Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng tại Phường Tam Thuận - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      📣 CUỐI NĂM CHỦ CHUYỂN CÔNG TÁC ĐỂ LẠI ngôi nhà TÂM HUYẾT TTTP GIÁ CHỈ 1ty795Tr đầy đủ nội thất VÀO Ở LUÔN👉 Vị trí: Kiệt thông Đinh Tiên Hoàng, thông...
      Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng
      T
      Hoàng Thị Ngọc Thuỷ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đường A2 - Ninh Kiều, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      - Bán nhà c4 còn mới đường A2 khu dân cư 3A - An Bình - Ninh Kiều, Cần Thơ.- Thích hợp để lấy hộ khẩu cho con em đi học các trường như: Trần Ngọc Quế,...
      Đường A2, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Tôn Đản - Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.55 tỷ 51 m2 30,4 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư Maple Tôn Đản Nha Trang.Căn 1: Tầng trung không view.DT 51m2 thiết kế studio nội thất đầy đủ.Tây Nam logia hướng ...
      Dự án Maple Nha Trang, Đường Tôn Đản, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 45 m2 32,23 triệu/m2
      💕💕Tổng hợp căn hộ chung cư Bán SHR - giá siêu mềm - Cc Belleza Q7.👍 block căn hộ B - Dt 70 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ ...
      Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,15 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.15 tỷ 59 m2 19,5 triệu/m2
      Căn căn hộ CT5 Vĩnh Điềm Trung đẹp giá rẻ:- Để lại toàn bộ nội thất như hình- logia hướng Đông Nam thoáng mát cả ngày- 2 phòng ngủ rộng, thoáng-...
      Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,65 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 68 m2 24,27 triệu/m2
      căn hộ chung cư Celadon City Khu Ruby Kế Aeon Mall Tân Phú.DT: 68m 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh View Nội Khu. Giá Sale: 1 tỉ 650tr thỏa thuận...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 1,8 tỷ tại Thành phố Vinh - Nghệ An

      1.8 tỷ 82 m2 21,96 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán căn hộ góc 3 PN tại đc số 33 đường Phan Bội Châu - Tp. Vinh (Dự án: 389 Dreamhome - là dự án Cuối Cùng đc cấp phép xây dựng trong trung ...
      Dự án Chung cư 389 Dream Home, Thành phố Vinh, Nghệ An

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,69 tỷ tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.69 tỷ 58 m2 29,14 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp IDICO Tân Phú.DT: 58 mét vuông.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.Bàn giao chung cư nội thất đầy đủ.chung cư có...
      Dự án IDICO Tân Phú, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ tại Đường Tô Ký - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 0 m2
      * căn hộ chung cư bàn giao hoàn thiện, TTTM 3 tầng sầm uất.* Vị trí 2 MT đường Tô Ký, đối diện chợ Tân Chánh Hiệp, có công viên rộng rãi phía dưới.* NH...
      Dự án Tô Ký Tower, Đường Tô Ký, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 60 m2 tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 60 m2 21,34 triệu/m2
      Bán 10 lô Blue Diamond! Vị trí kim cương trung tâm Q9 cơ hội vàng đầu tư TP phía đông.Bán nền thổ cư, bao sang tên công chứng. (Blue Diamond Riverside).-...
      Dự án Blue Diamond riverside, Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất tại Xã Quảng Thanh - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 0 m2
      Hàng hot mặt đường nhựa liên xã Quảng Thanh - Chính Mỹ - TP. Thủy Nguyên.Giá chỉ 1 tỉ xx(rẻ nhất khu vực).Vị trí: KD buôn bán sầm uất. Bán kính 300m là...
      Xã Quảng Thanh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán lô đất 125 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 125 m2 14,8 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay nền đất Goldenhills Đường 7,5 m lè 4 mDT 125 m ngang 5x25Đông Nam Giá 1.860Cần tiền bán ngay cặp đôi Ngang 10 m Tổng cộng DT 250...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 506m, hướng Đông tại Xã An Đồng - An Dương, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 50 m2 35,6 triệu/m2
      HÀNG HIẾM nhà 2 tầng 1 tum ĐỘC LẬP ngõ ô tô tại Cái Tắt, An Đồng ✅DT: 50m2✅Hướng: Đông TT✅Đường ô tô đỗ cửa💥Công năng: nhà xây độc lập 2 tầng và 1 tum...
      Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Xã An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      ❌❌RẺ NHẤT Vĩnh Khê, An Đồng, An Dương✅DT: 100m2. Ngang: 5m✅Hướng: Bắc✅Đường: 5m trải nhựa thông các ngả💥Gần đường Hoàng Thế Trung, bán kính 300m tới các...
      Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Xã Trung Chính - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 95 m2 16,74 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay mảnh đất tại đường nhựa Tỉnh lộ 285 tại Lương tàiDT: 90-100mMT: 5mBán kính 300m là các tiện ích trường học, uỷ ban .Vị trí đắc địa...
      Xã Trung Chính, Lương Tài, Bắc Ninh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, hướng Nam, giá 1,1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.11 tỷ 51 m2 21,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư Ehome SG Waterpoint.Vốn chỉ cần 360 tr / 4 đợt.Cách Hồ Chí Minh chỉ 25 ph đi xe.TT nhanh chỉ từ 1,1 tỉ Việt Nam đồng, Bank hỗ trợ...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 291 m2, mặt tiền 8m tại Xã Minh Tân - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 291 m2 3,79 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nền đất full thổ cư, DT gần 300m2 ( 8 x 32 ) đất nở hậu.Trên đất có nhà 2 tầng cũ ở tạm ok ạ. Cách trường học cấp 1,2 ~ 200m.Đường...
      Xã Minh Tân, Lương Tài, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 1 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Tô Ký - Nha Trang, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 82 m2 22,93 triệu/m2
      Bán nhà đường oto thông thoáng , trung tâm xã Phước Đồng giá rẻDT : 82 mét vuông , ngang 5 ( full thổ cư)Thiết kế : cấp 4Gồm 1 phòng khách, 2 PN, 1...
      Đường Tô Ký, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.