Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 231 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 231 m2 8,58 triệu/m2
      Chủ hạ giá.Chủ cần bán nền đất Phước Đồng. MT đường Trần Nam Trung. Gần Tỉnh lộ 3. Đất vuông vức phù hợp xây nghỉ dưỡng.DT 231 mét vuông...
      Đường Trần Nam Trung, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng mảnh đất hướng Đông - Bắc tại Phường Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất thuộc Cam Nghĩa, TP Cam Ranh.Đất nông nghiệp trồng cây hằng năm giá chỉ có mấy trăm nghìn / mét vuông.Đường hiện trạng:...
      Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 183 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 183 m2 30 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất hẻm ô tô đường Nguyễn Quyền, Vĩnh Hải, Nha Trang.DT 183 m2.MT rộng 9m nở hậu chữ L.Hướng Nam, đường bê tông 5m sạch sẽ.Bên cạnh...
      Đường Nguyễn Quyền, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền hướng Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      3 lô MT Ngô Gia Tự full đất ở đô thị, TT Cam Đức, cần bán:1) Lô 213,1 mét vuông. Ngang 9,7m. Nở hậu 11m. Hướng Nam. Giá 3,7tỷ(17,3tr/ mét ...
      Đường Ngô Gia Tự, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 332 m2, hướng Bắc tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,99 tỷ

      2 tỷ 332 m2 6 triệu/m2
      Cam Thành Bắc sau lưng ủy ban nhân dânX. Bán đất đường ô tô, gần chợ nối ra Đồng Bà Thìn. Chỉ 6tr/m2 rẻ nhất khu vực.- DT: 332m2. Ngang 11,7m. Hướng...
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 260 m2, mặt tiền 2m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 260 m2 9 triệu/m2
      Vị trí: Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa.DT: 260 m2.liên hệ ngay: 0334 688 ***.Đặc điểm: Vị trí Thuận tiện, gần sông cái mát mẻ, cách Tỉnh lộ 2 500m, gần...
      Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay mảnh đất 4 m2 tại Xã Ba Cụm Bắc - Khánh Sơn - Khánh Hòa, giá 250 triệu

      250 triệu 4 m2 62,5 triệu/m2
      Chính chủ cần ra đi gần 4 sào đất rẫy trồng sầu riêng.Đất phía sau ủy ban nhân dân xã Ba Cụm Bắc.Đất đã múc sẵn, gần suối phục vụ tưới tiêu.Xung quanh đã...
      Xã Ba Cụm Bắc, Khánh Sơn, Khánh Hòa

      Bán đất 850 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tỉnh Lộ 28 - Pháo Đài - Hà Tiên - Kiên Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 850 m2 2,12 triệu/m2
      Bán đất đường Bãi Nò, Pháo Đài, Hà Tiên.- MT ngang 10m, dài 83m850.- Đất đã chuyển 200m2 thổ cư.- Lộ 3.5m xe ô tô ra vào đc.- Có đầy đủ điện, nước.- Cách...
      Đường Tỉnh Lộ 28, Phường Pháo Đài, Hà Tiên, Kiên Giang

      Bán gấp lô đất 127 m2 tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 127 m2 27,56 triệu/m2
      Dt 127m²giá 3,5 tỉ ( có thỏa thuận cho người thiện chí)Vị trí tại đường tuyến tránh sát trung tâm P. dương đông, huy hoạch đất ở, cư dân san sát nhau,...
      Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 500 m2, mặt tiền 18m, hướng Nam tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 500 m2 5 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh 500m2 tại búng gội xã cửa dương Phú Quốc.+ MT 18m đường bê tông 5m tới đất.+ 500m2 có sẵn 300m2 thổ cư quy hoạch đất ở.+ Vị trí đẹp ra biển...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 6m tại Rạch Giá - Kiên Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Kẹt tiền cần bán đất MT đường Nguyễn Thiện Thuật, Rạch Sỏi, Rạch Giá, Kiên Giang.Khu đất vuông vức, khu dân trí cao, thuận lợi cho việc đầu tư định cư, KD...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Rạch Sỏi, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán gấp lô đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      mảnh đất cách đường Nguyễn Trung Trực 800m, cách tượng đài bác Hồ 1 kilomet, thông giữa các trục đường búng gội, Nguyễn Trung Trực. Quy hoạch Dương...
      Đường Cây Thông Ngoài, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu nền đất mặt tiền 8m tại Xã N' Thol Hạ - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 600 tỷ

      600 tỷ 0 m2
      Đất đẹp ở N'Thôn Hạ, Đức Trọng, Lâm Đồng cách sân bay Liên Khương chưa tới 15 ph chạy xe.Đường nhựa 5,5m, đối diện công ty coffee Hồ Phượng, gần trường lái...
      Xã N'Thol Hạ, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất 278 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Bắc tại 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 278 m2 52,16 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 278 mét vuông đất xây dựng 2 MT đường An Bình - P3 - TP. Đà Lạt.Mô tả:- Thế đất lợi hầm view cáp treo, khu vực đông cư dân thích hợp...
      Đường An Bình, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền 730 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ka Đô - Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 850 tr

      850 triệu 730 m2 1,17 triệu/m2
      * Đất nền Ka Đô - cơ hội đầu tư tuyệt vời*.- Vị trí: Tọa lạc tại trung tâm xã Ka Đô, huyện Đơn Dương là một trong những vùng ven của TP. Đà Lạt.- Quy mô: 29...
      Xã Ka Đô, Huyện Đơn Dương, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 400 m2, mặt tiền 15m tại Đường Mai Anh Đào - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 400 m2 35 triệu/m2
      Đất bằng phẳng nằm trong khu villa tại đường Mai Anh Đào, P. 8, Đà Lạt.DT: 400 mét vuông.pháp lí: SHR.Đường hẻm 4,5m xe 50 chỗ.
      Đường Mai Anh Đào, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 12 m2, mặt tiền 200m tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 12 m2 1200 triệu/m2
      Vị trí: Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng.DT: 1 ha 2.Giá: 1 tỉ 2/ sào.MT bê tông.View đẹp, giáp thông và phủ hồng,Đất đang đc làm hạ tầng và trồng mai anh...
      Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 2 m2 tại Đường Trần Phú - Lộc Tiến - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 51 tỷ

      51 tỷ 2 m2 25500 triệu/m2
      Bán đất góc 2 MT vị trí đẹp tại đường Trần Phú, P. Lộc Tiến, TP Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng.- Vị trí: Góc 2 MT đường Trần Phú, P. Lộc Tiến, TP Bảo Lộc, tỉnh Lâm...
      Đường Trần Phú, Phường Lộc Tiến, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!