Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,66 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.67 tỷ 52 m2 32 triệu/m2
      Đầu tư căn hộ chung cư Bcons City - làng ĐH.Vị trí đắc địa: căn hộ chung cư Bcons City tọa lạc ngay MT đại lộ Thống Nhất, gần khu Phạm Văn Đồng, mang...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2 tỷ 66 m2 30,31 triệu/m2
      Nhà ở căn hộ chung cư chỉ với 400 tr.Vị trí dự án The Maison Bình Dương nằm tại 70 Phan Bội Châu, P. Phú Thọ, TP Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, thuộc vị...
      The Maison, 70, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Tân Lập - Dĩ An - Bình Dương

      1.55 tỷ 50 m2 31 triệu/m2
      Bcons Miền Đông.Đường Tân Lập, P. Đông Hòa, TP Dĩ An, Bình Dương.Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 50 mét vuông.- Số PN: 2.- Số  nhà vệ sinh:...
      Dự án Bcons Miền Đông, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,6 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      căn hộ chung cư Happy One Central.1 PN.DT: 50m2.Nội thất bàn giao full.Ưu đãi đặt biệt cuối năm.Tặng 3 năm pql.Cọc 20 tr tặng 30 tr.Tặng 1 chỉ vàng tri...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      M
      Căn Hộ Cao Cấp Thủ Dầu Một Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Lê Lai - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.4 tỷ 84 m2 16,67 triệu/m2
      - Cần tiền bán ngay căn hộ TDC Plaza đối diện trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương.- Đang có HĐ cho thuê dài hạn.- Căn DT 84m2. View cực đẹp nhìn ra hướng...
      Dự án TDC Plaza, Đường Lê Lai, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,07 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.07 tỷ 40 m2 26,75 triệu/m2
      - chung cư 40m² BÀN GIAO nội thất đầy đủ - TẠI DT743C DĨ AN BÌNH DƯƠNG- liên kế VINCOM 550 CHỈ VỚI 3 ph DI CHUYỂN BỘ - đc HỖ TRỢ LS CỐ ĐỊNH...
      Dự án Căn hộ Thạnh Tân, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,68 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.68 tỷ 65 m2 25,85 triệu/m2
      Gia đình em mua ở nhưng giờ chuyển lên TPTp HCM sống nên cần bán lại chung cư Opal SkyLine của Tập Đoàn Đất Xanh. Vừa mới nhận nhà nên còn mới...
      Dự án Opal Skyline, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.2 tỷ 47 m2 25,54 triệu/m2
      Trả trước 450tr sở hữu ngay chung cư view biển Đà Nẵng - sổ hồng riêng lâu dài.- Vị trí ngay bên cạnh các trường đại học Bách Khoa - Sư Phạm, liên kế...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,05 tỷ tại Đường Dương Lâm - Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.05 tỷ 54 m2 19,45 triệu/m2
      Bán căn căn hộ rẻ nhất Bluhouse Sơn Trà - 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Vị trí: MT đường Hồ Hán Thương, Nại Hiên Đông, Sơn Trà.- DT: 54m2.- Công...
      Dự án Bluehouse, Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 150 m2 12,54 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh! Giá giảm sâu.Đất đường nhựa lớn Di3 giáp ngay KCN Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương.DT: 5x30, sổ sẵn, xây dựng tự do.Vị trí: Đường nhựa...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường DI3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.5 tỷ 69 m2 21,74 triệu/m2
      Gần Tết kẹt tiền bán ngay chung cư thương mại CT1 The Ori Liên Chiểu, 69m2, 3 phòng ngủ, nội thất đầy đủ như hình.DT: 69m2, căn hộ góc, view hồ...

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường 353 - Dương Kinh, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 0 m2
      Đã hạ 1 lần rồi giờ lại hạ tiếp - bán ngay ngôi nhà 3 tầng Phú Hải, Dương Kinh, HP.- Vị trí ngay chân cầu Rào 1 - Cách trường Đại họcHH chỉ...
      Đường 353, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 64 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Dư Hàng - Dư Hàng - Lê Chân, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 64 m2 26,57 triệu/m2
      - DT: 64m2 (lô góc bìa nở hậu cực đẹp).- Vị trí thuận tiện ngay gần chợ Dư Hàng, 3 ph ra Aeon Mall, 2 ph vào trung tâm thành phố... Ngõ trước nhà rộng 3...
      Đường Dư Hàng, Phường Dư Hàng, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường Đẩu Vũ - Kiến An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 45 m2 41,12 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng mặt đường Đẩu Vũ, Văn Đẩu, Kiến An, HP.DT: 45m2 ngang 4m.Đường thông rộng 6m có chỗ đỗ oto trước cửa nhà tiện ích vây quanh cư dân yên tĩnh...
      Đường Đẩu Vũ, Phường Văn Đẩu, Kiến An, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 90 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Đất nền tại dự án Dragon Pearl Đức Hoà giáp ranh Bình Chánh.Chỉ TT trước 30 phần trăm (260 tr) nhận nền ngay, số tiền còn lại:Hỗ trợ ân hạn 12 tháng...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,7 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.7 tỷ 52 m2 32,7 triệu/m2
      căn hộ chung cư biển này không ở thì không biết ở đâu Vũng Tàu nữa. Sáng mở mắt ra là thấy biển thấy mặt trời siêu to siêu ấm siêu đẹp.Vị trí: Góc 2 MT...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Đức Nghĩa - Phan Thiết, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 0 m2
      Thông báo đấu giá ngôi nhà phố MT đường Nguyễn Văn Cừ TP. Phan Thiết Bình Thuận.Vị trí MT đường Nguyễn Văn Cừ liên kế chợ Phan Thiết đông đúc.DT 133.74...
      68, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Đức Nghĩa, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,9 tỷ tại Quy Nhơn - Bình Định

      1.9 tỷ 60 m2 31,67 triệu/m2
      Kẹt tiền trả nợ, cần cắt lỗ bán nhanh căn hộ góc 2 PN chung cư TMS Luxury Hotel & Residences Quy Nhơn.căn hộ góc 2 PN, 66 mét vuông, view trực...
      Dự án TMS Luxury Hotel & Residences, Đường Nguyễn Huệ, Phường Trần Phú, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.