Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 100 m2 11,2 triệu/m2
      Cần ra đi miếng đất, đường trước nhà 18m, SHR, view kênh Thầy Cai.DT: 100m (5x20m).pháp lí: SHR chính chủ.giá: 1tỉ 120 tr.Vị trí: Thuộc khu đô thị...
      Dự án Khu đô thị Daresco, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 124 m2, mặt tiền 10m tại Xã Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1 tỷ

      1 tỷ 124 m2 8,07 triệu/m2
      Diện tich 124m2 giá 1 tỉ đường nhựa thông thoáng ra đường 44B thông ra đi Vũng Tàu. cư dân đông, đường thông thoáng nhựa, 2 xe ô tô né nhau đcVị trí đất...
      Xã Long Mỹ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 37 m2, hướng Đông - Bắc, giá 1,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      1.7 tỷ 37 m2 45,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ căn Studio toà R2 tầng trung trục 06B Onsen. Đang vay NH nên có thể sang nhượng gói vay.- Tầm View tuyệt đẹp nhìn trọn sân Gòlf và...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên
      E
      Hồng Nhung Vinhomes - Ecopark Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Giang Điền - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 130 m2 10,39 triệu/m2
      CHỈ VỚI 650TR SỞ HỮU NGAY 130m² SỔ RIÊNG THỔ CƯ GIANG ĐIỀN TRẢNG BOM ĐỒNG NAI VIP. NH HỖ TRỢ .CÁCH TRỤC CHÍNH BÌNH MINH GIANG ĐIỀN VÀI BƯỚC CHÂN.KẾT NỐI...
      Xã Giang Điền, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 147 m2, mặt tiền 6m tại Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 147 m2 8,51 triệu/m2
      Khu tái định cư thuộc Mỹ Tường 1, Nhơn Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận.- DT: 147 m2.- Hướng: hướng Đông Bắc.- pháp lí: SHR.- Giá: 1tỷ250 /lô.- Tiện ích:MT...
      Đường 702, Xã Nhơn Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Sở hữu ngay đất 102 m2 tại Đường Lê Trí Viễn - Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 102 m2 17,65 triệu/m2
      Chính chủ cần nhượng lại nền đất cạnh ĐH Phan Châu Trinh và BV 300 giường ngủ.Ngang 5m5 dài 18,6m.Đường 7m5.cư dân đông đúc.Thích hợp ở hoặc đầu tư.bìa ...
      Đường Lê Trí Viễn, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 255 m2 tại Xã Nghi Trường - Nghi Lộc - Nghệ An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 255 m2 6,28 triệu/m2
      Cần bán đất xóm 15 cũ, xã nghi trường. DT 255m2 trong đó có 100m2 đất ở. Đường bê tông, rộng 10m. Có hệ thống kênh thoát nước. Gần ĐH Vinh cơ sở 2. Gần BV...
      Xã Nghi Trường, Nghi Lộc, Nghệ An

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.25 tỷ 70 m2 17,86 triệu/m2
      Quý anh/chị tìm nơi an cư ở Nha Trang dành cho gia đình - chung cư 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ ở Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang là 1 trong những sự...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, giá 1,05 tỷ tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.05 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư Nha Trang - Vĩnh Điềm Trung.- căn hộ chung cư 50.3m2 gồm 2 phòng ngủ 1  phòng vệ sinh, thiết kế rộng thoáng, nhiều ánh...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền mặt tiền 12m tại Xã Ðại Phúc - Càng Long - Trà Vinh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà và đất trên 1.028,5 mét vuông sát chợ, trường học mầm non cấp 1, 2 Ấp Tân Định xã Đại Phúc, gần ủy ban nhân dân xã Đại Phúc huyện Càng...
      Ấp Tân Định, Xã Đại Phúc, Càng Long, Trà Vinh

      Cần bán đất 1 m2, mặt tiền 10m tại Xã Nam Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 1 m2 1330 triệu/m2
      DT căn biệt thự - MT chuẩn vùng ven.1136 mét vuông. Ngang 10m.MT đường bê tông 4m. Trong KDC, văn minh yên tĩnh.Giá siêu đầu tư - vị trí và DT cực...
      Đường ĐT 725, Xã Nam Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng miếng đất 269 m2, mặt tiền 8m tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 269 m2 4,28 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán lô đất MT đường nhựa lớn liên xã Hiệp Thạnh - Thạnh Đức. Đường như hình, đã vẽ vạch đường tim vàng.DT đất 269m2, có 76m2 nền thổ ...
      Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng tại Xã Vĩnh Hoà Hiệp - Châu Thành - Kiên Giang, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      HOT HOT HOT - ngôi nhà Đẹp - Cần Bán Tại MT nhánh Nguyễn Chí Thanh kéo dàiđc : ấp Vĩnh Thành B, xã Vĩnh Hoà Hiệp , Châu Thành , Kiên Giang DT : 89,8m2...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Vĩnh Hoà Hiệp, Châu Thành, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,9 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      Bán căn hộ góc CT2 VCN Phước Hải 2 phòng ngủ rẻ nhất toà nhà - DT 70m2 , SHR lâu dài. Cửa chính hướng Đông Nam- View nhìn sông và KĐT Hà Quang- Để...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,5 tỷ tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 0 m2
      chung cư 151 Ct2 - căn hộ góc - tầng 1 - để lại 1 ít nội thất cơ bản.View logia sieu thị GO75,6m2 - 2 phòng ngủ - 1wc
      Dự án Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      1.45 tỷ 48 m2 30,21 triệu/m2
      Tên dự án: Irista Hill Sapa.CĐT: BB Group (thuộc tập đoàn Bitexco).Vị trí: Nằm trong khu đô thị hướng Tây Bắc, đường Điện Biên Phủ, P. Fan Si Phăng, Txa...
      Dự án Irista Hill Sapa, Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 53 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Hào - 6 - Quận 4, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 53 m2 37,17 triệu/m2
      Thông tin mô tả:đc: Hẻm 129 Nguyễn Hữu Hào, Q. 4, Sài Gòn.* DT: 53,3m (4,1*13m). diện tích sử dụng: 159m2* Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu, sân thượng, 2 PN,...
      Đường Nguyễn Hữu Hào, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 24 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 24 m2 79,17 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán ngôi nhà hẻm Kinh Dương Vương. P an lạc. BTân.giá: 1 tỉ 9.Dt: 4m x 6m. 1 lầu, 2 PN, 3 tolet.Nhà mới đẹp, hẻm 3m. Cách MT đường an dương...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.