngay tại đường Trần Văn Mười, xuân Thới Thượng, Hóc Môn. Gần trường cấp 1 Trần Văn Mười.- DT: 306m2 (18m2/ phòng).+ Nhà còn mới...
      Đường Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 80 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Chuyên Nhận ký gửi, mua bán dự án DRAGON PEARL.Giá 1ty2 đến 1ty6.Nhiều vị trí khác nhau.Đã có SHR.liên hệ 0972 701 *** Mr. Nhu để xem trực tiếp.
      Dự án Dragon Pearl, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán đất dự án 100 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Đất trung tâm mới TP Việt Trì giá cắt lỗ duy nhất chỉ từ 17 - 20 tr/ m2.- Sát cạnh khu công nghiệp Thụy Vân rộng gần 400HA.- Cách đền Hùng...
      Dự án Việt Trì Spring City, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Chuyển nhượng đất 150 m2 tại Đường Lê Thánh Tông - An Phú - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      Sở hữu đất nền TTTP. Tam Kỳ - Quảng Nam. Chỉ với 1 tỉ (50 phần trăm).contact: 0862 826 ***CĐT).pháp lí hoàn thiện 100 phần trăm. bìa đỏ trao...
      Dự án The Trident City, Đường Lê Thánh Tông, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Nghĩa Phú (Phú An Khang), 160 m2 , giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 160 m2 12 triệu/m2
      Cần tiền bán lô đất ở dự án Phú An Khang thuộc xã Nghĩa Phú, TP Quảng Ngãi.- Vị trí gần ủy ban nhân dân xã Nghĩa Phú, trường Tiểu học cấp 2; trung tập...