Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 1,77 tỷ tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Vinh - Nghệ An

      1.77 tỷ 86 m2 20,59 triệu/m2
      Quỹ căn sang nhượng Handico Hưng Dũng giá cực tốt - gọi ngay nhanh: 0948 663 ***- DT 68 - 70 - 86m (3 PN - 2 vệ sinh, 2 logia).- TT theo tiến độ xây...
      Dự án Handico Hưng Dũng, Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Hưng Dũng, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      1.28 tỷ 57 m2 22,46 triệu/m2
      Bán sang nhượng Căn 2 phòng ngủ 2 VS Dự Án Dragon Castle đầy đủ nội thất 1,280 tỉ. tầng thấp view công viên---------------------------DT...
      Dự án The Dragon Castle, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thống Nhất - Bình An - Dĩ An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 64 m2 28,91 triệu/m2
      - Bán nhà sổ riêng ngay đường thống nhất dĩ an, gần ql1k- DT 64m2 ngang 7m- Nhà thiết kế : Có 2p ngủ 2 toilet, sân xe- Giá 1ty850tr thỏa thuận L/H...
      Đường Thống Nhất, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,86 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.86 tỷ 72 m2 25,84 triệu/m2
      ❌Chủ cần bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều Toà OC3căn hộ chung cư mới hoàn thiện nội thất view Biển-Căn 2722 ( Tầng 27 số 22 )-DT : 72...
      Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,4 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.4 tỷ 38 m2 36,85 triệu/m2
      Nguồn giáp chủ.The View - 1.4 tỉ.chính chủ cần bán căn hộ chung cư 1 PN, tầng 18 dự án Midori Park The View.Hiện tại đang cho khách người Hàn Quốc thuê 9...
      Dự án Midori Park The View, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2 tỷ 49 m2 40,82 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp phong cách nghỉ dưỡng Midori Park The Glory TP mới Bình Dương.CĐT Becamex Tokyu chào bán duy nhất "7 căn hot nhất dự án.DT: 48m2...
      Dự án Midori Park The Glory, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1 tỷ tại Đường Đỗ Đại - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      1 tỷ 75 m2 13,34 triệu/m2
      BÌNH AN PLAZA - BIỂU TƯỢNG SỐNG XANH TRỌN AN LÀNH GIỮA LÒNG TP. THANH HOÁHiện thực hoá giấc mơ sở hữu không gian sống hiện đại, tiện nghi phong cách...
      Đường Đỗ Đại, Phường Quảng Thắng, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,9 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.9 tỷ 53 m2 35,85 triệu/m2
      - Chỉ cần TT trước 10 phần trăm, NH cho vay 70 - 80 phần trăm (MB, ACB, Vietcom,... ).- Miễn LS và ân hạn gốc lên tới 24 tháng.- Lãi xuất...
      Dự án Bcons Polaris, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.35 tỷ 59 m2 22,89 triệu/m2
      Cần bán căn 06 tòa nhà OC2A Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.DT 59m2 thiết kế gồm phòng khách, bếp, 2 PN, 2  toilet, logia.Trang bị đầy đủ nội thất,...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 4 tầng, 118 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Thủ Thừa - Long An

      1.8 tỷ 118 m2 15,26 triệu/m2
      KĐT hành chính thủ thừa. Agora City Thủ Thừa.Tháng 6/2024 sẽ dời trung tâm hành chính huyện Thủ Thừa về đây bắt đầu hoạt động (đã xây dựng khu trung tâm...
      Dự án Agora City, Đường 818, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán đất 200 m2 tại Đường Hùng Vương - Phú Đông - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 200 m2 8,25 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh nền 200m2 vị trí sát Sông lớn mát mẻ, vị trí ngay KDC đông kín, đường ô tô vào 1 xẹc đường Hùng Vương.DT 10x20m (200m2)Vị trí cách...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu mảnh đất 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Võng La - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 42 m2 45 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất cực kỳ đẹp, vuông vức pháp lí chuẩn, đầu tư giữ tiền, mua ở.- Xung quanh là Chợ Sáp Mai Võng La 200m.- trường cấp 1,2,3 1,2,3 cách...
      Đường Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay miếng đất 188 m2, mặt tiền 20m tại Xã Tây Lương - Tiền Hải - Thái Bình, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 188 m2 6,92 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất đấu giá.DT 188 mét vuông, đường trước nhà khoảng10m, cạnh KDC.Đối diện trường cấp 2 Hưng Đạo, quy hoạch trường nghề.Phù hợp...
      Xã Tây Lương, Tiền Hải, Thái Bình

      Chuyển nhượng lô đất 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 40 m2 47,5 triệu/m2
      - Vị trí mảnh đất cực kỳ đẹp, vuông vức pháp lí chuẩn, đầu tư giữ tiền, mua ở.- Xung quanh là Chợ Sáp Mai Võng La 200m.- trường cấp 1,2,3 1,2,3 cách...
      Đường Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Nam tại Long Điền, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 110 m2 16,37 triệu/m2
      Nhà trong KDC đông đúc, trong bán kính 1 cây số có đủ tiện ích : chợ, trường học, BV, chùa, nhà thờ, cách bãi tắm Long Hải 10 ph chạy xe.
      Đường An Phước - Dinh Cố, Xã Tam Phước, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay mảnh đất 926 m2 tại Xã Nam Thượng - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 926 m2 1,73 triệu/m2
      Bán 926m2 có 860m2 là thổ cư còn có 66m2 là đất vườn.Thế đất vuông vức bằng phẳng vị trí thoáng mát gần sông lớn gần khu nghỉ dưỡng Serena. Đường cái to...
      Xã Nam Thượng, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,35 tỷ tại Phường Hưng Phú - Cái Răng - Cần Thơ

      1.35 tỷ 70 m2 19,29 triệu/m2
      BÁN chung cư HƯNG PHÚ - 1TỶ350 trBán chung cư đầy đủ nội thất căn hộ Hưng Phú B- đầy đủ nội thất- Cần Thơ- diện tích sử dụng: 70m2- Hướng cửa:...
      Đường A1, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ
      T
      Đặng Thị Kim Trường Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 140 m2 tại Xã Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 140 m2 10 triệu/m2
      Tôi chính chủ, cần tiền KD nên bán ngôi nhà cấp 4 hiện đang cho thuê, DT 140m2, gồm 3 PN, 1 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, nằm trong KDC yên...
      Đường Bà Rịa - Châu Pha, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      N
      Nguyễn Ngọc Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.