Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 48 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Sơn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 48 m2 29,17 triệu/m2
      Khuôn đất xây nhà đẹp, ngõ oto vào ra dễ dàng.- Bán LÔ GÓC 48 mét vuông đất ở, bìa đỏ lâu dài, MT 4m, mặt hậu 4m, cạnh nhà văn hóa thôn.- Vị trí: Kim...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      * Thanh lý mảnh đất vị trí đẹp, nằm trên đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - Hồ Chí Minh.- Giá 1tỷ1/100 mét vuông (không phát sinh thêm chi...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 55 m2 27,28 triệu/m2
      căn hộ I-Home, 359 Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp,- DT: 55 mét vuông, 2 PN, 1  phòng vệ sinh. căn hộ cao cấp, đầy đủ tiện.Giá: 1.5 tỉ.liên lạc: 0931...
      I-Home 1, 359, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,75 tỷ tại Phố Tạ Quang Bửu - 6 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 50 m2 35 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng mới nhất căn hộ chung cư Tara Residence, đường Tạ Quang Bửu, P6, Q8.+ Vị trí: MT Tạ Quang Bửu, ngay bến xe Q8, ngã tư QL50.+ Xung...
      Dự án Tara Residence, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 52 m2 33,66 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ An Hòa 1, khu dân cư Nam Long, đường số 3, P.Tân Thuận Đông, Q. 7. - DT: 52m2. Thiết kế 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh....
      Dự án An Hòa - Nam Long, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Tân Hòa Đông - 14 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 0 m2
      - Gần chợ T. H. Đông, đường có 2 cua, cách hẻm cụt 10m. Cách đường chính 40m.- DT: 5,63 x 5,5m + Sân riêng: 2 x 5m.- Cấu trúc: Trệt, 1 lầu, 1 hông,...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường 14, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 27 m2, hướng Tây tại Đường Lương Ngọc Quyến - 5 - Gò Vấp, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 27 m2 51,86 triệu/m2
      Nhà ra siêu thị Emart, chợ gò vấp, dhcn4 chỉ 2 - 3ph.Nhà 1 trệt 1 lầu 1 lửng sổ hồng. Phù hợp với gia đình 2 vợ chồng và con nhỏ.
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 86 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 86 m2 20,35 triệu/m2
      DT: 86m2.đc phép xây dựng tự do.Tặng giấy phép XD + bản vẽ thiết kế nhà.KDC đông hiện hữu, sầm uất, vị trí vip (gần chợ, ủy ban nhân dân, BV Hoàn Mỹ,...
      Đường Lê Văn Tách, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 100 m2 18,8 triệu/m2
      Cần ra nhanh miếng đất đẹp MT đường 20m khu LK sân bay Phú Thạnh, tp Tuy Hoà, Phú Yên.DT: 5x20=100m2, SHR, thổ cư 100 phần trăm.MT đường 20m, đất...
      Đường Trần Kiệt, Phường Phú Thạnh, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay nền đất 334 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 334 m2 4,35 triệu/m2
      Đất MT nhựa ngang 12x26m.Đường Nguyễn An Ninh, P. 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng.Đường nhựa, view thoáng, thế đất đẹp.DT 334m2 có 200m2 thổ cư.Giá 1,450 tỉ có thỏa ...
      Đường Nguyễn An Ninh, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán miếng đất 107 m2 tại Đường 602 - Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 107 m2 9,54 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm sau lưng các nhà hàng lớn như: Hồng Phúc, Thiên Địa, Cơm niêu Cội Nguồn.- Điểm đón và dừng chân của du khách vui chơi tham quan KDL Bà Nà...
      Đường 602, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng
      T
      Bất Động Sản Đức Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 63 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 63 m2 23,81 triệu/m2
      Kẹt tiền cuối năm nên gia đình cần bán nhanh căn nha 1 trệt 1 lầu KDC Vĩnh Tân - TP Tân Uyên.- Hướng: Nam.Nhà thiết kế hiện đại, 2  phòng ngủ, 2...
      Đường 742, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 1A - Vĩnh Phương - Nha Trang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà Tân Thành, Vĩnh Phương.DT: 67,6m2 đất ở ngang 4,5m - Vị trí: KDC Tân Thành cách QL1A 100m - Đường bê tông 6m có vỉa hè 2 bên.- Kết cấu: nhà c4 có...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 576 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Tiến - Đồng Phú, giá 1 tỷ

      1 tỷ 576 m2 1,74 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh ngôi nhà vừa xây dựng, trang trí hiện đại, đẹp.Hiện nhà đang cho thuê 3,5tr/tháng, HD 2 năm.Chỉ cần 600tr là sở hữu ngay đc.NH hỗ trợ...
      Xã Tân Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,07 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Vinh - Nghệ An

      1.07 tỷ 64 m2 16,72 triệu/m2
      Tết sắp đến cần nguồn tiền lớn nên ra nhanh một số căn hộ chung cư 389 Dream Home, Phan Bội Châu.- Căn 52 m2 TT 1 lần từ 8xx tr, TT 70 phần trăm...
      Dự án Chung cư 389 Dream Home, Đường Phan Bội Châu, Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Cần bán ngay căn nhà riêng 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Định - Bến Cát, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Vị trí thuộc Tân Định, Bến Cát, Bình Dương.DT 5x20, full thổ cư. Đường nhựa 5m.Đường xá thuận tiện đi lại.Giá 1,35 tỉ có thỏa thuận cho KH thiện chí.cư ...
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,89 tỷ tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.89 tỷ 73 m2 25,9 triệu/m2
      Duy nhất căn CT9 Vĩnh Điềm Trung view hồ, tầng đẹp.- DT 73m2, gồm 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- logia hướng Đông Bắc, cửa chính hướng Tây ...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m , giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 61 m2 31,97 triệu/m2
      DT 61m2 ngang 4,2m dài 14,4m.pháp lí SHR hoàn công.Đường hiện trạng rộng hơn 2m, cách đường lớn chỉ vài bước chân.Trên đất có sẵn nhà c4 cũ gác lửng gồm...
      Đường Đoàn Trần Nghiệp, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.