Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Mua bán, nhận ký gửi đất dự án XDHN và dự án HUD do tổng công ty Xây Dựng Thủ đô Hà Nội và công ty Phát Triển nhà và đô thị làm CĐT.- Khởi Công 3 tuyến...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 150 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 150 m2 8,6 triệu/m2
      Còn duy nhất 1 lô dự án HUD Nhóm 4 cực rẻ.- Giá chỉ hơn 8tr/m2.- DT: 150m2 6x25 quá đẹp SHR.- Cắt lỗ hơn 30 phần trăm bán gấp trước tết.contact: 0937...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường D1, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Long An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      Chủ ngộp bank cần bán gấp lô 93,8m2, Tây Bắc trên đường N5, đường chính đi từ Tỉnh Lộ 25B qua QL 51 vị trí đẹp, gần QL 51 trong dự án khu dân cư An...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường N5, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 100 m2 15,6 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay trong tuần nền khu Hưng Vượng dự án Biên Hòa New City giáp sông và căn biệt thự giá 1.560 tỉ - 100m bao sang tên.- Mã nền: HV3 - 7A -...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 90 m2 17,45 triệu/m2
      - Khu ĐT hướng Đông Bắc Bích Động - The Felix Bích Động: 0978 587 ***- KD sầm uất với nhà hàng, nhà trọ, nhà nghỉ... Hiện hữu.- Vị trí chiến lược trung...
      Dự án KĐT Đông Bắc Bích Động, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang.

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Cập nhật các lô giá siêu mềm khu đô thị Ân Phú - Buôn Mê Thuột.- Đất nền đã có bìa đỏ và lô ngợp tiền hợp đồng mua bán thuộc diện thanh lý cần bán ...
      Dự án Khu đô thị Ân Phú, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Đồng Hới, giá 2 tỷ

      2 tỷ 200 m2 10 triệu/m2
      DT: 10x20m.2 MT đường 15m và 3m.Nhà 1 PN, 1 phòng khách, 1 bếp và 1 vệ sinh.Có không gian vườn rộng rãi, cây cối mát mẻ.
      Phường Đồng Sơn, Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm căn nhà phố, ngay cạnh khu đô thị, dịch vụ tiện ích đầy đủ. Chỉ 1 tỉ 530!- Vị trí: Hẻm Gò Găng, Cạnh khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, cách Dê Nhà...
      Đường Gò Găng, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Đoàn Thị Mộng Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 115 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 115 m2 11,74 triệu/m2
      Cần bán nhanh 5m x 23m thổ cư 100 phần trăm ngay sát trục chính 25C vào sân bay Long Thành.+ bất động sản thuộc Xã Long Phước, Long Thành với DT...
      Đường 25C, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 82 m2 23,79 triệu/m2
      Bán nhà c4 tại hướng Tây Nam - P. Vĩnh Hải - TP. Nha Trang- DT: 82 4m2 ngang 5m- Đường oto hơn 4m- Nhà gồm: Sân xe máy, PK, 2 phòng ngủ, Bếp, VS. -...
      Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 550 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Bắc tại Đức Trọng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 550 m2 3,64 triệu/m2
      Cần bán nhà đất tại Xã Ninh Gia - Đức Trọng có giấy tờ đầy đủ.DT: Hơn 550m2 đã chuyển 100m2 thổ cư. Nhà còn mới.MT dài hơn 16m. Cách QL 20 500m2. Đường bê...
      Xã Ninh Gia, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 244 m2, mặt tiền 10m tại Lâm Hà, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 244 m2 8 triệu/m2
      Một nơi bình yên nằm giữa rừng thông: Nhẹ nhàng chim hot, nắng qua những tán thông: Cỏ cây hoa lá, bình yên đến lạ, gió thông mát quanh năm.Thôn 6, xã Gia...
      Đường ĐT 725, Xã Gia Lâm, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Liên Hoa - Nha Trang, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4 xã Vĩnh Ngọc tp Nha Trang, cách đường Liên Hoa chỉ 20m. Giá 1 tỉ 750 tr.-----------Vị trí nằm trên đường bê tông 3m, cách đường Liên Hoa 20m....
      Đường Liên Hoa, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Đức Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,2 tỷ tại Xã Quảng Thắng - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      1.2 tỷ 65 m2 18,47 triệu/m2
      Nhận đặt chỗ chào bán căn hộ Bình An Plaza Thanh Hóa sau BV Nhi Trung Ương.Vị trí: MBQH Phía hướng Tây Nam Chợ Quảng Thắng, TP Thanh Hóa.Quy mô gồm: 2...
      Phường Quảng Thắng, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà gần chợ Đại Phước Nhơn Trạch, Đồng Nainhà c4 đường thôngNhà đường ô tô cách chợ Đại Phước 300 mNhà căn hộ góc vị trí thông thoángCách đường Lý...
      Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,43 tỷ tại Quận Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.43 tỷ 56 m2 25,54 triệu/m2
      Bán căn hộ Hoàng Huy - Grand Tower - giá Rẻ Nhất Thị TrườngDT : 56 mét vuông giá : 1.43tỉ ( bao phí bảo trì ) Thiết Kế : 1.5 ngủ , 1 logia , không...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà shr 195 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Bắc tại Hòa Thành, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 195 m2 6,93 triệu/m2
      Có DT 9x33m cn 195 mét vuông trên đường bê tông, sau lưng trường Trung học cơ sở Ngô Quyền, nhà thoáng, dọn vô ở ngay, full nội thất.Giá 1.35...
      Hẻm 2 Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Long Thành Nam, Hòa Thành, Tây Ninh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,29 tỷ tại Đường 19/5 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.29 tỷ 0 m2
      Có thể nhà này hợp với bạn. Mong gặp đc người hữu duyên. Nhà thật sự rất thoáng mát và ai xem cũng thích. E cũng muốn bán ngay.
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.