Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Tây Ninh năm 2026

      Có 514 Đất đang giao dịch mua bán tại Tây Ninh

      Cần bán lô đất sổ riêng 430 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây-Bắc tại Tân Biên - Tây Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 430 m2 3,03 triệu/m2
      Đất MT đường 793, thuộc xã Tân Phú (mới), DT 10x43m,; thổ cư 100 phần trăm. Gần KDL Núi Bà Đen, suối Ma Thiên Lãnh. Tiện KD buôn bán.
      Đường 793, Xã Trà Vong, Huyện Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu miếng đất 1597 m2 tại Xã Tân Đông - Tân Châu - Tây Ninh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 1597 m2 1,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường nhựa 30m , tại xã Tân Đông,Tân Châu, Tây Ninh. Nhờ a/c môi giới chạy giùm cảm ơn đã quan tâm hỗ trợ.Vị Trí đất tại: ấp...
      Đường 794, Xã Tân Đông, Huyện Tân Châu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất 100 m2 tại Xã An Hòa - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc 2 MT, đường nhựa - giá không thể cạnh tranh hơn.- Vị trí: An Hòa, Đường An Phú 4 - Trảng Bàng - Tây Ninh.- DT: 100 mét vuông, thổ cư...
      Đường An Phú 4, Xã An Hòa, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Chuyển nhượng mảnh đất 213 m2 tại An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 213 m2 3,76 triệu/m2
      Thông tin:- Đất tại Trảng Bàng - Tây Ninh - đường Đặng Văn Trước - DT 213m2 ODT 50m2.- Giá 795 tr (còn thỏa thuận)(ngang 5x47).Vị trí đắc địa:- Đường Đặng...
      Đường Đặng Văn Trước, Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp lô đất 1526 m2 tại Xã Trường Tây - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 19,84 tỷ

      19.84 tỷ 1526 m2 13 triệu/m2
      Bán đất P. Long Hoa, xã trường tây, Huyện Hoà thành, Tây NinhDT 53 x 28.5m² có 300m² thổ cư. MT đường nhựa thuận tiện KD 
      Xã Trường Tây, Huyện Hòa Thành, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền 198 m2 tại Xã Trường Tây - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 960 tr

      960 triệu 198 m2 4,85 triệu/m2
      đc: ấp Trường An, xã Trường Tây, TX Hoà Thành, tỉnh Tây Ninh – cách ủy ban nhân dân xã Trường Tây 800 mét – gần nhà xe Huệ Nghĩa, vườn trái cây Minh Anh...
      Đường Hốc Trâm, Xã Trường Tây, Huyện Hòa Thành, Tây Ninh

      Bán gấp miếng đất 103,5 m2 tại Xã Hưng Thuận - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 300 tr

      300 triệu 103,5 m2 2,9 triệu/m2
      📍 Vị trí cực kỳ đắc địa: ngay trung tâm xã Hưng ThuậnSát chợ Cầu Xe – thuận tiện buôn bán, sinh hoạtGần cổng khu công nghiệp – tiềm năng đầu tư, cho thuê...
      Xã Hưng Thuận, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 150 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 789 tr

      789 triệu 150 m2 5,26 triệu/m2
      Có những mảnh đất không cần nói nhiều…Vì ai hiểu giá trị là chốt ngay trong 1 nốt nhạc.📍 Vị trí cực kỳ tiềm năng:👉 Ngay sau lưng trường cấp 1 – sáng mở...
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán lô đất 579 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 579 m2 2,21 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư hoặc an cư lạc nghiệp cực tốt tại khu phố Lộc Trát. Đất vuông vắn, pháp lí rõ ràng, sẵn sàng giao dịch!📍 Vị trí: Khu phố Lộc Trát, P. Gia...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Gia Lộc, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 600 m2 tại Phước Trạch - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 600 m2 2,34 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM MT SÔNG VÀM CỎ ĐÔNG 🔥💎 Đất MT sông – hàng hiếm, cực đẹp📐 DT: 600 mét vuông – thế đất cao ráo, chắc chắn🚤 Trước đây làm bến thủy nội...
      Đường Cao Sơn Tự, Xã Phước Trạch, Huyện Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán lô đất nền 579 m2 tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 579 m2 2,21 triệu/m2
      ✅ THUỘC P. GIA LỘC , TX TRẢNG BÀNG , Cách Củ Chi 10 kilomet, cách ngã tư AN SƯƠNG 40 kilomet✅ - DT: ngang 10m , dài 58m² (579m²) thổ cư 104m² có...
      Xã Gia Lộc, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 380 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 630 triệu

      630 triệu 380 m2 1,66 triệu/m2
      DT 10x38 (380 mét vuông), có 200 mét vuông thổ cư, SHRĐường An Bình, P. An Tịnh, đường nhựa, KDC đôngVị trí gần khu công nghiệp Trảng Bàng,...
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp nền đất 150 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Trảng Bàng - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 950 tr

      950 triệu 150 m2 6,34 triệu/m2
      📍 ĐẤT NỀN TRUNG TÂM TRẢNG BÀNG – CƠ HỘI VÀNG ĐẦU TƯ nền đất ngay trung tâm Trảng Bàng, vị trí cực đẹp, chỉ cách Thành phố Hồ Chí Minh...
      Đường Quốc Lộ 22, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 192 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 480 triệu

      480 triệu 192 m2 2,5 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nền đất lý tưởng tại P. An Tịnh.- DT: 288  mét vuông  - Giá: 480 tr VND    - pháp lí: bìa đỏ đầy đủ  - Phòng...
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu ngay lô đất 600 m2 tại Đường Cao Sơn Tự - Phước Trạch - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 600 m2 2,34 triệu/m2
      🔥 BÁN ĐẤT MT SÔNG VÀM CỎ ĐÔNG – TRUNG TÂM THỊ TRẤN GÒ DẦU, TÂY NINH 🔥 Giá chỉ: 1ty4 DT 600m² MT sông 20m sổ hồng riêng Bạn đang tìm một nền ...
      Đường Cao Sơn Tự, Xã Phước Trạch, Huyện Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất nền 150 m2 tại Huyện Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 299 triệu

      299 triệu 150 m2 2 triệu/m2
      📍 Vị trí: Phước Minh, Tây Ninh — KDC hiện hữu, nhà cửa đông đúc, sinh hoạt nhộn nhịp.🛣️ Đường nhựa lớn, ➡️ hẻm xe oto vào tận đất, 4–7 chỗ đi thẳng, không...
      Phước ninh - Tây ninh

      Bán miếng đất 150 m2 tại Thị trấn Trảng Bàng - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 600 tr

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      Đất MT đường nhựa Khu TX Trảng Bàng thuận tiện KD mua bán hoặc đầu tư cho thuê cực tốtDT: 5 x 30 (150 mét vuông) thổ cưSổ riêngKDC hiện hữu đông đúc...
      Đường 787, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất 270 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 550 triệu

      550 triệu 270 m2 2,04 triệu/m2
      Đất MT đường nhựa gần trung tâm TX Trảng Bàng,Tây Ninh thuận tiện KD cho thuê mua bánDIên tích 5 x 55 (270 mét vuông)Sổ riêngĐường nhựa trước đất rông...
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Tây Ninh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Tây Ninh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Tây Ninh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Tây Ninh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!