Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất dự án 65 m2, mặt tiền 6m tại Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 65 m2 22,93 triệu/m2
      Vị trí: MTĐ Nguyễn Thị Búp, P. Hiệp Thành, Q12.DT: 65 - 125 mét vuông tuỳ vị trí.pháp lí: Sổ riêng từng nền sang tên ngay.Hạ tầng: Đường trải nhựa,...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,7 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 56 m2 30,36 triệu/m2
      Bcons Green View Đường QL 1K, P. Đông Hòa, TP Dĩ An, Bình Dương Thông Tin Chi Tiết:-PN: 2 |  toilet: 2-DT: 56m2 Giá Hấp Dẫn: Chỉ 1 tỉ 7! Điểm Nổi...
      Dự án Bcons Green View, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,39 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.39 tỷ 33 m2 42,13 triệu/m2
      ✨️✨️ CHÍNH THỨC nhận đặt SỐ LƯỢNG CÓ HẠN tòa tháp Bcons City - MT đường Thống Nhất 32 m ✨️✨️⚡️ Tháp có 7 tầng trung tâm thương mại (lớn nhất khu vực).⚡️...
      Bcons City, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu miếng đất 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 55 m2 31,28 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất đường Trần Bá Lương, P. Hưng Đạo, Q. Dương Kinh, TP. Hải Phòng.DT: 55 mét vuông giá 1,7* tỉ. pháp lí bìa đỏ chính chủ. Giá...
      Phố Trần Bá Lương, Phường Hưng Đạo, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, hướng Bắc, giá 1,65 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.65 tỷ 51 m2 32,36 triệu/m2
      *** bán ngay 1 số căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Mường Thanh biển Đà Nẵng với giá chỉ từ: 1 tỉ 650 tr.đc: 51 Trần Bạch Đằng, Mỹ An, Ngũ Hành...
      Dự án Mường Thanh Sơn Trà, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 170 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 170 m2 8 triệu/m2
      Bán Đất Trả Nợ NH chỉ 8tr/m2Thông tin chi tiết:- đc: Tầm Lanh, xã Hiệp Thạnh, huyện Gò Dầu, Tây Ninh.- DT: 170,4m.- MT: 5m.- Đất đã full thổ cư, SHR.- Vị...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Huyện Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      phòng KD chủ đầu tư Tấn Đức Central Park CẢNH BÁO tới KH: - Hiện trên thị trường đang có RẤT NHIỀU TIN ĐĂNG SAI LỆCH, TIN ĐĂNG KHÔNG ĐÚNG của các đơn vị...
      Dự án Khu đô thị Tấn Đức JSC, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Sở hữu nền đất mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 0 m2
      bán ngay miếng đất TDP Phan Bội Châu - TT Diên Khánh DT 115,5m ngang 5m có 110m đất ODTCách khu đô thị Nam Sông Cái vài bước chân, cách chợ Thành 3ph...
      Đường Võ Thị Sáu, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 60 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 60 m2 31 triệu/m2
      Cát Tường Phú Sinh | Nhà to nhà nhỏ nhà đẹp nhà dễ thương - nhà giá rẻ kiểu nào cũng có hết ạ . Quý KH cần mua nhà - xây nhà đón Tết hotline em nhé . Em sẽ...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Huyện Đức Hòa, Long An
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất dự án 108 m2 tại Huyện Phú Bình - Thái Nguyên, giá 1,24 tỷ

      1.24 tỷ 108 m2 11,49 triệu/m2
      KĐT SỐ 6Vị trí Vàng trong làng bất động sản Chuẩn bị chào bán-có thể cọc giữ chỗ ngay hôm nayGiá chỉ từ 11,5tr/m2Đất trung tâm huyệnGần nút giao thương...
      Thị trấn Hương Sơn, Phú Bình, Thái Nguyên

      Cần bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 10m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 300 m2 5,67 triệu/m2
      Bán đất P. Điện Dương đất nền Điện Dương (ven sông, gần biển).Cần bán miếng đất 10x30m, tổng 300 mét vuông, MT bê tông 3m lề 1,5m, thông thoáng,...
      Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất 114 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 114 m2 11,85 triệu/m2
      lô số L 31Khu Đấu Giá Trung Hà, Thuỷ Nguyên, Hải Phòng🔥🔥🔥- DT: 6 x 19 = 114 m.- Hướng Bắc - không lỗi lầm - Giá: 1 tỉ 3 xx tr - Duy nhất 1 lô đầu tư...
      Xã Trung Hà, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại An Dương, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 52 m2 26,54 triệu/m2
      Sốc không có căn thứ 2.Bán nhà 3 tầng 52 mét vuông tại thôn 6 Bắc Sơn, An Dương giá siêu rẻ 1,38 tỉ. oto đỗ cửa ngày đêm.DT: 52 mét vuông x 3...
      Thôn 6, Đường Tỉnh Lộ 351, Xã Bắc Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 105 m2 tại Đường Trần Văn Giàu - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 105 m2 15,72 triệu/m2
      KDC (tên lửa 2) nằm trên đường Trần Văn Giàu là 1 KDC có tiềm năng.Gần nhất (TPTP.HCM) KDC cắt nhà tự do.Pháp ly; SHR từng nền, mua ra công chứng liền sang...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán mảnh đất 105 m2, hướng Nam tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 105 m2 15,72 triệu/m2
      Tổng quan dự án:+ Vị trí: Trên đường Đại Lộ Trần Văn Giàu, thuộc khu dân cư Bình Chánh, cách trung tâm TP 25 ph đi xe máy.- Tổng DT 94,1 ha, tương đương...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh mảnh đất 256 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 256 m2 5,08 triệu/m2
      - nền thổ cư sổ hồng.- DT 256m2. Ngang 12m dài 25m hậu 7,7m.- Đất view kênh thoáng mát.- ô tô tới nơi đường đất.- Giá 1ty3.- Hình chụp ngay đất, vị trí...
      Đường Tỉnh lộ 830, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nền đất 126 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 126 m2 8,74 triệu/m2
      - nền thổ cư sổ hồng.- DT: 6x21m.- Giá: 1,1 tỉ.- Vị trí sau trường Tiểu học Võ Văn Ngân thị trấn Đức Hòa cỗng sau. Đường đá xanh 5m thông ô tô thoải...
      Đường Nguyễn Văn Dương, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 2 tỷ tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang

      2 tỷ 0 m2
      chung cư 2 PN, rộng rãi thoải mái, view biển xem bắn pháo hoa, quảng trường lễ hội biển.. Phù hợp gia đình từ 3 - 4 thành viên trở lên. Thuộc tầng trung,...
      Dự án Sophia Center, Rạch Giá, Kiên Giang

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.