Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 5.027 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp lô đất sổ riêng 360,70001220703125 m2 tại Huyện Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 360,71 m2 3,19 triệu/m2
      Nằm ngay vị trí đắc địa với tầm nhìn trực diện ra núi Chứa Chan tuyệt đẹp, mảnh đất này mang đến cơ hội đầu tư sinh lời hoặc làm nhà vườn nghỉ dưỡng cực...
      Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      🚨 Đất 2 MT PHÚ DƯ – GIA BÌNH – BẮC NINH, CẠNH SÂN BAY GIA BÌNH – LÔ HIẾM KHÓ TÌM 📍 Phú Dư – Gia Bình – Bắc Ninh 👉 Ngay cửa ngõ sân bay – kết...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 17 giờ trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Tây tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Sở hữu ngay miếng đất đẹp nằm gần trung tâm hành chính Củ Chi, khu vực đang phát triển mạnh về hạ tầng, cư dân và tiện ích. Vị trí thuận tiện kết nối QL...
      Đường Trung Lập, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 100 m2 tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      ✅ sổ hồng từng nền✅ Full thổ cư 100 phần trăm DT 100m²✅ Xây dựng tự do✅ Ưu đãi CK lên đến 10 phần trăm🎁 Tặng ngay 5 chỉ vàng SJC cho KH giao...
      Đường Đại Lộ Bắc Sơn, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán lô đất sổ riêng 93,30000305175781 m2 tại Xã Trung Chính - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 93,31 m2 19,3 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ TẠI XÃ TRUNG CHÍNH BẮC NINHThôn Vĩnh Trai xã Trung Chính tỉnh Bắc NinhDT: hơn 93m²Giá: hơn 1 tỉ (đầu tư cực tốt)Cách tỉnh lộ 285 chỉ 400m,...
      Xã Trung Chính, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 ngày trước

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      📌 Ưu điểm nổi bật:✅ sổ hồng từng nền✅ Full thổ cư 100 phần trăm DT 100m²✅ Xây dựng tự do✅ Ưu đãi CK lên đến 10 phần trăm🎁 Tặng ngay 5 chỉ...
      Đường Bắc Sơn - Long Thành, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất sổ riêng 100 m2, hướng Tây tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Vị trí đẹp gần trung tâm, thuận tiện di chuyển ra các tuyến đường lớn, KDC hiện hữu đông đúc.DT đa dạng từ 100–150m2, ngang đẹp dễ xây nhà, đầu tư hoặc...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 434 m2 tại Đường 22/12 - An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 434 m2 3,23 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP giá siêu mềm TRẢNG BÀNG - 434 mét vuông - ĐƯỜNG THÔNG - CHỈ 1,4 tỉĐất có ao cá, đã trồng cây dừa.Vị trí: Gần khu căn biệt thự KDL Rừng...
      Đường 22/12, Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán nền đất 100 m2, hướng Tây tại Đường Tỉnh Lộ 7 - Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      nền thổ cư 100 phần trăm, SHR từng nền, công chứng sang tên nhanh chóng.Ngang 5m dài 20m DT 100–150 mét vuông Đường trước đất rộng rãi, oto ra...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 12,99 triệu/m2
      * sp Mới Nguồn Đẹp - Giá Rẻ- miếng đất thổ cư gần BXQ8, điện âm - cây xanh - nước máy hiện hữuDT: 100 mét vuông giá 1tỷ299- Cách Trung tâm hành chính...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 150 m2 tại Huyện Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 150 m2 9 triệu/m2
      Vị trí đất ở KDC Bên Cát, Bình Dương. Mua đất nhận sổ TP.Hồ Chí MinhDT: 5x30 (150 mét vuông), MT đường lớn, sẵn vỉa hèGiá 1 tỉ 350 tr, sổ hồng riêng...
      Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 210 m2, hướng Tây tại Xã An Lập - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 210 m2 5 triệu/m2
      MT ĐT748 Thanh An Dầu Tiếng Hồ Chí Minh ( An Lập củ) , cachs ngã 4 đường Hồ Chí Minh chỉ 150m ,cách trung tâm UB , trường học,chợ 1,2 kilomet , vị...
      Đường ĐT 748, Xã An Lập, Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 1760 m2 tại Xã Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1760 m2 1,14 triệu/m2
      MT 30m; điện ngay đất, đường đất 4mCách LýThường Kiệt 700m; cách trường học  1,1  kilomet; cách chợ 1,5  kilometThích hợp đầu tư, làm nhà...
      Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 81 m2, hướng Tây tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 81 m2 24,68 triệu/m2
      Bán đất góc 2 MT đường Nhà Nghĩa, p. Tây Nha TrangDT: 81,2 ( ngang 7,5 m )Vị trí ngay KDC đường oto 7m, cách biển Nha Trang 10 ph di chuyển, xung quanh...
      Đường Nhà Nghĩa, Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 420 m2 tại Thị trấn Nam Ban - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 420 m2 2,62 triệu/m2
      420m²đất Nghỉ Dưỡng ven Đà Lạt chỉ 1.1 tỉ, sẵn 100m² thổ cư, đường betong lớn ô tô đi đến đấtDt: 420m² - giá: 1.1 tỉThổ cư: sẵn 100m² (có thể lên full...
      Đường ĐT 725, Thị trấn Nam Ban, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng
      L
      Kiều Chinh Nhà Đất Ven Đà Lạt 4 ngày trước

      Cần bán gấp mảnh đất 86 m2 tại Xã Đại Lai - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 86 m2 15,12 triệu/m2
      📍 Tọa lạc tại khu vực phát triển năng động thuộc Đại Lai, miếng đất sở hữu vị trí chiến lược với khả năng gia tăng giá trị rõ rệt trong thời gian...
      Xã Đại Lai, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 4 ngày trước

      Bán gấp miếng đất 100 m2, mặt tiền 12m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 12,99 triệu/m2
      Bán mảnh đất trong khu dân cư Bình Hưng, Bình Chánh cách Bến xe Q. 8 tầm 800m. contact: 077.202.1197DT :100m² (5x20) giá 1ty299sổ hồng,100%Thổ Cư, Công...

      Cần bán ngay đất 500 m2 tại Phước Long Thọ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 500 m2 3 triệu/m2
      📐 DT đẹp 10x50m – tổng 500m2, có sẵn 80m2 thổ cư🚖 MT đường nhựa lớn, cư dân hiện hữu, xe oto ra vào thoải mái🏭 Chỉ cách khu công nghiệp Đất Đỏ ~ 300m...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Phước Long Thọ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.