Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhà đẹp 25 m2 tại Phường 4 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 25 m2 60 triệu/m2
      Diện 25 mét vuông 1 Trệt 1 Lửng sổ hồng , FULL TC KH quan tâm contact để đc hỗ trợ xem nhà trực tiếp
      Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 150 m2 tại Đường DJ8 - Thới Hòa - Bến Cát, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 150 m2 11,87 triệu/m2
      Bán cặp trọ giá rẻ thu tiền trả nợ trước tết.đc: Đường DJ8 KĐT và công nghiệp Mỹ Phước 3 - TX Bến Cát - Tỉnh Bình Dương.Nhà trọ ngay chợ khu J.liên kế cụm...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường DJ8, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà kiệt Nguyễn Lương Bằng, nhà c4 đúc kiên cố.DT 70m2, ngang 5m vuông vắn.Công năng sân xe, phòng khách, bếp, PN dưới và trên phòng thờ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 140 m2 12,79 triệu/m2
      Cần ra đi mảnh đất, đường trước nhà 18m, sổ hồng, view kênh Thầy Cai.DT: 140m2 (7x20m).pháp lí: sổ hồng chính chủ.Hướng: hướng Đông Bắc.giá: 1tỉ 790...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền nên bán nhanh miếng đất đường 12Xây dựng tư dobìa đỏ : uỷ quyền đợi sổDT : 5x20Giá 1.7 tỉliên lạc: 0932 000 *** 0977 339 *** gặp THUẬN
      Đường 12, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2 tại Đường Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay miếng đất đường số 10Sổ cầm tayGiá 2 tỉ thỏa thuậnmiếng đất sạch đẹp không vướng hạ tầngXây dựng tự docontact : 0932 000 *** 0977...
      T&T Millennia City Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất 250 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 250 m2 5,6 triệu/m2
      Vị trí: đường Nguyễn Văn Linh khu phố Trung Lợi, P. Hưng Long, TX Chơn Thành, Bình PhướcĐất 250 mét vuông, bìa đỏ, MT đường nhựa, KDC hiện hữu đông...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      chính chủ cần ra nhanh miếng đất khu đô thị hướng Đông Bắc Bích Động, giá chỉ từ 1.5 xx tỉ. Sẵn bìa đỏ. Alo : 0974 398 ***
      Dự án Khu đô thị Đông Bắc Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Bán gấp đất dự án 260 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 260 m2 5,77 triệu/m2
      Vị trí: đường Nguyễn Văn Linh, Chơn Thành, Bình Phướcnền thổ cư, bìa đỏ, gần trung tâm, MT đường nhựa3 ph đến TTHC Chơn Thành và khu công nghiệp...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền 250 m2, hướng Đông tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 250 m2 5,4 triệu/m2
      Cần người mua ở miếng đất ở đô thị ngay trung tâm hành chính Chơn Thành. DT 250m2. Giá 5tr/m2. Sổ sẵn công chứng ngay. NH hỗ trợ vay tối đa.. Cam kết thanh...
      Dự án Khu dân cư Cát Tường Phú Thành , Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      + Bảng hàng khách ký gửi CĐT cần thanh khoản gồm vị trí như sau .- ALK 05 DT 100 mét vuông . giá 14tr500/ mét vuông - ALK 11 DT 100 mét ...
      Dự án V-Green City Phố Nối, Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bán gấp nhà 1 tầng, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Phường Yết Kiêu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà Yết Kiêu!DT: 83,2 mét vuông.Hướng: Bắc.Nhà ở trung tâm đi lại rất thuận tiện, hàng xóm văn minh thân thiện. Có quy hoạch mở rộng...
      Phường Yết Kiêu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 80 m2 17 triệu/m2
      bán đất nền trung tâm thị trấn bích động, việt yên, giá chỉ 1,3 tỉDT 80m2, MT 5,5m, đường 20m, ngay cạnh quảng trường bích động, và trung tâm hành c hính...
      Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang

      Sở hữu ngay nền đất 250 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 250 m2 5,6 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay TTHC Chơn Thành, Bình Phước- Tiện ích: Cách chợ, trường học, BV, khu vực hành chính công, hệ thống NH, Vincom Chơn Thành chỉ 5p- cư dân tập...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp lô đất 250 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 250 m2 5,6 triệu/m2
      Giá: 1 tỉ 4 (có thỏa thuận)Cách TTHC Chơn Thành chỉ 5 ph, kế bên khu công nghiệp Becamex Bình Phước 4633HaDT 250m2 ( có 100m2 thổ cư)bìa đỏ sang tên...

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 98 m2 tại Đường Hương Lộ 15 - Bình Lợi - Vĩnh Cửu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 98 m2 11,74 triệu/m2
      Chính Chủ Hạ giá Từ: Còn a/c chỉ cần 250 tr sở hữu ngay nhà vừa xây - đẹp y hình.Thiết Kế: 3p.ngủ, 2  toilet. rộng rãi, sân sau, giếng trời. DT sàn :...
      Đường Hương Lộ 15, Xã Bình Lợi, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 90 m2 17,23 triệu/m2
      Muốn bán ngay phải bán lỗ. Lúc mua là 1ty7 Nay lỗ tới 250tr, bán ngay ngôi nhà này trước tết 2024 trả nợ - Nhà trệt lửng, mới Keng! - Sổ riêng sang tên...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 1 tầng, 98 m2 tại Xã Phù Khê - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 98 m2 14,09 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4 TP Từ Sơn, DT gần 100 mét vuông, đường oto 7 chỗ, sát nhà văn hoá Phù Khê.- DT: Gần 100 mét vuông.- MT: 6m, 2 MT trước sau,...
      Xã Phù Khê, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.