Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh mảnh đất 330 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 330 m2
      22/10 này ra mắt block căn hộ mới ven sông tại khu phố chợ.Sở hữu tam cận " nhất cận thị - nhì cận giang - tam cận lộ ".* Thông tin sp:DT đa dạng: 90m2,...
      Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam
      L
      Nguyễn Đắc Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay mảnh đất 126 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 126 m2 9,13 triệu/m2
      THÔNG TIN ĐẤT: DT: 126  mét vuông ( ngang 6m; dài 21m ) Đường 7,5m + lề 5m mỗi bên Tây Bắc- Tọa lạc nơi quỹ đất Vàng đắt giá, giáp...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất 170 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 900 tr

      900 triệu 170 m2 5,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp 2 lô liên kế trung tâm Thị trấn Nam Phước Quảng Nam.- Gần QL1A (KPC Nam Phước).- Cách trục chính MT đường nhựa Hùng Vương 100m.- DT...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán nhanh miếng đất 180 m2 tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 180 m2
      22/10 này ra mắt block căn hộ mới ven sông tại khu phố chợ Nam Phước.* Tọa độ kim cương.Nơi giao thoa nhiều tuyến giao thông trọng điểm, kết nối nhanh đến...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Bán nhanh nền đất 165 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 800 triệu

      800 triệu 165 m2 4,85 triệu/m2
      - DT đa dạng để xây biệt thư xanh, nhà vườn đa phong cách - đa kiến trúc, KD, nơi nghỉ dưỡng,...- an ninh tốt, hạ tầng hoàn thiện, khu TTTM sầm uất về...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 170 m2, mặt tiền 6m tại Quế Sơn - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 170 m2
      Sở hữu ngay miếng đất view sông liên kế Khu Phố Chợ - Giá chỉ từ 1 tỉ.Vị trí: Nằm trên trục đường Mạc Đỉnh Chi - trung tâm thị trấn lớn nhất nhì Quảng...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hương An, Quế Sơn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 166 m2, mặt tiền 5m tại Đại Lộc - Quảng Nam, giá 620 triệu

      620 triệu 166 m2 3,74 triệu/m2
      Mới tách đc mấy lô Đại hiệp hàng chưa qua đầu tư sang nhượng bớt cho đầu tư mới, đất ở thổ cư SHR 100 phần trăm.- Vị trí ngay trung tâm chợ Đại Hiệp...
      Đường ĐT 609, Xã Đại Hiệp, Đại Lộc, Quảng Nam

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 180 m2 tại Thị trấn Vĩnh Điện - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 180 m2
      Dễ dàng sỡ hữu biệt thự view sông 333 mét vuông với giá chỉ từ 900tr.* Tọa độ kim cương:Nơi giao thoa nhiều tuyến giao thông trọng điểm, kết nối...
      Phường Vĩnh Điện, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền 332 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 332 m2
      Vị trí: Đắc địa, thuận lợi thuận lợi di chuyển đến Đà Nẵng - Hội An - Tam Kì.Nằm sau trung tâm hành chính và khu vực Đô Thị cư dân sầm uất.DT: Đa dạng 100...
      Đường ĐT 610, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Bán gấp mảnh đất 165 m2 tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 165 m2 7,28 triệu/m2
      Vị trí:- Nằm ngay trung tâm thị trấn lớn nhất nhì Quảng Nam.- Phân khu 13 lô liên kế - DT: 90 mét vuông 180 mét vuông.- Cách trục DT610 100m.-...
      Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Sở hữu miếng đất mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Đại Hiệp - Đại Lộc - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chủ bán lỗ mảnh đất đường 6m sát ủy ban nhân dân Đại Hiệp. hotline 0905 555 ***.DT: 173.6m2.- Hướng: Đông.(Ngang 5m x Dài 34.5m).Giá: thương lượng.Tiện...
      Đường ĐT 609, Xã Đại Hiệp, Đại Lộc, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất 164 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 164 m2
      Chính chủ cần tiền cắt giảm 500 tr bán ngay mảnh đất 164 mét vuông full đất ở ngay khu phố Chợ Nam Phước.- Sẵn sổ, MT đường 5m5 đường QH 9m5.- DT:...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 210 m2, mặt tiền 10m tại Đại Lộc - Quảng Nam, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 210 m2 17,39 triệu/m2
      Rẻ hơn bao giờ hết!Bank dí sát đít, đc giá trả nợ bank.Chính chủ.2 nền đất liên kế vị trí trung tâm xã Đại Thắng, KDC đông đúc. Bán kính 300m đầy đủ...
      Xã Đại Thắng, Huyện Đại Lộc, Quảng Nam

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 72 m2, mặt tiền 5m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 3,96 tỷ

      3.96 tỷ 72 m2 55 triệu/m2
      Gia đình cần bán ô đất 72 m2, mặt đường phố Núi Hạm, P. Hồng Hà, Hạ LongÔ đất phong thủy tốt (tọa sơn hướng thủy)- hướng ĐN, quay biển. Gần đường Nguyễn Văn...
      Đường Núi Hạm, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nền đất 318 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Trần Đề - Sóc Trăng, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 318 m2 16,5 triệu/m2
      Bán đất ngay trung tâm thị trấn Trần Đề, TP Sóc Trăng.- Đoạn cách cảng - chợ Trần Đề, 2P xe máy, cư dân, buôn bán sầm uất.- DT đất: 318m vuông (MT tiền...
      Thị trấn Trần Đề, Trần Đề, Sóc Trăng

      Bán lô đất nền 300 m2, mặt tiền 19m, hướng Đông tại Đường 781 - Châu Thành - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Tôi cần bán 2 lô đất liên kế 10x30m MT nhựa 12m giá 550 tr có bán 1 nền sổ hồng. Khu vực cư dân đông đúc gần trường chợ khu vực đông đúc, thích hợp cho...
      Đường 781, Thị trấn Châu Thành, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất mặt tiền 14m, hướng Bắc tại Phường Đông Lương - Đông Hà - Quảng Trị, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Góc 2 MT gần vin, trục thông nối đường Điện Biên Phủ - KD cực tốt.1. Góc 2 MT hiếm có, gần CA tỉnh, mẫu giáo, vị trí nhà ở xã hội Vinhome.2. KDC cán bộ an...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Đông Lương, Đông Hà, Quảng Trị

      Bán mảnh đất 160 m2 tại Xã Chà Là - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 350 triệu

      350 triệu 160 m2 2,19 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần ra mảnh đất để đáo hạn NH, đất Ngay sát cạnh KDL núi Bà Đen, có nhà máy xí nghiệp đầy đủ, ngay Trong KDC hiện hữu đông đúc.Có thể xây...
      Xã Chà Là, Huyện Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!