Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp miếng đất 130 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 130 m2 31,54 triệu/m2
      Giá 4,1 tỉ 1 nền đất đẹp.Cần bán nền đất KDC Bửu Long, TP Biên Hòa.- Cạnh Bên Hải Sản Phú Quí. Trường song ngữ lạc Hồng.- DT: Ngang 4,5m x 29m = 130m2.Sổ...
      Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 6m tại Túc Trưng - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1 m2 1400 triệu/m2
      Đất nền MT QL 20 Đồng Nai, giá chỉ 1,4tr/ mét vuông.Khu đất MT đường QL 20.Giá 1,4tr/ mét vuông.pháp lí minh bạch đã có sổ khách mua sang...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Bán lô đất 27 m2 tại Xã Hố Nai 3 - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 115 tỷ

      115 tỷ 27 m2 4259,26 triệu/m2
      S31.+ Đất (SKC) đã đóng thuế phí đầy đủ DT 26.638 mét vuông trong khu công nghiệp Hố Nai3 Trảng Bom Đồng Nai.+ Khách mua xong là xây dựng đc nhà...
      Xã Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 162 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 162 m2 16,67 triệu/m2
      Em xin giới thiệu tới quý NĐT một nền đất MT cưc đẹp tại xã vĩnh Thanh có DT 162m2 có sẵn 80m thổ cư còn lại là đất trồng cây lâu năm. Đất vuông vắn cao...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán đất nền 131 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trung Trực - An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 131 m2
      Cần bán nền đất đẹp tại P. An Hòa - TP. Biên Hòa - Tỉnh Đồng Nai.- đc: Đường Nguyễn Trung Trực, P. An Hoà, TP Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai.- DT: 4x31m.- Loại...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      nền đất siêu phẩm vị trí siêu hiếm tại Xuân Phú Xuân Lộc Đồng Nai. Nằm tại khu vực có lượng cư dân đông đúc, có thể nói với khung DT đất nền 120m2 ngang...
      Xã Xuân Phú, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 70 m2 35 triệu/m2
      - sổ hồng, thổ cư.- DT 70m.- KDC đông đúc.- Cách mặt đường Nguyễn Ái Quốc 80m.- Gần trường mẫu giáo, cấp 1,...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 144 m2, mặt tiền 8m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 144 m2 72,92 triệu/m2
      D96.Bán đất 144 mét vuông khu dân cư D2D vip nhất trung tâm Biên Hoà chỉ 10,5 tỉ.+ DT: 8x18m (144 mét vuông), sổ riêng, thổ cư.+ Vị trí: Toạ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 8m tại An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 720 triệu

      720 triệu 0 m2
      Bán miếng đất 100m2 - 720 trieu thổ cư 100 phần trăm, gần khu Lục Quân 2 Đồng Nai. giá 720trNgay Phùng Hưng Đồng Nai và gần chợ An Bình cư dân buôn...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp miếng đất tại Xã Phước Bình - Long Thành - Đồng Nai, giá 980 tr

      980 triệu 0 m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường Phước Bình.Gia đình tôi có lô đất full thổ cư tại xã Phước Bình.DT 127.6m2 full thổ cư, có thể xây nhà cao tầng.Mặt đường...
      Đường Phước Bình, Xã Phước Bình, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán lô đất 1 m2, mặt tiền 6m tại Túc Trưng - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1 m2 1500 triệu/m2
      Đất nền 2 MT QL 20 giá 1,5tr/m2.- DT: 1000m2.- Sổ sẵn công chứng ngay.- Đường nhựa 6m, quy hoạch khoảng 19m, thông thẳng ra Hồ Trị An 5,4 kilomet.-...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Chuyển nhượng miếng đất tại Đường Hùng Vương - Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 0 m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay 2 miếng đất thuộc xã Vĩnh Thanh.DT: 236.5m2/1 nền.giá 2tỷ350tr/1 nền có bán lẻ.Đường bê tông, 1 sẹc đường Hùng Vương chỉ...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 118 m2 tại Đường Ngô Quyền - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 118 m2 20,77 triệu/m2
      Cô chủ cần tiền bán nhanh mảnh đất MT đường Ngô Quyền thị trấn Trảng Bom.Đường chính đi vào sân golf.Đối diện trường học Bông Sen.Đường lớn kết nối trực...
      Đường Ngô Quyền, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 7 m2, mặt tiền 28m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 40 tr

      40 triệu 7 m2 5,72 triệu/m2
      Đất 2 MT QL 51, xã Long Phước, Huyện Long Thành - Đồng Nai Cơ Hội Đầu Tư Tuyệt Vời.Thông tin chi tiết:DT: 6677 mét vuông.MT đường QL 51 và MT đường...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng mặt tiền 11m tại Phường 3 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán thửa đất tiếp giáp đường Ngô Quyền (đoạn từ đường Lê Lợi đến đường Chi Lăng) thuộc P. 3, TP Cao Lãnh.- DT: 235,4 mét vuông (có 109,7 mét ...
      Đường Ngô Quyền, Phường 3, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Cần bán nhanh lô đất 400 m2 tại Huyện Ia Grai - Gia Lai, giá 250 triệu

      250 triệu 400 m2 0,63 triệu/m2
      DT 400m2, full thổ cư.2 mặt đường (lô này có thể tách chia nhỏ làm 4 thửa).đc: TT. Ia Kha, Ia Grai, Gia Lai.Ngay khu ủy ban nhân dân xã, trường học, trạm...
      Thị trấn Ia Kha, Ia Grai, Gia Lai

      Cần bán nhanh mảnh đất 736 m2 tại Xã Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 736 m2 3,33 triệu/m2
      Bán mảnh đất view cánh đồng tại Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình.DT: 736m2/130m2 thổ cư.- Vị trí cách trung tâm Thủ đô Hà Nội 45 kilomet.- Giao thông...
      Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Phát - 1 - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Tôi cần bán ngay mảnh đất MT đường Nguyễn Văn Phát, P. 1, Sa Đéc, Đồng Tháp.DT: 5m x 20m = đất full thổ cư.SHR, sang tên công chứng.Xung quanh có đầy đủ...
      Đường Nguyễn Văn Phát, Phường 1, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!