Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      MT đường Nguyễn Trung Trực 32m, P. An Hoà, TP Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai.DT: 70 m.Loại hình đất: Đất ở đô thị.Hạ tầng hoàn thiện, KDC hiện hữu.Đường nhựa nội...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất 131 m2, mặt tiền 5m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 131 m2 7,87 triệu/m2
      Đất chính chủ cần bán nhanh, gần ngay biển Phước Hải, cách biển 4 kilomet, cách sân bay Hồ Tràm 3 kilomet.Vị trí ngay MT đường Tỉnh Lộ Long Mỹ -...
      Xã Phước Hội, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 47 m2 37,24 triệu/m2
      Mình chính chỉ căn hộ chung cư tòa S1 06, tầng 17, căn hộ chung cư DT 47  mét vuông, loại 1 phòng ngủ +, view thoáng đẹp, hướng logia...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Nam Sơn - An Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 52 m2 32,7 triệu/m2
      Chỉ Còn một căn duy nhất hạ giá SÂU, trước bán 2,1tỉ giờ còn một căn bán nốt chỉ 1,699tỉ vẫn lộc lá bét nhè Nhà 3 tầng khung cột chịu lực, móng ép cọc bê...
      Đường Quỳnh Hoàng, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Châu Thành - Kiên Giang, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 140 m2 9,22 triệu/m2
      Tôi chủ đất cần bán lại mảnh đất góc 2 MT đẹp, phù hợp để a/c dùng: ở, đầu tư, KD..cách Trường mẫu giáo 80m, cách Chợ Tắc Cậu 700m..- 2 con Đường trước...
      Đường Quốc lộ 63, Xã Bình An, Châu Thành, Kiên Giang

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến - Biên Hòa, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 75 m2 18,4 triệu/m2
      Bán nhà gác lửng đúc vừa xây dựng kiên cốVị trí nhà ngay Cổng sau trường đại học công nghệ đồng nai , đường nhựa 6m thông bàn cờ !DT: 4,5m x 11m diện ...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, hướng Nam, giá 1,9 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.9 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư CT2 - VCN- Đường Tố Hữu P. Phước Hải - Nha Trang- Dt: 69,9m2- SHR công chứng trao tay- trung tâm TP. Tiện lợi sinh hoạt-...
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,6 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.6 tỷ 68 m2 23,53 triệu/m2
      - Cần bán chung cư 2 PN full nội thất tại Mường Thanh Khánh Hòa, 04 Trần Phú.- DT 68 mét vuông gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh, full nội thất...
      Dự án Mường Thanh Khánh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,44 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.44 tỷ 43 m2 33,49 triệu/m2
      chủ đầu tư VCN chào bán chung cư CT1 Riverside Luxury với nhiều ưu đãi nhân dịp Tết Giáp Thìn 2024- Chính sách ưu đãi bán hàng+ CK lên đến 3,5 phần...
      CT1 Riverside Luxury , Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,18 tỷ tại Đường Trường Thi - Vinh - Nghệ An

      1.18 tỷ 62 m2 19,04 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư GIA THỊNH PHÁT - ngã 4 ĐH VINH để lại đầy đủ nội thất --Dt:62m2 .2 phòng ngủ.2vs .2 logia. --chung cư view cao thoáng...
      Dự án Chung cư Kim Trường Thi, Thành phố Vinh, Nghệ An

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Huyện Trảng Bàng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 0 m2
      Cần bán 7,4mx46m (200 mét vuông ODT) đất và nhà vừa xây. KP Gia huỳnh TX Trảng Bàng Tây Ninh, cách TT TX Trảng Bàng 1,5 kilomet. Đường thông...
      Đường 787, Thị trấn Trảng Bàng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      NHÀ VƯỜN CỰC XỊN TẠI GÒ CÔNG ĐÔNG- TIỀN GIANG

      1.39 tỷ 326 m2 4,27 triệu/m2
      Dt nhà: 10x30- nở hậu 12m. Tổng dt 326m2, có 200m thổ cư.Nhà xây và thiết kế hiện đại phù hợp phong cách nhà vườn nghĩ dưỡng, 2 PN, phòng khách, bếp,...
      Đường Mạc Văn Thành, Xã Tân Đông, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Cần bán lô đất 40 m2 tại Đường Kiêu Kỵ - Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 40 m2 45 triệu/m2
      bán ngay: 40 mét vuông ĐẤT 1.8 tỉ còn thỏa thuận.* Đường 2 ÔTÔ tránh (ảnh thật 100 phần trăm).* đc Xuân Thụy, Kiêu Kỵ Gia Lâm, thành phố Hà...
      Đường Kiêu Kỵ, Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán lô đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 85 m2 15,89 triệu/m2
      Cần bán nền đất 85 mét vuông, ngang 5m vuông đẹp có sẵn 60 mét vuông thổ cư tại vĩnh Ngọc, Tây Bắc, cách đường Cầu Dứa Phú Nông 300m. Cách...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,48 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.48 tỷ 30 m2 49,34 triệu/m2
      Cần tiền trả NH nên bán nhanh căn Studio vin Smart City:- Căn Studio, 30m2, toà S2.05- Giá chỉ 1.48 tỉ- Tầng dưới 10- bìa đỏ cất két, sẵn sàng sang tên...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 1,9 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      1.9 tỷ 0 m2
      Bảng giá căn hộ chung cư view biển update tháng 01/2024. - Căn Studio (28 -35m) đầy đủ nội thất giá từ 1.9 - 3 tỉ.- Căn 1 phòng ngủ (45-58m) đầy...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp miếng đất 250 m2 tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 250 m2 4,8 triệu/m2
      ngôi nhà NGHỈ DƯỠNG VEN DALAT CHỈ 1.2 tỉMột ngôi nhà siêu xinh ven đà lạt. Chỉ 1.2 tỉ sẵn nhà , vườn cây ăn trái, cạnh nhà hàng xóm có vườn ổi siêu ngon....
      Đường ĐT 725, Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hàn Thuyên, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      ***Nhà Hiếm Có Khó Tìm***Cần Bán ngôi nhà P.An Bình 90 mét vuông Thổ Cư 100 phần trăm,Đường KIA Morning Chỉ 1 tỉ 900 tr.* DT: 5x17,5...
      Đường Hàn Thuyên, Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai