Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,16 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      1.16 tỷ 45 m2 25,78 triệu/m2
      Ecopark. Quỹ căn căn hộ chung cư Ecopark 1 phòng ngủ bán giá cực rẻ thị trường.- 45 mét vuông giá từ: 1.160 - 1.4 tỉ.- 46 mét vuông...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,4 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      1.4 tỷ 0 m2
      Thuộc P. Bãi Cháy - Trung tâm du lịch nổi tiếng nhất Hạ Long.+ Nơi an cư cạnh Aeon Mall Hạ Long (Aeon vừa khởi công ngày 1/1).+ Đối diện ngay cảng quốc tế...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông, giá 1,25 tỷ tại Phường Lê Lợi - Vinh - Nghệ An

      1.25 tỷ 0 m2
      Bán căn cc Green View 3 P. Lê Lợi, đường Hoàng Nghĩa Lương.- Vị trí tiện ích gần các trường học, chợ, có khuôn viên rộng rãi,- DT: 62,5m2 (2 phòng ...
      Dự án Green View Tower, Đường Hoàng Nghĩa Lương, Phường Lê Lợi, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,65 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      1.65 tỷ 67 m2 24,63 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Đông Nam.Nội thất tân cổ điển hiện đại.Toà căn hộ chung cư vị trí đắc địa, có bể bơi.call ngay xem...
      Dự án Green Bay Premium, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      1.3 tỷ 44 m2 29,55 triệu/m2
      Quỹ 05 chung cư độc quyền Irista Hill Sapa view săn mây, tầng 8-9-10-11 tầng đẹp.Thông tin trực tiếp từ CĐT Irista Hill Sapaliên lạc phòng KD:gọi ngay:...
      Dự án Irista Hill Sapa, Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai
      T
      Phòng Kinh Doanh chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Phường Phước Hải - Nha Trang, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 0 m2
      Hạ giá sock 200tr.Đường B7 khu VCN Phước Hải.- Nhà 2 tầng mới đẹp nội thất xịn sò hẻm rộng 3 m TTTP hẻm 78 đường B7 khu VCN Phước Hải sau lưng CT2.- 2 PN...
      VCN Phước Hải, hẻm 78, Đường B7, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay miếng đất tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      Đất Phước Lâm, Ninh Xuân QH đất ODT. Nằm ngay KDC hiện hữu lâu đời, bên cạnh đang xây nhiều village mới Đường bê tông ô tô vào tận nơi.DT: 736,6 mét ...
      Phước Lâm, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 90 m2 tại Đường 768 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà gác lửng ngang 6m ngay gần cây xăng Thạnh Phú, Vĩnh Cửu.Nhà DT 90 mét vuông. Giá bán nhanh chỉ 1,6 tỉ. Đã hạ giá 200 tr để bán ...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 137 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 137 m2 9,13 triệu/m2
      * Bán lô góc thôn Phước Trạch xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hoà.- DT: 137m2, lô góc 2 MT, nở hậu.- Đường bê tông thông thoáng ô tô vào tận nơi.- Cách UB...
      Thôn Phước Trạch, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán miếng đất mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phường Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      "Chính chủ cần bán nền đất thuộc Nghĩa Phú, Cam Nghĩa, TP Cam RanhĐất có thổ cư đất ở đô thịĐường bê tông quy hoạch 16mNgang hơn 5m giá công khai chỉ 1.2tỉ...
      Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp miếng đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,94 tỷ

      1.94 tỷ 130 m2 14,9 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp mặt QL 6 thuộc TP Hòa Bình.Đất bìa đỏ giá gần 15 tr/ mét vuông, bao tên.Vay nh LS 10 phần trăm/ năm để hưởng lãi vốn...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Đặc quyền với DT 5x24m full thổ cư:DT: 118,42 mét vuông - 100 phần trăm thổ cư, không giới hạn ý tưởng sáng tạo.Vị trí đắc địa - đẹp như...
      Đường Y Linh Niê Kdăm, Phường Tân Hoà, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp lô đất nền tại Phường Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Đất chính chủ bán lô góc 2 MT đường, sổ riêng thổ cư Biên Hòa, giá rẻ hơn 50 phần trăm so với Bửu Long. Hạ tầng cực đẹp.Cách sông Đồng Nai chỉ vài...
      Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 100 m2 tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 100 m2 17,3 triệu/m2
      Chủ ngộp bán 1tỷ780 hạ giá 1tỷ730 góc 2 MT.Hỗ trợ NH 70 phần trăm với LS thấp.Tặng nội thất xịn xò, hiện đại, xịn xò.sổ hồng - Thổ cư hết đất.Nhà...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Trung Trực - Rạch Giá, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 0 m2
      Bán nhà mới hoàn thiện hẻm 217 Nguyễn Trung Trực, P. Vĩnh Bảo, TP Rạch Giá, Kiên Giang.DT: 5m x 14m CN 67.5m2 (thực tế nở hậu 6m8) thổ cư 100 phần ...
      Hẻm 217 Nguyễn Trung Trực, Phường Vĩnh Bảo, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 10m tại Xã Nam Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 1 m2 1330 triệu/m2
      miếng đất thuộc xã Nam Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng.DT rộng 1138m2 MT lớn nở hậu.Giá siêu đầu tư - vị trí và DT cực đẹp để kết hợp mô hình nghỉ dưỡng, tiểu cảnh...
      Đường ĐT 725, Xã Nam Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Gấp: Chính chủ bán đất. Dự án Việt Trì Spring City. ngã 4 Trường Chinh, Nguyễn Tất Thành, Việt Trì.Đất trung tâm mới TP Việt Trì giá cắt lỗ duy nhất chỉ từ...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Sở hữu đất nền 66 m2 tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 66 m2 25,16 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán cắt lỗ nền đất liên kế trong KĐT DIC Victory City tại P. 4, TP Vị Thanh, Hậu Giang.nền đất có thông tin như sau:+ DT 120  mét ...