Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Ngọc Sứ - Bình Thủy, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 45 m2 40 triệu/m2
      Cơ hội sở hửu. 1 tỉ 800 không thỏa thuận.Bán nhà trệt 1 lầu hoàn công hẻm 25 Đồng Ngọc Sứ, P. An Thới, Q. Bình Thủy, Cần Thơ.- DT: 5 x 9m = 45m2; diện ...
      Hẻm 25, Đường Đồng Ngọc Sứ, Phường An Thới, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Truyền Thanh - Bình Thủy - Bình Thủy, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 64 m2 24,85 triệu/m2
      Bán nhà trệt lửng hẻm 12 Nguyễn Truyền Thanh.DT: 4 x 16m = 64 mét vuông + lửng 40 mét vuông - diện tích sử dụng: 100 mét vuông.pháp ...
      Hẻm 12, Đường Nguyễn Truyền Thanh, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Sở hữu nhà đất 100 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Đường Yết Kiêu - 6 - Đà Lạt, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Bán nhà - trung tâm Đà Lạt - view đẹp- 100 mét vuông. giá chỉ 1tỉ5contact Hiếu - chính chủ 0979 911 *** DT nhà 70 mét vuông, sân rộng 30m2-...
      Đường Yết Kiêu, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 0 m2
      Bán nhà Diên Sơn. Đường Bầu Bạn 5.DT nhà 126m2.Nhà có 3P ngủ. Phòng khách + phòng thờ. Sân trước. Sân sau. 2  phòng vệ sinh. Ôtô đỗ sân nhà. Đường bê...
      Đường Bầu Bạn, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhà 300 m2 tại Phường 1 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 300 m2 5 triệu/m2
      [Hình ảnh] ( ̉ ̂̀ ́ ̂ ̣ ̂ ̂̀ ́ ̂́) - ̂́ ̀ đ̂̀ ̛Lô: H1-27. Cạnh lô góc Đất nền căn biệt thự Lang biang Town - KĐT Vạn Xuân thuộc Tp Đà Lạt- DT : 300m2...
      Phường 1, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,49 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.49 tỷ 49 m2 30,41 triệu/m2
      Cần bán 1 PN toà Sky 3.logia rộng.Giá 1.490 tỉ bao phí.Nhà full đồ.call ngay để xem nhà trực tiếp.
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Đường 379, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      1.8 tỷ 52 m2 34,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán em Lâm chung cư 2 PN 1  nhà vệ sinh thông minh giá cắt lỗ.- DTSD 52m2 - tim tường 58m2.- Đã có bìa đỏ.- Gốc 1.883 tỉ - bán 1.8 tỉ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,38 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.38 tỷ 64 m2 21,57 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- DT: 64 mét vuông, loại căn luôn đc KH săn đón- Loại chung cư: căn hộ góc 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, logia, bếp, phòng...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Rất gấp - bán lỗ căn hộ tầng cao trực diện biển. Cam kết lợi nhuận 12%/năm

      1.18 tỷ 30 m2 39,34 triệu/m2
      Đang cần tiền rất gấp - bán gấp lỗ hơn 200tr so với giá HĐ mua từ đầu năm 2019.căn hộ chung cư tầng cao view trực diện biển. Cam kết LN 12 phần ...
      Dự án Apec Mandala Wyndham Bình Thuận, Đường ĐT 716, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,75 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.75 tỷ 75 m2 23,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư CT3 và CT9 VĐT - pháp lí SHR - NH hỗ trợ vay 70 phần trăm với LS ưu đãi 6.5 phần trăm/ 2 năm đầu.* Căn 2 PN - 1 toilet...
      Dự án Chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 29 m2, giá 1,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      1.11 tỷ 29 m2 37,94 triệu/m2
      KH vui lòng call ngay: 0986 144 *** để đc tư vấn thêm Quỹ chung cư mở bán hoặc cho thuê tại Ecopark Thông tin căn: - chung cư thuộc tòa S premium , căn...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 50 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 50 m2 37 triệu/m2
      * Em chuyên bán căn hộ The Western Capital Q. 6, giỏ hàng đa dạng và sang nhượng lại giá cực tốt - rất nhiều căn vị trí đẹp, hỗ trợ các thủ tục sang ...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,88 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.88 tỷ 50 m2 37,6 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nhanh căn hộ chung cư 2pn1 toilet 50 mét vuông giá siêu mềm nhất thị trường.căn hộ chung cư bàn giao hoàn thiện cơ bản....
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng tại Đường Nguyễn Biểu - 1 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 0 m2
      - Vị trí: liên kế khu vực trung tâm, nằm ngay ngã 4 Trần Hưng Đạo với Nguyễn Biểu- Kết cấu: + Nhà 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 2  phòng vệ sinh- Tiện ích:...
      Đường Nguyễn Biểu, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất 133 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 133 m2 11,28 triệu/m2
      Cần bán lốc 5 lô xã Phước Thạnh - Củ Chi.- Vị trí MT đường Bê Tông cách Tỉnh Lộ 7 đúng 500m.- DT mỗi lô từ 133 - 219 mét vuông full thổ cư (quy hoạch...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 150 m2 7 triệu/m2
      - Dọn lốc thanh lý cuối năm thu hồi vốn trả lương nhân viên, xã lỗ mỗi lô 200tr - giá chỉ còn 7tr/ mét vuông miếng đất MT Tỉnh lộ 7 vào 500m, thổ cư...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 115 m2 tại Lý Nhơn - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 115 m2 10,87 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất KDC hẻm đường Dương Văn Hạnh, xã Lý Nhơn, Huyện Cần Giờ (oto vào đc). Gần ủy ban nhân dân xã Lý Nhơn, trường cấp 1 nền ...
      Đường Dương Vạn Hạnh, Xã Lý Nhơn, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Trị Đông, giá 2 tỷ

      2 tỷ 32 m2 62,5 triệu/m2
      Bất ngờ chưa hẻm 5m, nhỉnh 2 tỉ.1/ Bình Trị Đông, P. BHHA, Bình Tân, hẻm 5m thông.- DT: 4x8m, xây 1 trệt - 1 lầu - 2pngủ - 2 phòng vệ sinh.- Nhà mới...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.