Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.513 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Bán nhanh lô đất nền 5000 m2 tại Xã Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 690 triệu

      690 triệu 5000 m2 0,14 triệu/m2
      Sầu 7 năm tuổi đang có hơn 50 cây sầu, hiện đang cho thu hoạch. Đất nằm trên MT đường rộng thông 6m, Từ đất ra đường lớn chỉ 5p đi xe. Ngay đất đã có cư ...
      Đường 753, Xã Tân Lợi, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán mảnh đất 280 m2, hướng Đông-Nam tại Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 280 m2 2,86 triệu/m2
      Bán đất nền tại Đường Nguyễn Thị Rư, Xã Tân An Hội, Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Huyện Củ Chi, Tp Thành phố Hồ Chí Minh cũ, khu vực phát triển mạnh...
      Đường Nguyễn Thị Rư, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 210 m2, hướng Đông-Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 210 m2 3,58 triệu/m2
      Đất nền đẹp tại Đường Nguyễn Thị Rư, Xã Tân An Hội, Sài Gòn (đc cũ: Huyện Củ Chi, Sài Gòn) với DT 210m², giá chỉ 750 tr VND. pháp lí đầy đủ, bìa đỏ sẵn...
      Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 101 m2 tại Xã Gia Kiệm - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 655 tr

      655 triệu 101 m2 6,49 triệu/m2
      anh/chị đang tìm kiếm một quỹ đất "ngon - bổ - rẻ" tại Thống Nhất? Đừng bỏ qua siêu phẩm siêu hiếm này!- VỊ TRÍ KẾT NỐI: Tọa lạc ngay lõi KDC sầm uất xã...
      Xã Gia Kiệm, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán ngay miếng đất 260 m2 tại Xã Tân Hiệp - Phú Giáo - Bình Dương, giá 700 tr

      700 triệu 260 m2 2,7 triệu/m2
      💎 Cơ hội vàng cho NĐT đón đầu hạ tầng & tăng giá mạnh khu hướng Tây Bắc Sài Gòn!📍 Vị trí: Xã Phước Thạnh, Sài Gòn📐 DT tổng: 254,8m²🏡 Đất ở nông...
      Đường 741, Xã Tân Hiệp, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán ngay miếng đất 200 m2 tại Đường ĐT 741 - Đồng Tâm - Đồng Phú - Bình Phước, giá 700 tr

      700 triệu 200 m2 3,5 triệu/m2
      📍 Vị trí cực tiềm năng – sát KCN, thích hợp đầu tư hoặc xây nhà ở lâu dài✅ DT đẹp: Ngang 5m x Dài 40m✅ Tổng DT: 200,6 mét vuông✅ Có 167,8 mét ...
      Đường ĐT 741, Xã Đồng Tâm, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 218 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thanh Phú Long - Châu Thành - Long An, giá 600 tr

      600 triệu 218 m2 2,76 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán đất full thổ cư 100%☆DT: 218  mét vuông☆pháp lí: sổ hồng biệt☆Vị trí: ấp phú tây b, xã Thanh Phú Long,huyện châu thành,tỉnh long...
      Xã Thanh Phú Long, Huyện Châu Thành, Long An

      Sở hữu mảnh đất 90 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 591 triệu

      591 triệu 90 m2 6,57 triệu/m2
      👉BÁN 4 mảnh đất THỔ CƯ liên kế DIÊN THỌ ( DIÊN PHƯỚC CŨ) – DIÊN KHÁNH- Vị trí: Cách TL8 chỉ ~ 250m , cách TL2 chỉ tầm 800m-DT:Từ 89m² - 120m² SHR thổ...
      Xã Diên Phước, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất 150 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 700 tr

      700 triệu 150 m2 4,67 triệu/m2
      Đất nền xây dựng tự do nằm trong KCN Becamex VSIP Bình Định gần TP Biển Quy Nhơn, vị trí thuận lợi, tiềm năng tăng giá cao.+ DT: 150 mét vuông.+ giá...
      Đường Quốc lộ 19C, Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Sở hữu ngay đất 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 800 triệu

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      Tôi cần bán 2 nền 5x30 khu Cgần KCN VSIP đầy đủ tiện nghia/c quan tâm contact
      Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 428 m2 tại Xã Song Lộc - Châu Thành - Trà Vinh, giá 800 tr

      800 triệu 428 m2 1,87 triệu/m2
      Đất MT đường ĐT911, xã Song Lộc (cách QL 60 khoảng 100m). - DT: 428m2, có sẵn 150m2 thổ cư, còn lại đất cây lâu năm. - MT: khoảng5.5m. -...
      Số 185, Đường ĐT 911, Xã Song Lộc, Huyện Châu Thành, Trà Vinh

      Cần bán gấp mảnh đất 180 m2, hướng Nam tại Ia Kha - Ia Grai - Gia Lai, giá 535 triệu

      535 triệu 180 m2 2,98 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT THỊ TRẤN IAKHA TRƯỜNG HÙNG VƯƠNG TDP6DT 6X36MTHỔ CƯ 50MTRÊN SỔ HIỂN THỊ LÀ ĐƯỜNG ĐẤT 8M NHƯNG ĐÃ ĐỔ BÊ TÔNG CHẮC CHẮN 7MNAY TÔI CẦN BÁN ĐỂ...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Ia Kha, Huyện Ia Grai, Gia Lai

      Cần bán lô đất 86 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 550 tr

      550 triệu 86 m2 6,4 triệu/m2
      Bản lô đất thổ cư nằm trong khu kinh tế Ninh Cơ, sát đường bộ sát biển, cách mặt biển chỉ 100m, nằm trong KDC hiện hữu đông đúc, dễ dàng cho thuê nhiều...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Chuyển nhượng lô đất 100 m2 tại Xã An Hòa - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc 2 MT, đường nhựa - giá không thể cạnh tranh hơn.- Vị trí: An Hòa, Đường An Phú 4 - Trảng Bàng - Tây Ninh.- DT: 100 mét vuông, thổ cư...
      Đường An Phú 4, Xã An Hòa, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán mảnh đất 250 m2 tại Xã Tân Hưng - Đồng Phú - Bình Phước, giá 750 tr

      750 triệu 250 m2 3 triệu/m2
      Cần thanh khoản nhanh quỹ đất đẹp tại Đồng Phú, Bình Phước cũ. Đây là thời điểm vàng để nắm giữ bất động sản có pháp lí sạch, tiềm năng sinh lời...
      Xã Tân Hưng, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán ngay mảnh đất 180 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 599 tr

      599 triệu 180 m2 3,33 triệu/m2
      📍 Vị trí: KDC hiện hữu, gần chợ – trường – đường lớn, di chuyển thuận tiện.🌿 Không khí mát mẻ quanh năm, không gian yên tĩnh – phù hợp nghỉ dưỡng hoặc giữ...
      Đường Đầm Ri, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay mảnh đất 180 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 500 tr

      500 triệu 180 m2 2,78 triệu/m2
      Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng mảnh đất 213 m2 tại An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 213 m2 3,76 triệu/m2
      Thông tin:- Đất tại Trảng Bàng - Tây Ninh - đường Đặng Văn Trước - DT 213m2 ODT 50m2.- Giá 795 tr (còn thỏa thuận)(ngang 5x47).Vị trí đắc địa:- Đường Đặng...
      Đường Đặng Văn Trước, Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.