Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,95 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 53 m2 36,8 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền xoay vốn nên muốn bán ngay căn hộ Moonlight Boulevard ngay MT đường Kinh Dương Vương đối diện uỷ ban nhân dân Q. Bình Tân, ngay đầu...
      Dự án Moonlight Boulevard, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,88 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.88 tỷ 59 m2 31,87 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn 2PN2 nhà vệ sinh, DT: 59 mét vuông, ở tầng trung, hướng Nam.- Giá gốc: 2ty680- giá: 1ty950 (bao gồm tất cả) - CAM...
      Dự án Westgate, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,48 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.48 tỷ 50 m2 29,6 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng căn hộ chung cư CH10.05 dự án Honas Residencelầu 10 mã căn 5, căn 1 phòng ngủ+ 1DT 50m2căn hộ chung cư giá mềm nhất...
      Dự án Honas Residence, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,4 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.4 tỷ 56 m2 25 triệu/m2
      Bán chung cư tầng 09 DT 56 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, sổ hồng riêng sẵn, ngay toà nhà hotel becamex. Vị trí trung tâm thủ dầu...
      Dự án Sunrise Apartment, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      D
      Phạm Tuấn_becamex Bình Dương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 66 m2 25 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh MT Huỳnh Tấn Phát, Q. 7, kề bên Phú Mỹ Hưng.nội thất đầy đủ, các phòng đều có cửa sổ rộng, gần sông,...
      Dự án Chung cư Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 88 m2 21,6 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc CC Ihome 359 Phạm Văn Chiêu Gò Vấp.giá bán gấp: 1,9 tỉ.Hỗ trợ vay NH.- DT: 88m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet.- ban công,...
      I - Home 1, 359, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 2 tầng, 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Em đang có 8 căn NOXH dành cho các gia đình chưa sở hữu nhà ở và đang cần tìm nơi an cư tại Bình Dương.giá 1.6 tỉ - 1.8 tỉ/ căn.Chỉ cần TT 30 phần ...
      Dự án Richland Residence, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,5 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      1.5 tỷ 51 m2 29,42 triệu/m2
      Định cư Đức không có nhu cầu sử dụng cần bán nhanh 2 chung cư tại dự án Dragon Castle, Số 1 Cái Lân, P.Bãi Cháy, TP. Hạ Long, Quảng Ninh.- Tầng 12, DT...
      Dự án The Dragon Castle, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Chủ cần tiền muốn bán gấp đất thị trấn Măng Đen. DT 950m2 có thổ cư giá rẻ

      2 tỷ 950 m2 2,11 triệu/m2
      Hàng hot Măng Đen!miếng đất siêu vip ngay làng du lịch cộng đồng khôngn Pring.Cách trung tâm Măng Đen chỉ 2 kilomet.Giáp suối siêu chill.DT sổ...
      Thị trấn Măng Đen, Huyện Kon Plông, Kon Tum

      Khuôn viên 1250m2 đất ruộng ngay trung tâm Quốc oai - gần tỉnh lộ sẵn sàng kinh doanh

      2 tỷ 1 m2 2000 triệu/m2
      * Cách viện nhi và phụ sản Quốc oai hơn 4 kilomet.Cách TT Hội nghị quốc gia 15 kilomet.Nằm sát ngay trục đường Tỉnh Lộ 421B trung tâm Quốc oai....
      Đường 421B, Xã Đồng Quang, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Văn Tư - Thủ Đức, giá 2 tỷ

      2 tỷ 45 m2 44,45 triệu/m2
      NHà đẹp đón tết hẻm 1/ Hồ Văn Tư - Thủ Đức.- 1trệt 2 lầu - 3 phòng ngủ.- Hẻm ô tô Tránh - Xe Đỗ Trong Nhà - Nhà Đẹp Ở Ngay.- DT 45 mét vuông -...
      Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 3 tầng, 21 m2 tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 21 m2 95,24 triệu/m2
      Hẻm xe ben đổ cửa.Khu dân trí yên tĩnh.Đầu đường đầy đủ mọi tiện ích.Kết cấu 1 trệt 2 lầu.SHR chính chủ, công chứng nhanh lẹ.call ngay 0934 047 *** Tài...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 30 m2 tại Đường Số 1 - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 30 m2 58,34 triệu/m2
      Bán nhà cũ DT đất 30 mét vuông chỉ 1 trệt, ngang 3.2m dài 9.5m có nở hậu cuối hẻm cụt đường số 1 P. Tân Tạo A, Q. Bình TânCăn cuối đường hẻm cụt trước...
      Đường Số 1, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 10 m2, mặt tiền 2m tại Đường Phạm Thế Hiển - Quận 8, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 10 m2 152 triệu/m2
      Giá: 1 tỉ 520 TL.- Nhà mới hẻm Phạm Thế Hiển P5 Q8.- DT: 2,5m x 4m.- Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- Hẻm trước nhà rộng 3m,...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 30 m2 tại Đường Ba Đình - 9 - Quận 8, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 30 m2 58,34 triệu/m2
      Giá: 1 tỉ 750 TL.- Nhà hẻm 617/11A Đường Ba đình P9 Q8.- DT: 3m x 10m.- Nhà 1 trệt, 1 lầu 1 PN lớn (có thể ngăn thêm phòng - 2  toilet.- Vị trí: Cách...
      Hẻm 617/11A, Đường Ba Đình, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 15 m2 tại Đường Trần Văn Đang - 11 - Quận 3, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 15 m2 113,34 triệu/m2
      Bán nhà 239/93/17 Trần Văn Đang, Q. 3, diện tích sử dụng 26m2 giá 1.7 tỉ.DT 2.5x6 mét.Hiện trạng 1 trệt 1 lầu.Đang cho thuê 5 tr/tháng.
      239/93/17, Đường Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 18 m2 tại Đường Hậu Giang - 12 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 18 m2 105,56 triệu/m2
      Bán nhà Hậu Giang P12 Q,6 vừa xâyĐoạn khu vực bán nội thấtDT : 3,50x 5mGồm 1 trêt 1 lầu 1 lửng 2 phòng ngủ 2WCCách MT 100 métTIỆN ÍCH- Tiếp giáp, gần...
      Đường Hậu Giang, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 15 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hậu Giang - Quận 6, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 15 m2 120 triệu/m2
      + diện tích sử dụng 30m2 (3,2 x 5m).+ Nhà 2 tầng mới đẹp, 1 trệt 1 lầu suốt, dọn vô ở ngay, tiện mua ở hoặc mua cho thuê giữ tiền (Đang cho thuê...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.