Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 1 m2 tại Xã Ia Me - Chư PRông - Gia Lai, giá 220 tr

      220 triệu 1 m2 220 triệu/m2
      DT 1082m2 (hơn 1 sào), có sẵn 300m2 thổ cư.Giá 220 tr.đc: Làng Đê, Ia Me, Chư Prong, Gia Lai.Zalo/Phone: 0888 616 ***
      Làng Đê, Xã Ia Me, ChưPRông, Gia Lai

      Bán gấp mảnh đất 2 m2, mặt tiền 35m tại Xã Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 6 tr

      6 triệu 2 m2 3 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Thôn Suối Yên, Xã Cư Yên, Huyện Lương Sơn - Hoà Bình.DT: 2135  mét vuông, 400 đất ở. Đất vuông vức ngang 35m, sâu 62m, 1 mặt đường,...
      Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 916 m2 tại Xã Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 916 m2 3,83 triệu/m2
      Cắt lỗ sốc chỉ hơn 3 tỉ.Đất Nhuận Trạch giá rẻ đang hot 916 mét vuông có 400 mét vuông thổ cư - nền đất ngay sau trường cao đẳng.- Cách đường...
      Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay lô đất 3 m2 tại Huyện Cao Phong - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 3 m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất tại Hợp Phong Cao Phong, Hoà Bình.2800m 1000m tc còn lại là cln.Cách đường liên xã vài chục mét.Xung quanh cư dân sinh sống...
      Xã Hợp Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Sở hữu lô đất nền 6 m2 tại Xã Ia Tiêm - Chư Sê - Gia Lai, giá 27 tỷ

      27 tỷ 6 m2 4500 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp:- 135m MT QL14. Tổng DT 5.600 mét vuông. bìa đỏ, full thổ cư.- Tiện làm công ty, showroom, nhà xưởng, căn hộ.- Cách Học Viện Bóng...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Ia Tiêm, Chư Sê, Gia Lai

      Bán mảnh đất 1 m2 tại Xã Ia Ka - Chư Păh - Gia Lai, giá 460 triệu

      460 triệu 1 m2 460 triệu/m2
      1.000m2 bìa đỏ, thổ cư 400m2.Đất mặt hồ. Có sẵn nhà, sân và công trình phụ.Mặt đường bê tông 44m.Hồ rộng đẹp.Vị trí: Ia Ka, Chư Păh, Gia Lai.Giá chỉ 460...
      Xã Ia Ka, Chư Păh, Gia Lai

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hải Dương - Hải Dương, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 0 m2
      Cần bán đất phố Hào Thành thông sang Phạm Ngũ lão- P Nguyễn Trãi - TPHD- Dt : hơn 46,3  mét vuông nở hậu và 43,5m- Hướng : Tây phát tàimảnh đất ở vị...
      Đường Hào Thành, Phường Phạm Ngũ Lão, Hải Dương, Hải Dương

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 6 m2 tại Xã Hiền Lương - Đà Bắc - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 6 m2
      Bán đất tại Đà Bắc Hòa Bình, đất view Sông Đà Hòa Bình.- DT: 5653m2 có 400m2 TC còn lại CLN.- View đẹp mênh mông mông.- Thực trạng: Trên đất có nhà sẵn vườn...
      Xã Hiền Lương, Đà Bắc, Hòa Bình

      Sở hữu miếng đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 100 m2 21,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất vuông vức đẹp 100m2 (6x16.5) tại Ấp Kim Ngưu - Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên. Đường mới trải nhựa Apphan oto bảy chỗ vào nhà.Vị...
      Đường Đan Kim, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh mảnh đất tại Xã Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Tổng DT 298,9m2/50m2 đất ở, thế đất bằng phẳng bám đường bê tông 11m có chút nở hậu, tường bao danh giới rõ rang, cách đường liên xã 50m, đường QL6...
      Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền tại Xã Tân Lập - Yên Mỹ - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất đối diện cổng khu công nghiệp Yên Mỹ, khu công nghiệp Viglacera Tân Lập, Yên Mỹ.Hàng cực siêu hiếm - Giá siêu siêu rẻ.miếng đất đối diện cổng...
      Xã Tân Lập, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán nhanh lô đất nền 823 m2, mặt tiền 40m tại Xã Lâm Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 823 m2
      Chính chủ e bán mảnh đất tại Lâm Sơn Lương Sơn Hoà Bình.Lô góc 2 MT. DT 823 m Full thổ cư.Mặt chính dài 40 *20m.200 m ra đường Ql và khu sân Phượng...
      Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Xã Nhân La - Kim Động - Hưng Yên, giá 2,13 tỷ

      2.13 tỷ 125 m2 17,04 triệu/m2
      - DT đất: 125 mét vuông.- MT 5m x 25m dài.- bìa đỏ chính chủ.- Đường trước mặt: 2 ô tô tránh nhau.- Vị trí: Lô 01 - 06, tòa căn hộ 01, Khu đất đấu...
      Xã Nhân La, Huyện Kim Động, Hưng Yên

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Dị Sử - Mỹ Hào - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ gửi bán lô 81.5m2 mặt QL 5A, mặt KD cách ngã 4 Dị sử 100m, cách chợ thứa, uỷ ban 300m. Cách KCN 2 kilomet.Quý khách gọi: 0983 463 ***
      Đường Quốc Lộ 5A, Phường Dị Sử, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Bán mảnh đất 234 m2 tại Phố Như Quỳnh - Văn Lâm - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 234 m2
      Trục chính thị trấn Như Quỳnh giá chỉ nhỉnh 20 tr/ mét vuông.Cần chuyển nhượng hơn 200 mét vuông mặt đường DH19 quy hoạch mở rộng nhà đang...
      Thị trấn Như Quỳnh, Văn Lâm, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Tiến - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 60 m2 20,5 triệu/m2
      Bán lô góc 60m2 ấp Kim Ngưu, Tân Tiến, Văn Giang, đường 3.5m thông thoáng, giá chỉ nhỉnh 20tr/m2.MT 4,65m, nở hậu.Lô góc, 100 phần trăm thổ cư, ngõ...
      Ấp Kim Ngưu, Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp đất 51 m2 tại Xã Tân Việt - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 51 m2
      Chỉ cần 200tr có ngay đất giáp khu công nghiệp Yên Mỹ, Hưng Yên.DT từ 51 mét vuông - 65 mét vuông/lô, đường rộng 2,5m, 50m ra đường 200 rộng 6...
      Xã Tân Việt, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Sở hữu ngay mảnh đất 66 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Huyện Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 66 m2 37,13 triệu/m2
      Bán miếng đất 66m2 MT 6m, cạnh vòng xuyến Bao Bì, ngay BV đa khoa phố nối.cư dân đông đúc, cách 200m là chợ bao bì, cách 500m là khu hành chính TX.Quý...
      Thị trấn Bần Yên Nhân, Thị xã Mỹ Hào, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!