Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 70 m2 17,86 triệu/m2
      - Nằm trong KDC Mizuki Park, xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh.- Nằm góc QL 50 giao với đại lộ Nguyễn Văn Linh thuận tiện di chuyển đến các...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay đất 510 m2 tại Huyện Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 510 m2 3,83 triệu/m2
      Kính chúc Quý Khách một năm mới an khang thịnh vượng, sức khỏe dồi dào, thần tài gõ cửa, chốt đơn ầm ầm. Hôm nay em lên cho cả nhà mảnh đất, chốt là có...
      Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Bán đất nền tại Xã Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 0 m2
      * mở bán mảnh đất đã có bìa đỏ ven biển gần sông*- Trục thông dài ra sông chỉ tầm 50m- Cạnh 2 sân Golf lớn và các Resort ngoài biển- Gần chợ Viêm Đông...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án mặt tiền 5m tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán nhanh nên down giá rẻ nhất, LK5-27 kế lô góc Đông Bắc. DT 5x19.25m. Đã đóng toàn bộ tiền xây dựng (735t) và nhận bàn giao nhà. giá toàn bộ...
      Dự án Ecotown Phú Mỹ, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 79 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quý Cáp - Ninh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 79 m2 17,09 triệu/m2
      Bán lô góc hẻm Trần Quý Cáp P. Ninh Hiệp ,Ninh Hoà Khánh Hòa- DT : 79 mét vuông (ngang ngang 4,5m) đang sử dụng 95m2- Hướng : Đông - Bắchướng đông là...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 160 m2 11,25 triệu/m2
      Nền 8x20m thổ cư, nền cao ráo, vuông vắn, cột mốc rõ ràng, sổ hồng, bao công chứng sang tên, bao vay NH, bao qui hoạch, bao tranh chấp.MT đường nhựa lọt...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 156 m2 tại Đường Núi Thành - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 156 m2 8,02 triệu/m2
      Giỏ hàng cắt lỗ sâu Vịnh An Hoà City cần bán nhanhCL18 giá : 1,25 tỉ/156m2CL03 (đối diện công viên ) : 1,3 tỉ/157m2CL62 giá: 1,43 tỉ/159m2CL30 ( đối lưng...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa Núi Thành, Huyện Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 246 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 246 m2 6,5 triệu/m2
      Bán Đất Giải Vây NH giá chỉ 6,5tr/m2đc: Xã Lộc Thành, Huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng.DT: 246,2m.MT: 5.5m.MT lộ: 6.9m.Giá: 6,5 tr/m (giá mua trước 9tr).Đất...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - Tân Bình, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 64 m2 19,54 triệu/m2
      Bể nợ bán nhanh nhà đường Nguyễn Phúc Chu - 64m - hẻm xe hơi - sổ hồng riêng - liên hệ ngay Lâm.DT: 64m (4m x 16m) sổ công nhận đủ.diện tích xây ...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      Vị trí: Đường Số 21, P8, Q.Gò Vấp Giá: 1,8tỷ( thỏa thuận) DT: 50m2 (4m x 12,5) Kết cấu: Trệt + 2 lầu Nhà có 2 phòng ngủ + 3 nhà vệ sinh,...
      Đường Số 21, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cam Hải Tây - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Bán đất Bãi Dài Cam Lâm Khánh Hòa.+ DT: 106,1m2 thổ cư 100 phần trăm.+ Đường bê tông rộng 8m.+ KDC đông đúc, cách biển Bãi Dài chỉ 5 ph di chuyển.+...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay mảnh đất 472 m2, mặt tiền 7m tại Xã An Hòa - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 472 m2 2,87 triệu/m2
      Bán đất sát đường nhựa Huỳnh Thị Hương, khu phố An Quới, P. An Hòa, TX Trảng Bàng.DT: 7.2m x 40m, nở hậu 15m, có 200m2 thổ cư.Trên đất có nhà c4.Đường...
      Xã An Hòa, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán lô đất sổ riêng 472 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 472 m2 2,65 triệu/m2
      472 mét vuông có 150 mét vuông đất ở xây nhà vườn đẹp cao ráo không ngập lụt giá rẻ 1 tỉ 250 tr(mảnh đất nằm sát bên nhà vườn trong...
      Đường 14G, Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà riêng 1 tầng, hướng Đông tại Đường Bắc Sơn - Vĩnh Hải - Nha Trang, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà mới cách đường Bắc Sơn 40m ven biển Nha Trang - DT : 40,5 mét vuông (đất ở đô thị)- nhà c4 có gác lửng mới.Thiết kế 1 ngủ,1 phòng...
      Đường Bắc Sơn, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 40 m2 47,5 triệu/m2
      Vị Trí : Hẻm Hoàng Hoa Thám - P. 07 - Bình Thạnh Giá chỉ : 1,9tỉ ( có thỏa thuận ) DT : 40m2 ( ngang 4m * dài 10m ) Hẻm thông 6m ô tô ra vào thoải mái...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 1 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Huyện Điện Bàn, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 77 m2 17,54 triệu/m2
      Bán nhà c4, KĐT Ngân Câu - Ngân Giang, chủ đang ở, gần ngã 4 Điện Ngọc và Chợ Điện Ngọc, Sau lưng trường đại học Nội Vụ.Để lại nội thất cơ bản: tủ lạnh,...
      Dự án Ngân Câu Ngân Giang, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 90 m2 17,23 triệu/m2
      Muốn bán ngay phải bán lỗ. Lúc mua là 1ty7Nay lỗ tới 250tr, bán ngay ngôi nhà này trước tết 2024 trả nợ- Nhà trệt lửng, mới Keng! - Sổ riêng sang tên...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,65 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.65 tỷ 64 m2 25,79 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư tại tòa căn hộ A căn hộ chung cư Nam Kỳ Khởi Nghĩa Vũng Tàu.- DT: 64m2 gồm 2 PN 1 nhà vệ sinh.- căn hộ chung cư tầng...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 3, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.