Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Giá chỉ 970 tr/nền sở hữu ngay nền đất nền tại Ấp khu Tượng, Cửa Dương, Phú Quốc pháp lí: Sổ riêng DT: 100 mét vuông - 45 mét vuông đất ở Hạ...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay đất 85 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 85 m2 22,36 triệu/m2
      Quỹ hàng độc quyền đất nền bìa đỏ (sang tên luôn) tại dự án Riverview Lương Sơn; HUD Lương Sơn, DownTown Lương Sơn.- DT đất: Từ 84m2 - 200m2.- MT đẹp từ...
      Dự án Riverview Lương Sơn, Đường 6, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất nền 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 132 m2 10 triệu/m2
      Cơ hội bắt đáy bất động sản hòa bình.Vốn đầu tư chỉ từ 700 tr.Sở hữu bất động sản KĐT lõi trung tâm thị trấn dự án duy nhất 9,3ha tại Thị Trấn Hàng Trạm...
      Dự án DHome Yên Thủy, Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán đất nền 400 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Sơn - Pleiku - Gia Lai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 400 m2 3,5 triệu/m2
      bán gấp đất giáp Biển Hồ - TP Pleiku.DT 400m2, MT 10m.Vị trí nằm ngay xã Tân Sơn, TP Pleiku, sắp tới sáp nhập vào Xã Biển Hồ và dự kiến lên P. Biển Hồ. Gần...
      Xã Tân Sơn, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán đất nền 150 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 150 m2 9,67 triệu/m2
      BÁN LỖ ! cặp đất 300 mét vuông ngay đường võ chí công. Giá chỉ 1.45 tỉ Đã có sổ sạch đẹp gọi ngay 0905 956 ***- DT 150 mét vuông mỗi lô (ngang...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 68 m2 26,48 triệu/m2
      DT 4x17m.Gần chợ, UB, trường học.Đi đến Aeon Bình Dương 15p xe máy.Đi TP Thủ Đức 40p xe máy.Chính chủ cần bán ngay trả lãi NH.Đang vay NH 1.8 tỉ.bán ngay...
      Dự án KDC Lê Phong, Đường Bình Chuẩn 42, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 72 m2 20,84 triệu/m2
      Nằm ở vị trí đẹp, MT đường 418, ngã 4 Khánh Bình, Tân uyên, Bình dương.Kết nối với DT745, DT746, DT747 và các tuyến cao tốc.Gần khu công nghiệp Nam Tân...
      Đường DH418, Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất nền tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Chủ ngộp giảm 500 tr bán ngay.Bán đất đường trục chính khu dân cư Lê Phong An Phú, P. An Phú, Thuận An.DT: 67,6m2 thổ cư: 100 phần trăm...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 72 m2 22,23 triệu/m2
      Khánh Bình Smarthome Nhân vượng gia an.- Đất ngay các cụm KCN phía Nam Bình Dương.- DT đa dạng: 4m5 x 16m; 4,5m x 18m; 5m x 20m; 9m x 16m; 10m x 20m.- Đường...
      Dự án Khánh Bình Smarthome, Đường HL418, Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      KNO Đại Khánh Bình Smarthome.- Vị trí: MT đường DH418 P. Khánh Bình TP Tân Uyên Tỉnh Bình Dương.- DT: 70 - 160 mét vuông (72m - 1tỷ5) chưa CK.- Hạ...

      Sở hữu đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 81 m2 22,84 triệu/m2
      1tỷ850 - bao rẻ - Phú An.Bán nền B6 Phú An - Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ.- DT: 4.5m x 18m = 81m2.- Hướng: hướng Tây Nam.- Lộ: 15,5m.- pháp lí: SHR thổ...
      Dự án KDC Phú An, Đường B6, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ
      T
      Đặng Thị Kim Trường Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Gấp: Chính chủ bán đất. Dự án Việt Trì Spring City. ngã 4 Trường Chinh, Nguyễn Tất Thành, Việt Trì.Đất trung tâm mới TP Việt Trì giá cắt lỗ duy nhất chỉ từ...
      Dự án Việt Trì Spring City, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Sở hữu lô đất 130 m2 tại Xã An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 130 m2 11,54 triệu/m2
      Chỉ với 299tr quý KH đã có thể sở hữu nền đất đất thổ cư tại P. An Hoà TP Biên Hòa.pháp lí sổ hồng thổ cư full DT từ 130m2, vị trí giao thông thuận...
      Đường An Dương Vương, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 77 m2, mặt tiền 5m tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 77 m2 15,2 triệu/m2
      Cần bán một số miếng đất KĐT Ngân Câu - Ngân Giang, gần trường đại học Nội Vụ, Điện Ngọc, Quảng Nam.- Lô C1.Xx: DT: 77 mét vuông (4,5x17). Đường...
      Dự án Ngân Câu Ngân Giang, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp căn chung cư giá 1,4 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      1.4 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh cặp căn hộ chung cư khoáng nóng view trọn sông Đà, bãi bồi, Tầng trung.Giá 1,1tỉ/căn DT 32,4 mét vuông đã ký hợp đồng mua ...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,16 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.16 tỷ 45 m2 25,78 triệu/m2
      Tôi chính chính chủ cần bán nhanh chung cư tầng trung tầng đẹp tòa CT8b. DTTT: 45m. Hướng cửa: hướng Đông Nam, logia: hướng Tây Bắc . Hướng view: căn...
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Ba La - Hà Đông - Hà Nội

      1.8 tỷ 67 m2 26,87 triệu/m2
      Tôi chính chủ có một căn duy nhất bên toà PCC1 Complex đc bố mẹ mua cho. Nhưng giờ lại chuyển về ở cùng bố mẹ nên bán laị cho a/c nào có nhu cầu. Thông tin...
      Dự án PCC1 Complex, Đường Ba La, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,15 tỷ tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      1.15 tỷ 30 m2 38,34 triệu/m2
      Bán nhà Sài Đồng rẻ nhất Q. Long Biên 30m2 chỉ với 1,15 tỉ.- Vị trí: chung cư tập thể tầng 1 tại phố Sài Đồng, Long Biên, Nơi tập trung cư dân đông đúc,...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.