Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Tân Lập - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2
      Chỉ 1 tỉ 6 sở hữu căn hộ chung cư Bcons City liên kế Phạm Văn Đồng.Cam kết thuê lại 2 năm (10 tr/ tháng).Tặng tủ lạnh side by side 600 lít.Ký hợp đồng ...
      Dự án Bcons Suối Tiên, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 10m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 150 m2 7,34 triệu/m2
      Cần tiền xoay vốn đầu năm, bán nhanh mảnh đất giá mềm cho khách làm việc nhanh- DT: 10x30m (300m2), đã tách làm 2 sổ, SHR- Full thổ cư, xây dựng tự do-...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,9 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.9 tỷ 66 m2 28,79 triệu/m2
      - Vị trí MT đường Phan Bội Châu, TP Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương.- CĐT C - Holdings doanh nhân Nguyễn Quốc Cường uy tín tại Bình Dương.- DT từ 66m2 gồm 02...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 53 m2 30,19 triệu/m2
      Mua trực tiếp giỏ hàng CĐT giá F0 căn căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2WCLịch TT có thể trả dần theo tiến độ nhiều đợt hoặc vay NH.Gói vay dài hạn 20...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Tân Lập - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2

      Bán nhanh miếng đất 300 m2, mặt tiền 5m tại Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 300 m2 3,67 triệu/m2
      Tìm người mua thiện chí, gia đình cần bán nhanh mảnh đất MT KD Đường KD 16m có vỉa hè 4m, thông 2 hướng, tiện KD.Gần chợ, trường học, siêu thị, khu nhà ở...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,72 tỷ tại Đường Tân Lập - Dĩ An - Bình Dương

      1.72 tỷ 60 m2 28,67 triệu/m2
      Bán chung cư liên kế Metro, Suối Tiên, làng đại họcQG và bàn giao ngay. Đặc biệt sổ hồng riêng trao tay, yên tâm khi mua bán.Chỉ 4 căn sổ hồng riêng...
      Dự án The East Gate, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 1,85 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.85 tỷ 86 m2 21,52 triệu/m2
      CƠ HỘI VÀNG ĐỂ MUA NHÀ GIÁ RẺ ĐÓN TẾT 2024 căn hộ chung cư ECO XUÂN 3 PN DT : 86m2 Đã hoàn thiện nhận nhà vô ở ngay.Đặc biệt TT 10 phần trăm nhận...
      Dự án Eco Xuân, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2 tỷ 51 m2 39,22 triệu/m2
      Sun Group chào bán chung cư cao cấp đường Trần Thị Lý trực diện sông Hàn bìa đỏ sở hữu lâu dài. chung cư nằm trong tổ hợp hiện đại Sun Cosmo Residence...
      Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      K
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      MUA RẺ - MUA GIÁ NGOẠI GIAO NÊN BÁN RẺ:- Không có nhu cầu sử dụng cần bán 2 chung cư đẹp nhất tòa CT10 căn hộ chung cư The Ori Garden Liên Chiểu- Tòa...
      Dự án The Ori Garden, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 141 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 141 m2 12,42 triệu/m2
      Đấu giá Hoàng Động, mặt đường liên thôn rộng 2 oto tránh nhau thoải mái, đường thông các ngả, ngay trung tâm xã, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, quy...
      Xã Hoàng Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chủ gửi bán The Sóng 1pn chuẩn - 45m2 - Tầng cao - Nội thất hiện đại - 2 Tỷ (bao thuế phí) TL

      2 tỷ 45 m2 44,45 triệu/m2
      - Căn 1 phòng ngủ chuẩn dt 45m2- nội thất đầy đủ đẹp, hiện đại- căn hộ chung cư có tiện ích nhiều nhất Vũng Tàu (hồ bơi, karaoke, phòng gym,...
      Dự án The Sóng, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      N
      Nguyễn Đình Trọng Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 26 m2, hướng Đông - Nam tại Phố Đà Nẵng - Ngô Quyền, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 26 m2 51,93 triệu/m2
      🧏CHỈ CÓ 1350 tr CHỈ RA LỘC TẠI 239 ĐÀ NẴNG NGÕ NÔNG BAO BÌA CHO KHÁCH !🛑bìa đỏ 24M (THỰC TẾ 26)X 4 TẦNG 🥰Đông Nam GỒM 2 phòng ngủ,3 phòng ...
      Phố Đà Nẵng, Phường Cầu Tre, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền 239 m2 tại Xã Đá Bạc - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 239 m2 5,44 triệu/m2
      nằm trên trục đường liên huyệnKết nối Châu Đức với KCN Đá Bạc, Xuyên mộc, hồ tràmTrục đường lưu lượng xe lớn, có thể KD buôn bánKích Thước ngang 5x48m sẵn...
      Đường Bình Ba - Đá Bạc, Xã Đá Bạc, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 58 m2 30,18 triệu/m2
      - Bán nhà 1T, 1L khu dân cư Cát Tường Phú Nguyên đường nhựa 10m giá 1 tỉ 750 tr - DT: 4x14,5m - sổ hồng hoàn công đầy đủ - Thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án Cát Tường Phú Nguyên Residence, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      - Đất nền phân lô, sổ riêng thổ cư, sau lưng khu dân cư D2D Lộc An - Kế bên KCN Lộc An, khu Tái Định Cư Long Thành, Đồng Nai.- Giá từ 1,4 tỉ đến 2,2 tỉ 1...
      Đường Bưng Cơ, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, 86 m2 tại Xã Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 86 m2 18,38 triệu/m2
      Bán nhà ấp 5 đường lương thực gần công ty CHANGSHIN ngôi nhà góc 2 mặt 2 p ngủ, 1 khu vực bếp, 1 phòng khách , 2 tolet riêng. DT: 5x17msổ hồng sẵn thổ...
      Đường Lương Thực, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      1.11 tỷ 30 m2 36,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Studio.Tào Sp Sky Oasis.Tầng trung.Nhà mới nguyên bản.giá 1.1 tỉ bao phí.liên lạc 0969 695 *** số Zalo.
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.