Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay shophouses 4 tầng, 106 m2, giá 1,91 tỷ tại Huyện Thủ Thừa - Long An

      1.91 tỷ 106 m2 18 triệu/m2
      Cực HOT ! Dự án Duy Nhất Agoracity chào bán đợt 1 đầu năm 2024 giá 18tr/ mét vuông ngay trung tâm hành chính Long An hiện hữu- Tên dự án: KDC Trung...
      Dự án Agora City, Huyện Thủ Thừa, Long An

      Bán 1000m2 đất vườn đường Ô tô gần KCN Cầu Tràm, Phước Hậu, giá tốt: 1.5 tỷ Tl, SHR. LH:

      1.5 tỷ 1 m2 1500 triệu/m2
      Đất vườn giá rẻ, chính chủ gửi kẹt tiền quá hạ 200tr cho miếng đất vườn đẹp nàya/c làm nhà vườn, nuôi heo rừng ,chăn nuôi ,MT đá xanh đường nhà nước, xây...
      Xã Phước Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,06 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      1.06 tỷ 51 m2 20,79 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- DT 51-64m bao gồm 2 PN, 2 phòng tắm, 1 không gian trống, bếp, phòng khách, sân phơi.- View: Nội khu yên tĩnh.- Hướng: hướng ...
      Dự án Ehome Southgate, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,29 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.29 tỷ 41 m2 31,47 triệu/m2
      Bcons Miền ĐôngĐường Tân Lập, P. Đông Hòa, TP Dĩ An, Bình Dương-DT: 41 mét vuông, 1 PN, 1 phòng tắm.-Nội thất: Đầy đủ và hiện đại.-giá: 1 tỉ 29. Đặc...
      Dự án Bcons Miền Đông, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh miếng đất thổ cư thị trấn Cần Giuộc.Vị trí nền đất ở MT đường Nguyễn Thanh Tâm, khu phố Hòa Thuận 2 thị trấn Cần Giuộc.Đất cách QL 50...
      Đường Nguyễn Thanh Tâm, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 133 m2, mặt tiền 13m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 133 m2 8,73 triệu/m2
      Tôi mua 2019 đã 1ty532, nay phải cắt lỗ bán gấp.Đất ngang 7 dài 19 vuông vắn, 133 mét vuông thổ cư toàn bộ.Đường đẹp 13m, có vỉa hè.Hồ bơi, công...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền 340 m2, mặt tiền 6m tại Xã Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 340 m2 3,68 triệu/m2
      Đất nền sân bay Lộc An, Hồ Tràm, BRVT.Trục đường chính sân bay quy hoạch đường nhựa lớn.DT 340 mét vuông (6 x 57)m Thổ cư 100 mét vuông có 2 lô...
      Đường Lộc An - Hồ Lồ, Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà chung cư 65 m2, giá 1,99 tỷ tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định

      1.99 tỷ 65 m2 30,62 triệu/m2
      DTTT: 65m2Tầng 22 , View BiểnTặng toàn bộ nội thất ( đầy đủ nội thất)SHR có sẵnMua bán công chứng sang tên nhanh gọn
      Dự án Phú Tài Residence, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng đất 150 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      2 nền liên kế full thổ cư, kích thước mỗi nền 4x19m, hẻm 3 ấp 3 xã Trung An (công ty Dung Hạnh), đường xe 7 chỗ, cách Phạm Hùng 250m.
      Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Quảng Giao - Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 125 m2 8,4 triệu/m2
      Bán 1 lô mb53 thanh niên 125 mét vuông giá 10501 lô mặt đg 504 , lô góc 100 mét vuông gia 1000
      Xã Quảng Giao, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 140 m2 tại Xã Bắc Sơn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 140 m2 9,29 triệu/m2
      Nhà đẹp Bắc hòa-Bắc Sơn 7x20Sổ riêng 140m2 (nở hậu 8m ) nhà hẻm cụt yên tĩnh, an ninh. đẹp vừa xây kiên cố chắc chắn, 1 pk 2 PN, gian bếp rộng.Giá còn 1ty3
      Xã Bắc Sơn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 98 m2, mặt tiền 5m , giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 98 m2 11,74 triệu/m2
      Bán nhà sổ riêng ngay ủy ban nhân dân Bình Lợi, Vĩnh Cửu, Đồng Nai, 1.15 tỉ. hotline: 0931 292 ***Chính chủ bán ngôi nhà sổ riêng ngay trung tâm xã Bình...
      Đường Hương Lộ 15, Xã Bình Lợi, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 93 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 93 m2 11,83 triệu/m2
      Hàng VIP đất trung tâm Thị Trấn Cần Đước Đất ngay Chợ Cần Đước Gốc 2 MT đường oto thuận lợi KD mua bán, mua ở hoặc đầu tư lâu dài Vị trí bên hông chợ Cần...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng lô đất 280 m2 tại Xã Long Khê - Cần Đước - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 280 m2 4,29 triệu/m2
      Đất Long Khê Cần Đước giá rẻ DT: 280 mét vuông (10x28m thổ cư)Giá: 1.2 tỉ có thỏa thuận SHR công chứng ngay Đường xe tải vô tới đất, đất có thể tách...
      Xã Long Khê, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 18 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất đấu giá Thôn Kiểu, TT Bích Động, Việt Yên, DT 80 mét vuông, MT 5,5m, đường 20m, giá chỉ 1 tỉ 450tr.liên lạc: 0911 015 ***
      Thôn Kiểu, Đường Nguyên Hồng, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang

      Sở hữu nhà mặt phố 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      - Cần tiền nên bán ngôi nhà tâm huyết tại khối 5 Vĩnh Điện.- Nằm ngay trung tâm hành chính Điện Bàn, cư dân đông. Tiện ích đầy đủ.- DT 100m2 - Giá 1tỷ750...
      Đường Mẹ Thứ, Phường Vĩnh Điện, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất 116 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 116 m2 16,82 triệu/m2
      - DT: 115,5m2. MT: 6m.- đc: Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình.- Vỉa hè 4m, đường afphan 7,5m, lối đi sau nhà 2m.* Điểm nổi bật Tiềm năng:- Tiềm năng tăng giá...
      Dự án Phương Đông Green Valley, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay đất 268 m2 tại Bông Trang - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 268 m2 4,11 triệu/m2
      - Chủ cần bán mảnh đất xã Bông Trang DT: 268m2 ngang 7mx38m có 50m2 thổ cư đường nhựa.- Có nhà c4.- Chủ ngộp bank cần bán nhanh trước tết.- gọi ngay:...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Bông Trang, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.