Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp lô đất nền 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      1 cặp duy nhất 300 mét vuông - kề góc hướng Đông Nam - Trung tâm View Biển - sát cạnh căn biệt thự Nhật BảnDT 2 lô căn biệt thự lớn...
      Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 150 m2 8,6 triệu/m2
      1 lô duy nhất - View Vịnh Biển - Trung tâm tiện ích sân tenis, trường học, sân bóng đá, hồ bơi..Rẻ nhất thị trường hiện nay.1 lô gần góc - Đông Nam mát...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu đất dự án 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Đông Hà - Quảng Trị, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 200 m2 8,4 triệu/m2
      Bán đất 8m khu đô thị Nam Đông Hà - nền đất sạch đẹp - giá chỉ 16xx tr.DT 8x25m hướng Nam.Đất sạch đẹp, trục đường cư dân đông, thông tứ phía.L/H: 0987...
      Dự án KĐT Nam Đông Hà, Đường Hùng Vương, Phường Đông Lương, Đông Hà, Quảng Trị

      Bán đất nền dự án 114 m2, mặt tiền 6m tại Xã Sơn Hùng - Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 114 m2 10,53 triệu/m2
      Chính chủ bán 114 mét vuông đất đã có bìa đỏ tại dự án Thanh Sơn Riverside Thanh Sơn Phú Thọ.Vị trí lô của tôi ở hướng Đông, nằm trên trục chính...
      Dự án Thanh Sơn Riverside, Phố Vàng, Xã Sơn Hùng, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Xã Kim Long - Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 100 m2 12,8 triệu/m2
      Đất KD buôn bán tấp nập. Gần TP. Vĩnh Yên.DT 100m2 full thổ cư. Vỉa hè 10m.Vị trí: Nằm tại Hữu Thủ Kim Long. Đường hành lang mở rộng 10m. Nằm cạnh ngã ba...
      Đường Quốc lộ 2B, Xã Kim Long, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh nền đất 165 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 165 m2 8,19 triệu/m2
      Sang nhanh cặp Vịnh An Hòa - Gần trường, chợ, công viên sập hầm chỉ 1 tỉ 35. gọi ngay: 0901 967 ***.Lô Vịnh vị trí đẹp chính chủ mua đầu tư để dành, nay...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 157 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,04 tỷ

      1.04 tỷ 157 m2 6,63 triệu/m2
      Một ngôi làng tựa lưng vào những đồi chè, sở hữu thiên nhiên tươi đẹp, nhà bên suối, đi đầu xu hướng BĐS xanh tại Bảo Lâm, Lâm Đồng.Thông tin sp:Quy mô: 2,4...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường 768 - Vĩnh Cửu, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 95 m2 20,53 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây đón tết 2024.- Nhà xây siêu đẹp 1 trệt 1 lầu nằm ngay gần đường Đồng Khởi - Biên Hoà.- sổ hồng thổ cư.- giá: 1ty950 tr, trả trước 600tr có...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu nhà sổ riêng tại Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Nhà bán, hẻm 3m, đường Trương Thị Hoa vào ~ 100m, đối diện trường học cấp 2 'Nguyễn Hiền ',DT 6.1m dài 9m.Nhà đúc lửng 3p ngủ, 2 phòng vệ sinh, kê...
      Đường Trương Thị Hoa, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1 tỷ 30 m2 33,34 triệu/m2
      Hồ Chí Minh có một căn hộ giá 1 tỉ đủ để gia đình bạn an cư & lập nghiệp!căn hộ chung cư Diyas Sky nằm tại vị trí đắc địa số 16 Nguyễn Đức Thuận, P....
      Dự án Diyas Sky, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hương Lộ 15, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      Nhà 1 trệt 1 lửng, 1 sân oto, 3 PN, 1 phòng thờ, 1  phòng vệ sinh.DT 4,5x21.Giá bên trên là đã bao sổ và không phát sinh thêm chi phí.Sổ riêng, thổ...
      Đường Hương Lộ 15, Xã Bình Lợi, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,83 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.83 tỷ 63 m2 29,05 triệu/m2
      Cơ hội mua nhà giá đầu tư, bao rẻ toàn khu vực:Bán căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 63m2 căn hộ Sky 9, hợp đồng mua bán hỗ trợ vay. Căn của...
      Dự án Sky 9, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 72 m2 20,84 triệu/m2
      bán ngay chung cư Napoleon 3 phòng ngủ view biển nội thất đầy đủ chỉ 1,5 tỉ.- DT: 72m2 gồm 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Tiện ích:...
      Dự án Napoleon Castle I, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      Bán 01 suất ngoại giao căn 3 PN đẹp nhất dự án - view biển Đông Nam - chỉ đóng trước 600 tr.* Tầm view độc nhất: View biển + View hồ Bàu Tràm.* Là toà căn ...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 47 m2 41,49 triệu/m2
      * (Giỏ hàng nhiều căn, tìm theo yêu cầu từng khách ib Nhân vin gửi thêm căn).Kết cấu: 1 phòng ngủ.DT: 47m2.Bàn giao: Có nội thất.pháp lí: sổ hồng ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, 512 Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 47 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,25 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.25 tỷ 47 m2 26,6 triệu/m2
      + Cần tiền giải quyết công nợ, cần bán nhanh chung cư ecoxuan lái thiêu ngay trung tâm TP thuận an + DT: 47m2 - 1 phòng ngủ - 1 nhà vệ ...
      Dự án Eco Xuân, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An - Bình Dương

      1.4 tỷ 44 m2 31,82 triệu/m2
      Bcons Green View đường QL 1K, P. Đông Hòa, TP Dĩ An, Bình Dương.* Thông tin căn hộ chung cư:+ DT: 44m2.+ Bố trí: 2 PN - 1  phòng vệ sinh.+ giá: 1...
      Dự án Bcons Green View, Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,9 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.9 tỷ 60 m2 31,67 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư - chung cư cao cấp tại trung tâm! đc: Đường Đào Trinh Nhất giao Phạm Văn Đồng DT: 60m | Giá: 1 tỉ 900 tr PN: 2| Phòng tắm: 2 Tiện ích:-...
      Đường Đào Trinh Nhất, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.