Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp đất nền 95 m2 tại Xã Minh Dân - Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 95 m2 14,74 triệu/m2
      Gia đình có nền đất tại Xã Minh Dân huyện tr Sơn cần bán gấp.Diên tích 95m2.MT 5m.Dài 19m2.bìa đỏ vình viễn.giá 1,4 tỉ.Quý khách thiện chí mua vui lòng...
      Xã Minh Dân, Triệu Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,1 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.11 tỷ 48 m2 22,92 triệu/m2
      căn hộ FirstHome Thạnh Lộc, Q12, Căn B, tầng 12DT 48 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 toilet, cửa chính Đông Nampháp lí: đã hoàn tất thủ tục...
      Dự án First Home Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Trà Bá - Pleiku, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà sạch đẹp như mới P. Trà Bá, gần bến xe và BV Hùng Vương.DT: 79,9 mét vuông (4,87*16,40)m.pháp lí: SHR 100 phần trăm thổ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Trà Bá, Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhanh nhà đẹp 395 m2, mặt tiền 5m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 395 m2 4,44 triệu/m2
      Định cư nên tôi cần bán nhà vườn ấp 7 Tân Tây - Gò Công Đông - Tiền Giang.Tổng DT: 395 mét vuông, thổ cư 100 mét vuông, 295 mét vuông cây...
      Ấp 7, Xã Tân Tây, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Hòn Nghê - Nha Trang, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 70 m2 26,43 triệu/m2
      Nhà Hòn Nghê Vĩnh Ngọc sát bờ kè.Cách view sông 1 lô.Nhà một lầu, 2 phòng ngủ và 2 toilet.DT 70 mét vuông ngang gần 6m full thổ.Giá chính...
      Đường Hòn Nghê, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Trần Phú - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.55 tỷ 68 m2 22,8 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư 2 PN tại Mường Thanh Khánh Hòa, view sông tầng 38.- DT: 68 mét vuông, gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh full nội thất...
      Dự án Mường Thanh 04 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,45 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.45 tỷ 0 m2
      Cập nhật giá chung cư CT1 Riverside Luxury tháng 1/2024.Căn 715 1  phòng ngủ view sông giá 1,450 tỉ tặng gói thiết bị nội thất.Tầng 7 DT...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 1,55 tỷ tại Quận Cái Răng - Cần Thơ

      1.55 tỷ 0 m2
      Cần nhượng lại căn 1 PN tầng thấp.- DT: 36,24  mét vuông.- Giá: 1ty550 (Giá HĐ).- Tây Nam - hướng Đông Bắc.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.= L/H...
      Dự án Cara River Park, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Chính chủ cần bán 1 ha đất view săn mây Tà Đùng MT QL28, 100m mặt hồ giá chỉ 1tỷxx

      1.75 tỷ 10 m2 175 triệu/m2
      Nhượng lại cái nền đất tâm huyết làm farm nghỉ dưỡng do gia đình không còn khả năng về tài chính nữa, giá cắt lỗ thanh lý luôn ah.DT 1 ha (20m mặt đường...
      Đường Quốc lộ 28, Thị trấn Quảng Khê, Dăk GLong, Đắk Nông

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,32 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      1.32 tỷ 35 m2 37,72 triệu/m2
      Siêu rẻ - căn 1 ngủ giá siêu mềm nhất thị trường.- Chính chủ gửi bán căn 1 phòng ngủ 1VS khu Sky Oais.- Nhà đầy đủ nội thất chỉ việc vào ở.- bìa ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên
      E
      Thu Hoài Pkd Bđs Ecopark Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,04 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Vinh - Nghệ An

      1.04 tỷ 59 m2 17,63 triệu/m2
      căn hộ chung cư 389 Era Home - Yên Hòa - Giá chỉ từ 9xx tr.call ngay: 0948 663 ***.Khối Yên Hoà, Quán Bàu, Tp Vinh.- DT căn hộ chung cư từ 52,67 -...
      Dự án Chung cư 389 Yên Hòa (389 Era Home), Đường Nguyễn Trãi, Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Căn hộ studio độc đáo tại Wyndham với bể ngâm khoáng nóng, view sông Đà - giá ưu đãi

      1.05 tỷ 34 m2 30,89 triệu/m2
      Căn studio DT 34 mét vuông.Có bể ngâm khoáng nóng riêng dẫn vào tận căn.Căn tầng 29 view sông Đà rất thoáng, đẹp.chung cư đã đăng ký gói nội thất 5*...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Ưu đãi sốc cho KH muốn đầu tư.Vị trí: MTĐ Ngô Quang Thắm, Long Thới, Nhà Bè.DT: 80m2.pháp lí: Sổ sẵn, sang tên công chứng ngay trong ngày.cơ sở giao ...
      Dự án The Star Village, Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,07 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.07 tỷ 40 m2 26,75 triệu/m2
      Chỉ cần 265tr sở hữu nhà ngay Vincom Dĩ An Bình Dương.TT đợt 1: Chỉ 265 tr.NH chính sách xã hội hỗ trợ vay 80 phần trăm.Trả góp 4tr/tháng.LS cố định...
      Dự án Happy Home Dĩ An, Đường 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,15 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.15 tỷ 45 m2 25,56 triệu/m2
      Charm Plaza Vincom Dĩ An chung cư 1 phòng ngủ DT 45m2 sổ hồng để lại toàn bộ đồ trong nhà. Giá 1ty150. Tầng thấp view Vincom logia hướng Tây.
      Dự án Charm Plaza, Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      🟥Chính chủ cần bán chung cư Sen Hồng, tòa căn hộ B, lầu 7.👉Giá: 1.5 tỉ /2 phòng ngủ, 2 toilet/52 mét vuông (một tỉ năm trăm tr đồng)...
      Lotus Apartment, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      VỊ TRÍ : NẰM TRÊN TRỤ ĐƯỜNG ĐẶNG THÙY TRÂM, P. 13, BÌNH THẠNH, CÁCH PHẠM VĂN ĐỒNG 50M - cơ sở giao thông hoàn thiện bao Gồm : - Điện âm , Nước máy tiêu...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Đường Trần Lựu - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 80 m2 23,13 triệu/m2
      Vị Trí: Nằm trên MTĐ Trần Lựu ,P. An Phú Q. 2. - DT đa dạng: 60m2-150m2.- hạ tầng giao thông hoàn thiện bao gồm:- Điện âm,nước máy tiêu chuẩn Singapor.-...
      Đường Trần Lựu, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.